๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 10:33:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 26
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนเรื่องการกล่าวพาดพิงร้านปืนต่างๆ  (อ่าน 286572 ครั้ง)
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #105 เมื่อ: กันยายน 30, 2006, 03:19:43 PM »

รับทราบและเห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

นอกจากนี้ผมคิดว่าถ้าเป็นเชิงธุรกิจ การเชียร์ก็ไม่สมควรเช่นกัน เพราะเป็นการเอาเปรียบร้านที่เขาต้องเสียค่าโฆษณา

ไม่เห็นเกี่ยวนี่ครับ  ก็คนเค้าชอบใจซื้อร้านนี้แล้วดี เค้าก็บอกว่าดี  ส่วนคนที่เสียค่าโฆษณา ก้ช่วยไม่ได้นี่ครับ ยิ่งโฆษณาแล้วร้านดีด้วยคนก็เข้า  ถ้าโฆษณาให้ตายแต่ร้านไม่ดี ก็ไม่มีคนเข้าหรอกครับ

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
^^popo^^
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #106 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2006, 12:03:59 AM »

รับทราบคับ
Boss888
กิ๊กก๊อก กัมปานี...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

กิ๊กก๊อก เอ็นจิเนียร์

« ตอบ #107 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2006, 11:14:03 AM »

อยู่กับวิจารณญาณของแต่ละคน ฟังหูไว้หูครับ

เหนือฟ้า....ยังมีฟ้า
นิ่งสงบ....สยบความเคลื่อนไหว
ฅนไฟบิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

ช่างอุต-เทคโนตีนดอย

« ตอบ #108 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2006, 04:44:34 PM »

รับทราบ

ถิ่นดินแดง  ผลไม้ดก  น้ำตกเจ้าฟ้า  ภูผามีตำนาน  ประตูผ่านสู่ชายแดน
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #109 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2006, 05:35:30 AM »

Wink ครับบบ ผ๋ม Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2006, 08:52:30 PM »

รับทราบครับ เมือวานผมก็พูดพาดพิงถึงร้านๆนึงไปไม่ทันเห็นจริงๆครับว่ามีการตั่งกฎใหม่นี้ขึ้นมา ยังไงก็ต้องขอโทษด้วยนะครับท่าน วมต รูปหล่อ
kachen
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #111 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2006, 09:26:37 PM »

เห็นด้วยอย่างยิ่งจ้า  ช้าแต่ชัวร์
T-05
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #112 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2006, 11:01:37 PM »

รับทราบ+พร้อมปฏิบัติ  ครับผ๊มมมมมม Wink
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #113 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2006, 07:45:32 AM »

ดีค่ะ..ต่อแต่นี้เราคงทราบข้อมูลที่แท้จริงกันเสียที

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
SAMURAI COP
Full Member

คะแนน 2

นักรบผู้ชาญฉลาดนั้น จะเป็นผู้มีสติปัญญาเป็นอาวุธ

« ตอบ #114 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 12:30:34 PM »

อ้างถึง
ไม่เห็นเกี่ยวนี่ครับ  ก็คนเค้าชอบใจซื้อร้านนี้แล้วดี เค้าก็บอกว่าดี  ส่วนคนที่เสียค่าโฆษณา ก้ช่วยไม่ได้นี่ครับ ยิ่งโฆษณาแล้วร้านดีด้วยคนก็เข้า  ถ้าโฆษณาให้ตายแต่ร้านไม่ดี ก็ไม่มีคนเข้าหรอกครับ

ถูกแล้วครับ          ปราชญ์      กล่าวว่า      เพชรนั้นฤๆ    ย่อมเป็นเพชร    อาจม   แม้ตกแต่งให้สวยงามย่อมเป็นอาจม  ที่น่ารังเกียจและไร้ค่า

คนที่เกิดมาเป็นนักรบนั้นเขาไม่สนใจหรอกว่าจะมีชีวิตบนโลกนี้ได้นานแค่ไหน แต่จะคิดเสมอว่าการตายของเขาจะให้อะไรกับชนรุ่นหลังบ้าง///  ก้านกล้วย
vana_Art
Superman It's not easy.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

เคารพนับถือพระพุทธเจ้า++ก็จงปฏิบัติตามที่สอน >>[ไม่ใช่แค่นับถือ!!!]

« ตอบ #115 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 07:21:57 PM »

เสียหายยังไงครับ ...จาก 95 เหลือ 65 น่ะ ถ้ารู้สึกว่าเหลือแค่ 65 ก็ขายทิ้งไปเถอะครับ เก็บเอาไว้ก็ทำร้ายจิตใจเราปล่าว ๆครับ Angry Angry Angry

vana_Art
Superman It's not easy.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

เคารพนับถือพระพุทธเจ้า++ก็จงปฏิบัติตามที่สอน >>[ไม่ใช่แค่นับถือ!!!]

« ตอบ #116 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2006, 07:46:48 PM »

ผมเห็นด้วย แต่จะให้แค่ทราบแล้วมิได้ครับ คนดีต้องสรรเสริญส่งเสริม คนชั่วต้องช่วยกันประนาม และขับออกจากสังคม อย่างต่างประเทศถ้าเป็นคนดีเค้าส่งเสริมก่อน บ้านเราคนไทยเป็นไงครับ...ใครดีกว่าgoo....ma^ng ลงม้าาา และพยายามตรวจสอบคนดีกัน...ส่วนคนชั่วพากันส่งเสริมเพียงแค่เค้ามีบ้านหลังใหญ่ รถหรู แต่งตัวดี แต่สุดท้าย...น้ำลดตอผุดยังกะดอกเห็ด...แล้วไงล่ะพี่ไทยแท้ ๆ ทำอะไรใครได้บ้างหรือยังเนี่ย ประเทศสูญไปเท่าไหร่...พวกคุณยัง..เย้ ๆ ๆ Huh Huh Huh 

เรื่องกล่าวพาดพิงธุรกิจร้านค้าอาวุธนี้ก็เช่นกัน ร้านไหนดีก็เอาความจริงใจมาบอกกล่าวกันบ้าง...อย่าเชียร์ส่ง ๆ แค่เพราะเป็นพรรคพวก หรือเป็นเพื่อนฝูงที่เคยได้เสียพึ่งพากันอยู่เลยครับ ไม่เช่นนั้นที่เข้ามาคุยกันอยู่ทุก ๆ วันนี้เราก็ไม่ใช่เพื่อนกันและมันก็เสียเวลาปล่าว เพราะหาความจริงใจไม่ได้เลย ส่วนเรื่องใครจะไม่ดีอย่างไร...ทำชั่วอะไรมาบ้าง เราต้องจัดการไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง แต่ไม่ควรใช้เว็บนี้เป็นสื่อก็เท่านั้นครับ
Cool Cool Cool

bravo544
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #117 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 07:33:46 PM »

เห็นด้วยครับ
SAMURAI COP
Full Member

คะแนน 2

นักรบผู้ชาญฉลาดนั้น จะเป็นผู้มีสติปัญญาเป็นอาวุธ

« ตอบ #118 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2006, 12:28:01 AM »

อ้างถึง
ผมเห็นด้วย แต่จะให้แค่ทราบแล้วมิได้ครับ คนดีต้องสรรเสริญส่งเสริม คนชั่วต้องช่วยกันประนาม และขับออกจากสังคม อย่างต่างประเทศถ้าเป็นคนดีเค้าส่งเสริมก่อน บ้านเราคนไทยเป็นไงครับ...ใครดีกว่าgoo....ma^ng ลงม้าาา และพยายามตรวจสอบคนดีกัน...ส่วนคนชั่วพากันส่งเสริมเพียงแค่เค้ามีบ้านหลังใหญ่ รถหรู แต่งตัวดี แต่สุดท้าย...น้ำลดตอผุดยังกะดอกเห็ด...แล้วไงล่ะพี่ไทยแท้ ๆ ทำอะไรใครได้บ้างหรือยังเนี่ย ประเทศสูญไปเท่าไหร่...พวกคุณยัง..เย้ ๆ ๆ   

เรื่องกล่าวพาดพิงธุรกิจร้านค้าอาวุธนี้ก็เช่นกัน ร้านไหนดีก็เอาความจริงใจมาบอกกล่าวกันบ้าง...อย่าเชียร์ส่ง ๆ แค่เพราะเป็นพรรคพวก หรือเป็นเพื่อนฝูงที่เคยได้เสียพึ่งพากันอยู่เลยครับ ไม่เช่นนั้นที่เข้ามาคุยกันอยู่ทุก ๆ วันนี้เราก็ไม่ใช่เพื่อนกันและมันก็เสียเวลาปล่าว เพราะหาความจริงใจไม่ได้เลย ส่วนเรื่องใครจะไม่ดีอย่างไร...ทำชั่วอะไรมาบ้าง เราต้องจัดการไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง แต่ไม่ควรใช้เว็บนี้เป็นสื่อก็เท่านั้นครับ   

ถูกใจจริงๆ

คนที่เกิดมาเป็นนักรบนั้นเขาไม่สนใจหรอกว่าจะมีชีวิตบนโลกนี้ได้นานแค่ไหน แต่จะคิดเสมอว่าการตายของเขาจะให้อะไรกับชนรุ่นหลังบ้าง///  ก้านกล้วย
ฅนแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

ช่างบั้งไฟและไกปืน

« ตอบ #119 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2006, 12:51:47 AM »

น้อมรับ
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 26
  พิมพ์