๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 11:46:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแบบฟอร์มหนังสือรับรองความประพฤติได้ที่ไหน ?  (อ่าน 852 ครั้ง)
Supperhero
ชอบคนที่หน้าตา แต่... คบหากันที่จิตใจ ^^
Newbie
*

คะแนน 0

นนท์

« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 03:33:35 PM »

สวัสดีครับ  เพื่อนๆ  ผมสมาชิกใหม่ครับ  ชื่อ  นน  ครับ

อยากทราบว่า   แบบฟอร์มหนังสือรับรองความประพฤติ  ขอได้ที่ไหนครับ
ขอที่อำเภอตอนไปยื่นเอกสารขอ.ป3  ได้เลยไหม ?  หรือให้ท่านนายอำเภอเซ็นให้ได้หรือปล่าวครับ  มันจำเป็นมากไหม  หนังสือรับรองนี้

เพราะผมไม่รุ้จัก กำนัล  หรือ ผู้ใหญ่บ้านเลยครับ  ไม่รู้ว่าท่านทำงานที่ไหนกัน  จะเจอตัวได้ที่ไหน

ปล. ผมอยู่  นนทบุรี  ครับ

ว่าจะขอ ป.3  ลูกซองเรมิงตัน 5 นัด  ขนาด 12  จะขอยากหรือปล่าวไม่รู้  T ^ T"  กังวลใจ

หลักฐานด้านหลักทรัพย์ก็น้อย  มีเงินฝากแค่ไม่กี่หมื่น

แต่ทรัพย์สินที่บ้านเยอะอยู่ครับ พวกพระเครื่องราคาแพง กับ สร้อยทอง  เลยอยากมีปืนไว้อุ่นใจสักกระบอก  ติดบ้านไว้ครับ

พี่ๆใจดีทั้งหลายช่วยตอบคำถาม  และ  แนะนำผมทีครับ  ^0^

Supperhero
ชอบคนที่หน้าตา แต่... คบหากันที่จิตใจ ^^
Newbie
*

คะแนน 0

นนท์

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 07:26:07 PM »

หรือ  มีร้านไหน  ดำเนินการขอป.3ป.4 ตัดโอนให้เราได้เลยไหมครับ

แนะนำทีครับ เสียค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ
numplaw
Full Member

คะแนน 27

line numplaw

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 09:40:51 PM »

หรือ  มีร้านไหน  ดำเนินการขอป.3ป.4 ตัดโอนให้เราได้เลยไหมครับ

แนะนำทีครับ เสียค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ

ยินดีตอนรับคุณ นน ครับ
เห็นว่ามีนะครับ แต่ข้างบนผมไม่มั่นใจจะตอบครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์