๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 10:55:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่กาญจนบุรีบ้าง (เหงามาก)  (อ่าน 2374 ครั้ง)
* ต้น *
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

:::::มังกรน้อย:::::

« เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 07:05:28 AM »

แบบว่าอยู่คนเดียวมันเหงา อยากหาเพื่อนคอเดียวกันบ้าง(ผมอยู่อ.ท่ามะกา)

kai-ptr
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 10:08:36 PM »

ผมอยู่โพธารามครับใช้สนามยิงปืนค่ายบูรฉัตร(ภาณุ2)ราชบุรีครับ
แถวท่ามะกามีสนามหรือปล่าวครับ
CyberMan
สมาชิกลำดับที่ 75
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 10:36:15 PM »

ผมเกิดและโตที่ อ. เมือง ครับ แต่ว่าปักหลักทำงานอยู่ กทม. มาสิบกว่าปีแล้ว กลับไปบ้านที่เมืองกาญจน์ฯ เป็นครั้งคราว
ตอนนี้เพื่อนๆ สมัยเด็กที่นั่นมันหายไปไหนหมดแล้วไม่รู้  Huh
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 10:40:34 PM »

........หัวข้อไม่น่าสนใจ  แต่สนใจในความรู้สึกที่เหงา....มันเศร้า...ห่อเหี่ยว...แห้งแล้ง...ผมอยู่เกือบเหนือสุดในสยาม  ไม่ทราบว่าจะช่วยอะไรได้บ้างครับผม......

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 10:50:53 PM »

Cheesy อยู่ที่ไหน ก็คอเดียวกันครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 11:12:18 PM »

เมื่อก่อนตอนเด็ก ผมอยู่ท่าหว้าครับ (วัดแม่พระ)

ก่อนถึงโรงงานน้ำตาลไทยรุ่งเรือง ครับ......

นานๆจะกลับไปครั้ง เพื่อนๆหายไปหมดแล้วครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่ ton 14

ด้วยความเครพครับ

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 10, 2006, 11:13:37 PM »

ใช่แล้ว    ...............    อยู่   กทม .    แสงสีศิวิลัย   

ผมยังเหงาเลย    .....................         หัวเราะร่าน้ำตาริน

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
* ต้น *
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

:::::มังกรน้อย:::::

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 11, 2006, 12:42:00 PM »

ผมอยู่โพธารามครับใช้สนามยิงปืนค่ายบูรฉัตร(ภาณุ2)ราชบุรีครับ
แถวท่ามะกามีสนามหรือปล่าวครับ                    ท่ามะกาไม่มีครับมีแต่ค่ายตชด.บ้านทวน+ค่ายพล.ร9ที่ตัวเมือง(สนามดีคนน้อยได้สนธิ...สมาธิ)สวัสดีครับ     

........หัวข้อไม่น่าสนใจ แต่สนใจในความรู้สึกที่เหงา....มันเศร้า...ห่อเหี่ยว...แห้งแล้ง...ผมอยู่เกือบเหนือสุดในสยาม ไม่ทราบว่าจะช่วยอะไรได้บ้างครับผม......
[/quote         หาแฟนให้คนนึงซิ          สวัสดีครับ
เมื่อก่อนตอนเด็ก ผมอยู่ท่าหว้าครับ (วัดแม่พระ)

ก่อนถึงโรงงานน้ำตาลไทยรุ่งเรือง ครับ......

นานๆจะกลับไปครั้ง เพื่อนๆหายไปหมดแล้วครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่ ton 14

ด้วยความเครพครับ

ผมก็ขึ้นไปทำงานก.ท.ม.มา10กว่าปีเหมือนกันแต่เบื่อแสงสีและคารมคนกรุงเทพเลยกลับมาสร้างฮาเลมอย่บ้านดีกว่า   สวัสดีครับ
Cheesy อยู่ที่ไหน ก็คอเดียวกันครับ
    เห็นด้วยครับ  แต่ความห่างไกลนี่ซิปัญหา   สวัสดีคุณวัต

ใช่แล้ว    ...............    อยู่   กทม .    แสงสีศิวิลัย   

ผมยังเหงาเลย    .....................    หัวเราะร่าน้ำตาริน
หาเมียซิครับ     สวัสดีครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2006, 12:46:05 PM โดย ton14 » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]
  พิมพ์