๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 05:14:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Gun Meeting Day สยป.ตร. II  (อ่าน 34898 ครั้ง)
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #165 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 08:26:41 PM »

อยากทราบ ว่าใครได้คะแนน อย่างไรบ้าง ตื่นเต้น ดี ครับ

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #166 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 08:49:16 PM »

ผมลงให้ก่อนหน้าคุณสองโพสต์ครับ ท่านอู๊ดดี้ -- เฉพาะไอพีสาธิตแบบยังไม่แบ่งคลาส
เห็นครูลภแว่บเข้ามาข้างล่าง รออีกติ๊ด  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2006, 09:14:11 PM โดย pimuk » บันทึกการเข้า
นายเพิ่ม สยป.ตร.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #167 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 09:04:15 PM »

Grin Grin
อยากทราบ ว่าใครได้คะแนน อย่างไรบ้าง ตื่นเต้น ดี ครับ

Grin Grin Grin   รอเดี๋ยวเดียว...นะขอรับ  จะสรุปผลคะแนนให้(ทุกประเภท)   ตอนนี้กะลังเก็บกวาดให้เข้าที่ก่อน...งานเข้ามาเพียบ.
                 ใจเย็นหน่อยนะ....

ขอบคุณทุกท่านนะครับที่ให้เกียรติร่วมงาน.....พบกันปีละครั้ง..ขอรับ.

Grin ตกใจ ตกใจ Grin
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #168 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 09:11:00 PM »

ต้องขออภัยอีกแล้ว หลายๆท่านเลย.........เอาหละ ทนฟังข้อแก้ตัวซะหน่อยนะครับ

ไม่สบาย - เป็นไข้ - หมดแรง - ตื่นไม่ไหว - ลุกไม่ขึ้น..............จริงๆ
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #169 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 09:12:23 PM »

หายก่อนไป ชม. นะครับ...
mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #170 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 09:21:27 PM »

ต้องขออภัยอีกแล้ว หลายๆท่านเลย.........เอาหละ ทนฟังข้อแก้ตัวซะหน่อยนะครับ

ไม่สบาย - เป็นไข้ - หมดแรง - ตื่นไม่ไหว - ลุกไม่ขึ้น..............จริงๆ
ไม่เป็นไรครับ..ลูกน้องเฮียตี๋ไปกันเยอะก็เหมือนลูกพี่ไปด้วยอะครับ  หลงรัก หลงรัก
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #171 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2006, 10:57:21 PM »

รูปชัดมากครับ Grin Grin Grin แต่เชื่อแล้วครับว่าท่านมาววววววว Grin Grin Grin
กลับบ้านไม่รู้ตัวเลยครับวันนั้น Grin Grin ยังดีมีคนขับรถให้

แล้วจะมีใคร๊ Wink...ตกลงยังไม่อิ่มใช่มั๊ย Grin Grin Grin

ดึกๆมันหิวง่ะ Grin Grin
นักกีฬาหญิงอย่างคุณน้องนี่ดีครับ Grin Grin Grin แม็คไม่ครบก็ยิงอย่างนี้อนาคตไกล Grin Grin Grin ใจสู้ดี
มารายงานตัวค่ะ ถูกต้องไม่ผิดตัวค่ะ
จำได้ว่าสนทนากับพี่เสื้อเหลือง
มาทราบภายหลังว่าพี่คือ.....พี่เสื้อเหลือง นั่นเอง
ขอบคุณค่ะพี่carrera ที่ได้สนทนากับพี่อยู่พักนึง(มีการบ้านให้คิดค่ะ) :Smiley
กลับมาเตรียมอุปกรณ์ให้ครบ คราวหน้าจะได้เงอะงะ น้อยลง
IPSCครั้งนี้ครั้งแรก สนุก-เสียดาย ไม่อยากหยุดยิงเลย
กระสุนเพียบ แต่แม๊กม่ายมี ฮาค่ะ
โม้ต่อ... ใจสู้ Cheesy
แต่พี่หารู้ไม่ว่า... ใจเต้นแรงมากๆ ตึก ตึกๆ ตะลึกตึ๊กตึก Cheesy
แล้วพี่ก็คงยังไม่ทันสังเกตว่า ขาก็สั่นด้วย Grin
ครั้งนี้ต้องบอกว่าไปศึกษาหาความรู้จริงๆค่ะ
และก็ ขำๆด้วย  ตามแบบน้องปิ๊กเขาสอนมาค่ะ
ชอบที่สุดตอนที่พี่โย เอาของรางวัลมาแจก เอาอีก เอาอีก ค่ะ
ขอบคุณสนาม สยป.ตร.มาณ.ที่นี้เลยค่ะ (ที่เดือนหน้าจะจัดอีก)อำเล่นน๊ะ
พี่น้องน่าจะลองลูกซองด้วยนะครับ "ขำๆ" Grin Grin Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #172 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 09:32:07 AM »

พี่น้องน่าจะลองลูกซองด้วยนะครับ "ขำๆ" Grin Grin Grin

อ้างถึง
นั่นน่ะสิพี่น้อง Grin ผมยิงแค่๑๘ นัดรู้สึกว่ามียอกนิดๆ แสดงว่าไม่ได้ซ้อมยิงเลยครับ มีแต่ซ้อมยก... Grin Grin Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #173 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 10:47:07 AM »

ผมเคยเจอลูกซอง IP สนามเฮียตี๋วันเสาร์ Grin Grin Grin  ยิงเร่งเกือบสองร้อยนัด วันอาทิตย์แข่ง IP นวมินทร์ ออกทะเลหาทางกลับบ้านไม่เจอ

มึนครับพี่น้อง Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2006, 03:51:08 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #174 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 10:58:07 AM »

แต่พี่หารู้ไม่ว่า... ใจเต้นแรงมากๆ ตึก ตึกๆ ตะลึกตึ๊กตึก Cheesy
แล้วพี่ก็คงยังไม่ทันสังเกตว่า ขาก็สั่นด้วย Grin
ครั้งนี้ต้องบอกว่าไปศึกษาหาความรู้จริงๆค่ะ

สั่นนั่นแปลว่าตากับสมองตอบสนองรับกันดีครับ Grin Grin Grin  ใช้ด้ายยยยยยยย Grin Grin Grin   ยิงบ่อยๆหายสั่นทุกคน

isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #175 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 06:17:38 PM »

Grin Grin

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #176 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 07:31:05 PM »

อ้างถึง
นั่นน่ะสิพี่น้อง Grin ผมยิงแค่๑๘ นัดรู้สึกว่ามียอกนิดๆ แสดงว่าไม่ได้ซ้อมยิงเลยครับ มีแต่ซ้อมยก... Grin Grin Grin
อย่ามาหลอกกัน มาพูดตอนเมาไม่เชื่อ ร๊อกน่า
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #177 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 07:36:17 PM »

สั่นนั่นแปลว่าตากับสมองตอบสนองรับกันดีครับ Grin Grin Grin  ใช้ด้ายยยยยยยย Grin Grin Grin   ยิงบ่อยๆหายสั่นทุกคน
สนามที่จัดซ้อมIPSC มีมั้ยค่ะ
หมายถึงที่ที่มีถูกจัดแบบทำนองสนามแข่งน่ะคะ
คงต้องมีกลุ่ม-ทีมไปพร้อมๆกันใช่ไหมค่ะ
vana_Art
Superman It's not easy.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

เคารพนับถือพระพุทธเจ้า++ก็จงปฏิบัติตามที่สอน >>[ไม่ใช่แค่นับถือ!!!]

« ตอบ #178 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 08:08:43 PM »

ถ้าอยู่ใกล้ ๆ จะมาเอาสัก 500 คะแนน เหลือเท่าไหร่ให้เพื่อนสมาชิกที่ได้ถ้วยรางวัล ฮิ ๆ ฮี่ ๆ Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #179 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2006, 01:40:17 PM »

สนามที่จัดซ้อมIPSC มีมั้ยค่ะ
หมายถึงที่ที่มีถูกจัดแบบทำนองสนามแข่งน่ะคะ
คงต้องมีกลุ่ม-ทีมไปพร้อมๆกันใช่ไหมค่ะ

จัดยิงเองเลยครับ Grin Grin Grin  ไม่ต้องเอาสนามIP มาซ้อม  Grin Grin Grin ซ้อมสนามธรรมดาก็ได้

หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13
  พิมพ์