๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 05:56:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนเรื่องการกล่าวพาดพิงร้านปืนต่างๆ  (อ่าน 221039 ครั้ง)
tawat.nc
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #360 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 07:29:13 PM »

สาธุ
makeinheaven
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #361 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 11:02:40 PM »

เพิ่งยิงไปได้10กว่านัดครับ ที่ท้ายสวน กลัวลูกหมด เพราะว่าดันลืมซื้อลูกเพิ่มมาอีก รับมาแต่ของแถม กลัวว่าถึงเวลาที่ต้องใช้จะไม่มีลูกไปยิง เลยยังไม่กล้ายิงหมดกล่องครับ กำลังให้เพื่อนหาซื้อให้อยู่ครับที่ระยอง เพื่อนเป็นสมาชิกสนาม เดี๋ยวได้ป4ก่อนจะไปยิงในสนามมั่ง เรื่องราคาผมว่าปืนมันน่าจะขึ้นทุกปีนะครับใครมีกำลังให้รีบซื้อไว้เถอะครับ ผมยังคิดว่าจะไปขอ ป.3อีกใบ จะไปสอยออโตมาลองมั่งครับเล็งที่Hatsan ps กับStoeger m2000 ครับไม่รู้ราคาเท่าไร ท่าน สมช.พอจะแจ้งหน่อยได้มั๊ยครับ แล้วถ้าจะขอ ป.3อีก ควรเว้นระยะประมาณเท่าไรครับ ขอบคุณ
patcharapol
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #362 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:22:57 PM »

..รับทราบครับ..
killick
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #363 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 05:27:19 PM »

สืบเนื่องจากช่วงหลังมีการกล่าวพาดพิงร้านขายปืนต่างๆมากขึ้น
โดยเป็นการกล่าวอ้างว่า เพื่อนซื้อมา ได้ฟังมา เขาเล่าว่า ฯลฯ
กระทู้ลักษณะนี้ผมขออนุญาตใช้สิทธิ์ลบเพื่อทิ้งนะครับ
และขอยึดปฎิบัติตามข้อความของท่านผู้การสุพินท์เป็นกติกาตามนี้ครับ

รับทราบและจะถือปฎิบัติ ครับผม

อันนี้เป็น Quote ข้อความจากกระทู้ที่มีสมาชิกท่านหนึ่งกล่าวหาร้านปืนครับ ผมขอยกมาให้ดูกันตรงนี้ครับ
กระทู้นี้น่าจะถูกลบออกทั้งหมด
ผู้ตังกระทู้ เป็นรายใหม่ เพิ่งจะโพสครั้งนี้เป็นครั้งที่ 3 อาจจะเป็นร้านปืนทีเป็นคู่แข่งที่เข้ามาโจมตี หรือเป็นผู้ที่มีเจตนาต้องการให้เว็บ อวป.ถูกปิด

ที่สำคัญก็คือ คนที่จะถูกฟ้อง คือเว็บมาสเตอร์

ผมขอตั้งกติกาเลยนะครับว่า
ต่อไปนี้ ถ้าใครโพสท์ข้อความโจมตีผู้อื่นตรง ๆ แบบนี้อีก จะต้องแสดงชื่อ ที่อยู่จริง และหมายเลขประจำตัวตัวประชาชน เพื่อเป็นการแสดงความรับผิดชอบกับข้อความของท่านร่วมกับเว็บมาสเตอร์ ถ้าไม่แสดง ทางเว็บจะลบกระทู้ทันที

นายสิบจนๆ_รักในหลวงเเละคนไทย
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #364 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 03:00:11 PM »

สืบเนื่องจากช่วงหลังมีการกล่าวพาดพิงร้านขายปืนต่างๆมากขึ้น
โดยเป็นการกล่าวอ้างว่า เพื่อนซื้อมา ได้ฟังมา เขาเล่าว่า ฯลฯ
กระทู้ลักษณะนี้ผมขออนุญาตใช้สิทธิ์ลบเพื่อทิ้งนะครับ
และขอยึดปฎิบัติตามข้อความของท่านผู้การสุพินท์เป็นกติกาตามนี้ครับ

อันนี้เป็น Quote ข้อความจากกระทู้ที่มีสมาชิกท่านหนึ่งกล่าวหาร้านปืนครับ ผมขอยกมาให้ดูกันตรงนี้ครับ
กระทู้นี้น่าจะถูกลบออกทั้งหมด
ผู้ตังกระทู้ เป็นรายใหม่ เพิ่งจะโพสครั้งนี้เป็นครั้งที่ 3 อาจจะเป็นร้านปืนทีเป็นคู่แข่งที่เข้ามาโจมตี หรือเป็นผู้ที่มีเจตนาต้องการให้เว็บ อวป.ถูกปิด

ที่สำคัญก็คือ คนที่จะถูกฟ้อง คือเว็บมาสเตอร์

ผมขอตั้งกติกาเลยนะครับว่า
ต่อไปนี้ ถ้าใครโพสท์ข้อความโจมตีผู้อื่นตรง ๆ แบบนี้อีก จะต้องแสดงชื่อ ที่อยู่จริง และหมายเลขประจำตัวตัวประชาชน เพื่อเป็นการแสดงความรับผิดชอบกับข้อความของท่านร่วมกับเว็บมาสเตอร์ ถ้าไม่แสดง ทางเว็บจะลบกระทู้ทันที

นี้เป็นเรื่องสำคัญมากครับดีเเล้วที่จัดการ ประกาศเเบบนี้ เห็นด้วยครับ เพราะว่าไม่ว่าจะอะไรก็เเล้วเเต่ ที่นี้คือ เเหล่งรวมความรู้ผมจากคนไม่รู้ก็ได้รับความรู้จาก ที่นี้มากมาย เเละที่สำคัญ การกระทำเเบบนี้ ผิดกฎหมาย ชะด้วย เอาเลยครับผมคนหนึ่งที่ไม่ชอบ การกระทำเเบบนี้ครับ

สุบเถิดปวงประชา ตัวข้าจะคุ้มภัย
funtong
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #365 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 08:26:11 PM »

ดีที่สุดเลยครับ บางคนอ่านกระทู้ของท่านอื่นมาแล้วเชื่อ ซึ่งข้อมูลที่เขาตอบกันอาจจะพลาด หรือเป็นร้านค้าอื่นที่เห็นร้านเขาขายดีก็เลยบรั๊ฟร้านเขาครับ
foccerer
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #366 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 10:29:22 PM »

hello

semhey
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #367 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 10:52:55 AM »

คับผมท่านหัวหน้า
MMC-11
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 2

« ตอบ #368 เมื่อ: กันยายน 16, 2012, 08:57:39 PM »

สุดยอดครับ เพื่อความปลอดภัยและ ความร่มเย็นของเว็บครับ ถูกต้องที่สุด สนับสนุนอีก 1 เสียงครับท่าน ขอทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
ลมใต้ปีก
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #369 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 11:00:24 AM »

รับทราบครับผม..
moddiad
Full Member

คะแนน 17

ข้าคือคนไทย

« ตอบ #370 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 09:52:11 PM »

รับทราบค่ะ

ข้าคือคนไทย
firehorse
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #371 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 11:03:29 PM »

ดีครับ รับทราบ
Wittayayoot
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #372 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 09:25:26 PM »

กรณีที่สมมติว่ามีคนกำลังหาปืนบางรุ่นอยู่ แล้วโพสถามว่าร้านใดมีของบ้าง คงไม่ถือเป็นการพาดพิงนะครับ เพราะไม่ได้ทำให้เกิดความเสียหายใดๆ พอดีผมกำลังหาคานเหวี่ยงอยู่ ก็เลยไปโพสถามไว้ กลัวไม่มีคนมาตอบ เดี๋ยวโดนข้อหาพาดพิงครับ แหะ แหะ
Double Tap^
เขาเรียกผมว่า....Hot Shot !
Full Member

คะแนน 13

การลั่นไก เป็นเพียงจุดเริ่มต้น เสมอ

« ตอบ #373 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 01:31:31 PM »

กรณีที่สมมติว่ามีคนกำลังหาปืนบางรุ่นอยู่ แล้วโพสถามว่าร้านใดมีของบ้าง คงไม่ถือเป็นการพาดพิงนะครับ เพราะไม่ได้ทำให้เกิดความเสียหายใดๆ พอดีผมกำลังหาคานเหวี่ยงอยู่ ก็เลยไปโพสถามไว้ กลัวไม่มีคนมาตอบ เดี๋ยวโดนข้อหาพาดพิงครับ แหะ แหะ
              อย่างนั้นก็คงไม่มีอะไรมั้งครับ สบายใจได้

มิว่าเป็นอาวุธลับที่ร้ายกาจเพียงใด อย่างมากก็ซัดใส่ร่างท่านให้เป็นรู เป็นโพรงไม่กี่แผล แต่น้ำตาของสตรี กลับสามารถราดรดหัวใจท่านจนแหลกลาญ
Bigfarmer
Full Member

คะแนน 65

« ตอบ #374 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2013, 11:52:24 PM »

รับทราบอีกหน่วยครับ Grin

"I'm  here."
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26
  พิมพ์