๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:34:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดหนัง  (อ่าน 15583 ครั้ง)
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 17, 2006, 08:29:22 PM »

อยากถามว่า มีใครพอจะจำเรื่อง " คอนวอย " กันบ้างมั้ยครับสามสิบปีได้แล้วมั้ง

เรื่องของเหล่ารถบรรทุกเทลเลอร์ ใช้รหัสห่านป่า เป็นตัวหุ่นติดหน้ารถไว้

ไม่ถูกกับตำรวจทางหลวงรึไงนี่แหละ ดูครั้งเดียวลืมไปรายละเอียดหนังไปแล้ว

หาแผ่นในปัจจุบันไม่พบซักที  ใครพอจะรู้จักบ้างครับ

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 17, 2006, 09:33:53 PM »

ด้วยความเคารพครับ

ใช่แล้วครับ ขอบคุณน้อง ๕๑ จริงๆ ยังไงคืนนี้ขอให้โชคดีนะครับ พี่ป้อม เอาตาย

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 09:46:14 AM »

อยากถามว่า มีใครพอจะจำเรื่อง " คอนวอย " กันบ้างมั้ยครับสามสิบปีได้แล้วมั้ง

เรื่องของเหล่ารถบรรทุกเทลเลอร์ ใช้รหัสห่านป่า เป็นตัวหุ่นติดหน้ารถไว้

ไม่ถูกกับตำรวจทางหลวงรึไงนี่แหละ ดูครั้งเดียวลืมไปรายละเอียดหนังไปแล้ว

หาแผ่นในปัจจุบันไม่พบซักที ใครพอจะรู้จักบ้างครับ

อ้าวเป็นภาพยนต์ด้วยเหรอครับ ขอบคุณมากครับ อิ อิ

เร็วๆ นี้ผมเพิ่งได้ยินเพลงชื่อนี้ทางวิทยุครับ น่าจะเป็นเพลงประกอบ เนื้อหาตลกดี เป็นคอนวอยเป็ดกองกำลังรัฐต่างๆ ของเมกัน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 01:47:13 PM »

Grinหนังไทยก็ น้องแนทภาค 1 กับ 2 ........หนังญี่ปุ่นก็ มิยาบิ 1 , 2 , 3 ส่วนหนังฝรั่งนี่ชอบคลาสสิคแบบคลีโอพัททราครับ อุ๊บ...ผิดกระทู้ Grin

555 ท่าน zeus ครับ ถ้าไม่ใช่คนในวงการจะไม่รู้จัก มิยาบิหรอกนะครับ 555

MARIA  OZAWA  (MIYABI)  ช่ายคนนี้ป่ะ...อะจึ๋ยส์.....

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 01:58:38 PM »

งั้น ท่านบิ๊ก ซิงเกิ้ล มิใช่ คนวงนอกสิครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 02:43:50 PM »

งั้น ท่านบิ๊ก ซิงเกิ้ล มิใช่ คนวงนอกสิครับ

Grin   Grin   Grin

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 02:48:00 PM »

โอ ความรู้คนวงในแตกฉานจิงๆ เดี๋ยวต้องขอท่าน ซี เข้าวงแลกเปลี่ยนข้อมูลกันหน่อยครับ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 08:54:39 PM »

หนังฝรั่งผมก็ชอบดูมาก โดยเฉพาะหนังคาวบอยชอบเป็นพิเศษ ปืนซิงเกิลแอ็คชั่นกับคานเหวี่ยงมีแต่กระบอกสวยๆทั้งนั้นเลย
ซื้อซีดีพากษ์ไทยมาดูพอรู้เรื่องบ้าง แต่ถ้าวันไหนดู UBC ฟังภาษาอังกฤษไม่กระดิกหูหรอกครับดูเอาที่ฉากการแสดงได้อารมณ์ดี
เมื่อสักครู่ไปเจอเว็บตลาดหนังเก่าย้อนหลัง 30 ปีจนถึงปัจจุบัน ส่วนมากเป็นหนังเคยฉายออกทางทีวี ใครสนใจราคาถูกดูได้ครับ

http://www.yello.co.th/th/viewad.php?cat1=mechandise&id=83070
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2006, 11:32:51 PM โดย joonjan » บันทึกการเข้า

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 10:03:04 PM »

..ชอบมาก ๆ ครับเรื่องนี้   YOUG&GUNS  (ล้าล้างแค้น  แหกกฎเถื่อน) ครับ  ภาคสองผมไม่มีครับ  แต่เปลี่ยนชื่อเรื่องนะครับ  เรื่อง   บิลลี่เดอะคิก ไม่รู้ผมจะพูดถูกหรือเปล่านะครับ จำไม่ได้แล้วครับ  ภาคสองผมไปหาไม่เจอครับ  มีแต่ภาคแรก   พี่ ๆ ในเวปใครมีบ้างครับ..ด้วยความเคารพ...

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์