๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 01:24:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอารูป Rainbow มาฝากทุกคนค่ะ  (อ่าน 4501 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 04:39:49 PM »

แต่ก็ไม่เป็นไรหรอกครับ...
ผมมันแค่ข้าราชการ..จน จน...คนหนึ่ง...
ไม่มีปัญญา...บินไป บินมา หรอกครับ คริ คริ

คิด ๆ แล้วก็ทำใจอ่ะครับ....

เกิดมาจน ทุกข์ เหลือทน หนอ...พลตํารวจ
เรื่องศักดิ์ศรี ไม่มี โอ้อวด พลตํารวจ ผู้น้อย ด้อยขั้น
กลุ้มใจนัก ผมหลงรัก ลูกสาวผู้การ
เธอเดินผ่าน ป้อมยาม ทุกวัน เก็บไปฝัน เสียจน งมงาย
แปลกจริงเออ ผมรักเธอ แล้ว...ไม่กล้าบอก
พ่อเธอรู้ กลัวโดน ไล่ออก กลัวโดนออก เอาเสีย ง่าย ๆ
ได้แต่ผวา เรามีค่าแค่ เพียงเม็ดทราย
บังอาจรัก ลูกสาวเจ้านาย โชคจะร้าย แล้ว ซิหนอเรา

อยู่ป้อมยาม ได้แต่มอง จ้องเธอทุกคราว
เมื่อไหร่หนอเธอ จะผ่านมา ได้เห็นหน้า พอได้ คลายเหงา
นั่งฝันจนเพ้อ โธ่นี้เธอ จะรู้หรือเปล่า
พลตํารวจ ผู้น้อย อย่างเรา หลงรักเจ้า เสียจน..งมงาย

โปรดเมตตา ผมเถิดหนา ท่านผู้กํากับ
ใคร่ครุ่นคิดจน นอนไม่หลับ นอนไม่หลับ เพราะความ..ฟุ่งซ่าน
ไม่กล้าเพย ขอเป็นเขย ของท่านผู้การ
เงินเดือนน้อย ด้อยทั้ง การงาน
ไม่อาจหาญ ไปปอง ดอกฟ้า

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
โผล่แป้นแร๊น...ออกมา..จากใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2006, 04:41:43 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 04:47:57 PM »

นัง๕๑ เธอก็ซื้อหม้อหุงข้าวไฟฟ้าซะทีสิยะ

เล่นหุงข้าวด้วยเตาถ่าน...ใครจะไปอยากหุงให้..........

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 05:11:57 PM »

บาร์ทจ๋า....
น้องเค้า...บ้านอยู่ที่ไหนจ๊ะ....ที่เมืองไทยอ่ะ
จะได้ไปคอยปรนนิบัติพัดวี ทำความรู้จัก...ป่ะป๊า...กะหม่าม๊า ของน้องเค้าก่อนอ่ะจ๊ะ
นะ บาร์ทนะ...นะ นะ บาร์ทหล่อที่ซู๊ด....เรยยยย.......

บ้านพี่...ขาดหุงข้าว....คริ คริ
ม่ายยู้จ้ะ  อิอิอิ Grin รู้แต่ว่าอยู่ออสฯจ้ะ Grin

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 05:49:01 PM »

ฟ่อออออออ..........ฟ่ออออออออ........ฟ่ออออออออ Wink Cheesy
nancy
nancy
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 06:34:07 PM »

พี่ๆ ชาว อวป.นี่น่ารักกันทุกคนเลยน่ะค่ะ ตลกดีอ่ะ อาทิตย์หน้า nancy จะไปเที่ยวทะเล เดี่ยวจะเอารูปทะเลที่ออส มาฝากทุกคนน่ะค่ะ แต่คงสวยสู้ภูเก็ตบ้านเราไม่ได้  เยาะเย้ย

I can't see it, but i can feel it.. ( I'm cute )
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 10:32:04 PM »

.......คุณแนนซี่  ลงรูปรุ้งกินน้ำ ที่ต่างประเทศให้ดูเพียงรูปเดียว  กระทู้ยาว 3 หน้า  แล้วก็ยังไม่รู้ว่าจะมีทีท่าว่าจะจบง่าย ๆ  รุ้งกินน้ำต่างประเทศนี่  สวยไม่เหมือนบ้านเราเลยนิ......  แล้วจะรอดูรูปทะเลอีกที  ว่าจะสวยกว่าบ้านเราหรือไม่ครับผม.....  ด้วยความเคารพ...

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 10:39:22 PM »

แล้ว AUS นี่ มันอยู่ตรงไหนจ๊ะ....
อยู่แถว...บ้านตาบาร์ทอ่ะป่ะจ๊ะ

ผมเข้าใจว่าย่อจาก Austaladit
DACK
Full Member

คะแนน 1

{{{ }}}

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 12:26:08 AM »

ใกล้ๆ สิบห้าค่ำ เดือนสิบเอ็ด  พญานาคเลื้อยกัน ซ๊า........... Grin Grin Grin  ว่าแต่ว่าน้องเค้าน่ารักดี นิ  อิอิอิ

ไม่ว่ามันจะเป็นอะไรก็ตาม ถ้าคุณประมาทและไม่รู้จักมันดีพอ มันจะอันตรายสำหรับคุณเสมอ
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 09:38:48 AM »

สวยครับ ....แล้วน้ำทะเลที่นั่นหวานมั๊ยครับ Grin

โอ๊!! ลืมตัวอีกแล้วเรา

oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 10:46:08 AM »

แนนซี่อยู่หม่องใด๋ครับ  เดือนหน้าผมจะไป castle hill NSW จะรบกวนให้พาไปกินปูยักษ์  ได้ไหมครับ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
nancy
nancy
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 11:24:53 AM »

อยู่ใน NSW เหมือนกันเจ้าค่ะ  Tongue

I can't see it, but i can feel it.. ( I'm cute )
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 11:40:41 AM »

อยู่ใน NSW เหมือนกันเจ้าค่ะ Tongue

อูย....ใกล้กันนิด....เดียว...ครับ
เมืองชลฯ กะ NSW คริ คริ
กระซิบข้างหูเบา ๆ ก็ได้ยินแว้ว....คริ คริ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 11:42:28 AM »

บาร์ทจ๋า....
น้องเค้า...บ้านอยู่ที่ไหนจ๊ะ....ที่เมืองไทยอ่ะ
จะได้ไปคอยปรนนิบัติพัดวี ทำความรู้จัก...ป่ะป๊า...กะหม่าม๊า ของน้องเค้าก่อนอ่ะจ๊ะ
นะ บาร์ทนะ...นะ นะ บาร์ทหล่อที่ซู๊ด....เรยยยย.......

บ้านพี่...ขาดหุงข้าว....คริ คริ
ม่ายยู้จ้ะ อิอิอิ Grin รู้แต่ว่าอยู่ออสฯจ้ะ Grin

บาร์ทจ๋า....นะ นะ นะ
บาร์ทจ๋า.....คริ คริ   
น้องห้า-หนึ่ง จะได้หม่ำข้าวที่บ้านกะเค้าซ๊ากกกกก...ที นะ นะ นะ

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 11:54:12 AM »

ฟ่อออออออ..........ฟ่ออออออออ........ฟ่ออออออออ Wink Cheesy

อุ๊ย.... ตกใจ  พี่ต้อยนอนกรน เสียงแปลกๆ..... เยาะเย้ย Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 11:56:51 AM »

นัง๕๑ เธอก็ซื้อหม้อหุงข้าวไฟฟ้าซะทีสิยะ

เล่นหุงข้าวด้วยเตาถ่าน...ใครจะไปอยากหุงให้..........

พี่ก็ใช้เตาถ่าน  เปลี่ยนซะทีซิครับ ........ เยาะเย้ย ตกใจ Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์