๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 04:24:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วังไชยา - วันนี้ 15พค56  (อ่าน 8385 ครั้ง)
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 02:03:57 PM »

..........  ยิ้มีเลศนัย  เพิ่งไปเดินเล่นมาเมื่อเช้า  คนไม่ค่อยเยอะ สบายๆ เจ้าหน้าที่ยังน่ารักเหมือนเดิมครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 04:23:22 PM »

..........  ยิ้มีเลศนัย  เพิ่งไปเดินเล่นมาเมื่อเช้า  คนไม่ค่อยเยอะ สบายๆ เจ้าหน้าที่ยังน่ารักเหมือนเดิมครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมก็ไปมาเมื่อ 10 โมงเช้าทำไมถึงไม่เห็นพี่เน้อ... คิก คิก
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 06:25:47 PM »

ผมก็ไปมาเมื่อ 10 โมงเช้าทำไมถึงไม่เห็นพี่เน้อ... คิก คิก

รับป.3 แล้วใช่ไหมครับ ยินดีด้วยครับพี่  เยี่ยม

Pragmatism
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 09:29:46 PM »

รับป.3 แล้วใช่ไหมครับ ยินดีด้วยครับพี่  เยี่ยม
ไปรับ ป3 ก็ดีซิครับ โดนชกวังไฃยาแจ้งมาให้ไปแก้ไขเอกสารที่ยื่นเรืองขอปืนไว้ครับ  วันนี้ทำใหม่และเอาไปยื่นใหม่แล้วครับเรื่องใบรับรองความประพฤตินะครับต้องแก้ไขทำใหม่และก็ยื่นไปใหม่  เซ็งเป็ดเลยครับน้องเจตท์  ต้องนับหนึ่งใหม่อีกรอบ โดนชก
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 11:40:59 PM »

........... หลงรัก  สักวันคงได้เจอหน้ากันแน่ๆครับ คิก คิก    วันนี้ไปก็เจอคนรู้จักไปโอนปืน 3 คน   คิก คิก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 01:45:20 AM »

ไปรับ ป3 ก็ดีซิครับ โดนชกวังไฃยาแจ้งมาให้ไปแก้ไขเอกสารที่ยื่นเรืองขอปืนไว้ครับ  วันนี้ทำใหม่และเอาไปยื่นใหม่แล้วครับเรื่องใบรับรองความประพฤตินะครับต้องแก้ไขทำใหม่และก็ยื่นไปใหม่  เซ็งเป็ดเลยครับน้องเจตท์  ต้องนับหนึ่งใหม่อีกรอบ โดนชก

อ้าว...เป็นงั้นไป
ผมขอเอาใจช่วยให้ได้รับป.3 โดยไว และปืนไม่หมด รวมถึงไม่ขึ้นราคาครับพี่ณัฐ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

Pragmatism
นิพนธ์-รักในหลวงของไทย
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 07:29:47 AM »

เห็นได้ชัดว่า นโยบายเกี่ยวกับการออกใบอนุญาตให้ซื้ออาวุธปืน แต่ละท้องที่ทั่วประเทศแตกต่างกันอย่างมาก หลายมาตรฐานมากกว่ากรณีการออกใบอนุญาตเรื่องอื่น ๆขึ้นอยู่กับความเห็นของนายทะเบียนท้องทึ่ ก็อยู่ที่บุญวาสนาของแต่ละคนว่ามีภูมิลำเนาอยู่ที่ไหน
 หัวเราะร่าน้ำตาริน   แล้วจะมีท้องที่ไหนมั้ยน่าที่พอได้ ป4 ครบ 5 กระบอกแล้ว  น้ำลายหกออกใบอนุญาตพกพาได้เลย คริคริ:D~
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 08:29:46 AM »

อ้าว...เป็นงั้นไป
ผมขอเอาใจช่วยให้ได้รับป.3 โดยไว และปืนไม่หมด รวมถึงไม่ขึ้นราคาครับพี่ณัฐ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้
สาธุ.... ไหว้... ไหว้... ไหว้ พี่ก็หวังให้ป็นเช่นนั้นละครับ
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 08:31:02 AM »

........... หลงรัก  สักวันคงได้เจอหน้ากันแน่ๆครับ คิก คิก    วันนี้ไปก็เจอคนรู้จักไปโอนปืน 3 คน   คิก คิก

ครับสักวันเราคงได้เจอกันครับพี่...
cr357
Jr. Member
**

คะแนน 25

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2013, 10:01:32 AM »

ใบรับรองที่แนบมาใช้ไม่ได้ครับ  นายให้ผมโทรมาแจ้งให้พี่มาแก้ไขด้วยครับ     พอวางสายผมเลยรีบพิมพ์รีบก๊อปใบรับรองแบบของใหม่แล้วส่งให้หัวหน้าหน่วยงานผมเซนต์ทันที   

ขอแบบฟอร์มใบรับรองแบบใหม่ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
PorMan
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 03:07:38 PM »

นี่เลยครับ อันนี้เป็นแบบฟอร์มที่แปะไว้ให้ดูเป็นตัวอย่างที่วังไชยา (ตรงที่ทำการ สน.สก. ถังดับเพลิงเขียว)
ทีแรกผมไปขอลอก แต่น้องที่นั่นเขาให้ผมถ่ายภาพมาเลยจะได้ไม่ผิดพลาด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2013, 03:09:09 PM โดย PorMan » บันทึกการเข้า
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 10:23:50 AM »

ไปมาแล้วครับ  ...  หนังสือรับรองสำหรับประชาชนทั่วไป ใช้แบบเดิมครับ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์