๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 02:52:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วังไชยา - วันนี้ 15พค56  (อ่าน 8388 ครั้ง)
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 09:51:18 PM »

ต่างจังหวัด ผมจะขอเพื่อการกีฬาเจ้าหน้าที่กลับบอกว่าให้ป้องกันชีวิตและทรัพย์สินครับ  คิก คิก คิก คิก

ยังไม่รู้ว่าจะถึงทางตันวันไหนเหมือนกันครับ วันดีคืนดีก้อบอกสั้น 1 ยาว 1 ซะงั้น  อ๋อย

อยากให้โลกมีแต่สันติสุข
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 11:56:23 PM »

เห็นได้ชัดว่า นโยบายเกี่ยวกับการออกใบอนุญาตให้ซื้ออาวุธปืน แต่ละท้องที่ทั่วประเทศแตกต่างกันอย่างมาก หลายมาตรฐานมากกว่ากรณีการออกใบอนุญาตเรื่องอื่น ๆขึ้นอยู่กับความเห็นของนายทะเบียนท้องทึ่ ก็อยู่ที่บุญวาสนาของแต่ละคนว่ามีภูมิลำเนาอยู่ที่ไหน
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 07:17:14 PM »

.......  คิก คิก  อิจฉาคนมีเกิน 9 กระบอก  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
salin - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1327

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 07:51:17 PM »

แสดงว่ามีการให้ตัวเลขไม่ตรงกัน  เดี๋ยวขอเข้าไปคุยใหม่ก่อนนะครับ  จะไดรู้ว่าตัวเลข นายให้มา  หรือปั่นตัวเลขกันเองตามความสบายใจ

ที่เล่ามามิได้ต้องการจะทำให้ใครเดือดร้อน  แต่ถ้ามันไม่ถูกไม่ควร  ก็คงต้องคุยกันอีกสักพักครับ  ว่าจะขออีกแค่ 3 กระบอกจะเลิกซื้อแล้ว  แหม เสียรมณ์เลย

พี่ chew เอาที่เกินโอนฝากผมก่อนก็ได้ครับ  Grin ไหว้
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 08:10:49 PM »

ต่างจังหวัด ผมจะขอเพื่อการกีฬาเจ้าหน้าที่กลับบอกว่าให้ป้องกันชีวิตและทรัพย์สินครับ  คิก คิก คิก คิก

ยังไม่รู้ว่าจะถึงทางตันวันไหนเหมือนกันครับ วันดีคืนดีก้อบอกสั้น 1 ยาว 1 ซะงั้น  อ๋อย

ต่างจังหวัดในท้องที่ที่ผมมีภูมิลำเนาอยู่
ผมยื่นขอป.3 (ซ้ำขนาด) ยังต้องระบุขอเพื่อการกีฬา (แต่ผมพ่วงเพื่อปกป้องชีวิตและทัพย์สินไปด้วย) ครับ  ไหว้

Pragmatism
yongpayne
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 11:46:06 AM »

ของผมอำเภอบางละมุง ไม่ผ่าน.357ให้ครับ เป็นตำรวจทำหน้าที่สายปรายปราบและปฏิบัติหน้าที่การเงินอีกหน้าที่หนึ่งก็ยังไม่ให้เลยครับ อ้างว่ามีระเบียบใหม่ ถ้าอนุญาตให้แล้วต้องรายงาน จังหวัดถึงปลัดกระทรวง เลยไม่มีเหตุผลเพียงพออนุญาต
Quazar
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 12:03:23 PM »

เหมือนกันเลยครับ ขอ10/22 ยังไม่ได้เลยครับ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 02:27:21 PM »

แสดงว่ามีการให้ตัวเลขไม่ตรงกัน เดี๋ยวขอเข้าไปคุยใหม่ก่อนนะครับ จะไดรู้ว่าตัวเลข นายให้มา หรือปั่นตัวเลขกันเองตามความสบายใจ

ที่เล่ามามิได้ต้องการจะทำให้ใครเดือดร้อน แต่ถ้ามันไม่ถูกไม่ควร ก็คงต้องคุยกันอีกสักพักครับ ว่าจะขออีกแค่ 3 กระบอกจะเลิกซื้อแล้ว แหม เสียรมณ์เลย

พี่ chew เอาที่เกินโอนฝากผมก่อนก็ได้ครับ Grin ไหว้
อาจารย์   ไหว้ เอามานับตัวกันเลยดีกว่า  ใครมีน้อยกว่า อิ๊บของคนที่มีมากกว่า  เยาะเย้ย

อ้อ....  ผมโอนได้ตามระเบียบแล้วนะคร๊าบบบบบ  เยี่ยม ว่าอาทิตย์หน้าจะไปขออีก   ไหนๆก็ไหนๆแล้ว  ยิ้มีเลศนัย
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 04:52:13 PM »

ต่างจังหวัด ผมจะขอเพื่อการกีฬาเจ้าหน้าที่กลับบอกว่าให้ป้องกันชีวิตและทรัพย์สินครับ คิก คิก คิก คิก

ยังไม่รู้ว่าจะถึงทางตันวันไหนเหมือนกันครับ วันดีคืนดีก้อบอกสั้น 1 ยาว 1 ซะงั้น อ๋อย

ต่างจังหวัดในท้องที่ที่ผมมีภูมิลำเนาอยู่
ผมยื่นขอป.3 (ซ้ำขนาด) ยังต้องระบุขอเพื่อการกีฬา (แต่ผมพ่วงเพื่อปกป้องชีวิตและทัพย์สินไปด้วย) ครับ ไหว้

ของผมทุกกระบอกใช้เพื่อป้องกันชีวิตและทัพย์สินครับ  ขอเพื่อการกีฬาได้บ้างก้อจะดีครับ เผื่อได้ .45 บ้าง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยากให้โลกมีแต่สันติสุข
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 09:55:54 PM »

เป็นที่บางท้องที่มั้งครับ แต่ละที่ขึ้นอยู่กับท่านนายอำเภอครับ
salin - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1327

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 10:23:19 PM »

แสดงว่ามีการให้ตัวเลขไม่ตรงกัน เดี๋ยวขอเข้าไปคุยใหม่ก่อนนะครับ จะไดรู้ว่าตัวเลข นายให้มา หรือปั่นตัวเลขกันเองตามความสบายใจ

ที่เล่ามามิได้ต้องการจะทำให้ใครเดือดร้อน แต่ถ้ามันไม่ถูกไม่ควร ก็คงต้องคุยกันอีกสักพักครับ ว่าจะขออีกแค่ 3 กระบอกจะเลิกซื้อแล้ว แหม เสียรมณ์เลย

พี่ chew เอาที่เกินโอนฝากผมก่อนก็ได้ครับ Grin ไหว้
อาจารย์   ไหว้ เอามานับตัวกันเลยดีกว่า  ใครมีน้อยกว่า อิ๊บของคนที่มีมากกว่า  เยาะเย้ย

อ้อ....  ผมโอนได้ตามระเบียบแล้วนะคร๊าบบบบบ  เยี่ยม ว่าอาทิตย์หน้าจะไปขออีก   ไหนๆก็ไหนๆแล้ว  ยิ้มีเลศนัย

แฮ่ๆ..มีตัวไหนน่าสนใจแนะนำบ้างสิครับ  ไหว้
TOR158
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 08:46:28 PM »

ผมโดนตั้งแต่กระบอกที่ 5 ครับ ตอนนี้ให้ 9 กระบอกแล้วเหรอครับ น่ารักจัง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 09:00:34 AM »

อาจารย์ ไหว้ เอามานับตัวกันเลยดีกว่า ใครมีน้อยกว่า อิ๊บของคนที่มีมากกว่า เยาะเย้ย

อ้อ.... ผมโอนได้ตามระเบียบแล้วนะคร๊าบบบบบ เยี่ยม ว่าอาทิตย์หน้าจะไปขออีก ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ยิ้มีเลศนัย

แฮ่ๆ..มีตัวไหนน่าสนใจแนะนำบ้างสิครับ ไหว้
ผมไม่มีปัญญาซื้อปืนใหม่ครับอาจารย์  ไม่ได้ตามตลาดเลย  แต่เห็นว่าเพื่อนคนนึงจะปล่อย Diamondback 2 1/2 นิ้ว  ไม่รู้เลื้อยไปไหนหรือยัง
ฮี่ ๆ ๆ แล้วก็ยังหา .357  Sig นอกนั้นยังไม่ได้ดูเลยครับ  อ้อ  เมื่อปีกลายเห็นพี่เขาบอกว่า .327 Federal จะเข้ามา  ผมก็รอตัวนี้แหละครับ :-)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 07:40:40 PM »

....... คิก คิก อิจฉาคนมีเกิน 9 กระบอก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พูดถึงตัวเองอีกแล้ว 5 5 5
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 12:07:29 AM »

....... คิก คิก อิจฉาคนมีเกิน 9 กระบอก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พูดถึงตัวเองอีกแล้ว 5 5 5

............. คิก คิก โฮ้ฮฮฮฮฮฮ  พี่ผมมีแค่สั้น 1 ยาว 1  เท่านั้นแหละครับพี่  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์