๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:13:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปฏิทินการแข่งขัน IPSC ปี 2548  (อ่าน 19434 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 06:27:53 AM »

ตอนนี้มีประกาศอบ่างเป็นทางการเฉพาะ Stages result เจ้าค่ะ เลยยังไม่ทราบว่าพี่แชมป์เป็นไงบ้าง แกปิดเครื่องตลอดโทร.ไปไม่ติดเจ้าค่ะ

ผลแบบไม่เป็นทางการ อาจมีการเปลี่ยนแปลง

Open - Eric Grauffel, France

Standard - Rob Leatham

Production - Adam Tyc, Czech Republic

Revolver Jerry Miculec, USA

Ladies Open - Gabriele Kraushofer, Austria

Ladies Standard - Petra Tutschke, Germany

I am dying... -*-

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 07:36:00 AM »

ตอนนี้มีประกาศอบ่างเป็นทางการเฉพาะ Stages result เจ้าค่ะ เลยยังไม่ทราบว่าพี่แชมป์เป็นไงบ้าง แกปิดเครื่องตลอดโทร.ไปไม่ติดเจ้าค่ะ

ผลแบบไม่เป็นทางการ อาจมีการเปลี่ยนแปลง

Production - Adam Tyc, Czech Republic

Grin คนนี้ใช้ปืนอะไรเนี่ย Grin
 ตกใจ Adam Tyc Production Junior ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2005, 07:40:36 AM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 10:31:09 AM »

Grin คนนี้ใช้ปืนอะไรเนี่ย Grin
 ตกใจ Adam Tyc Production Junior ตกใจ

น่าจะ CZ  Grin Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 10:37:25 AM »

ถ้าทาง  Glock จะแพ้ CZ เสียแล้ววววววววววว  Grin Grin Grin Grin 

ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 01:19:50 PM »

ถ้าทาง Glock จะแพ้ CZ เสียแล้ววววววววววว Grin Grin Grin Grin

เยาะเย้ย เย่ ๆๆๆๆ เยาะเย้ย

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

Huh ว่าแต่ผลการประชุมจะว่าไงเนี่ย จะใช้แข่งโปรดัคชั่นได้ต่อหรือเปล่า Huh

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 01:41:08 PM »

เรื่องให้แข่งต่อหรือไม่ก็คงไม่น่ามีปัญหา แต่กระบอกใรรูปใช้ศูนย์หน้า ไฟเบอร์ออฟติกนะ  Glock เสียเปรียบเห็นๆ

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 02:33:04 PM »

Huh ว่าแต่ผลการประชุมจะว่าไงเนี่ย จะใช้แข่งโปรดัคชั่นได้ต่อหรือเปล่า Huh

เห็นว่า CZ ผ่าน แต่ทานโฟไม่ผ่านเจ้าค่ะ

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 05:23:55 PM »

เรื่องให้แข่งต่อหรือไม่ก็คงไม่น่ามีปัญหา แต่กระบอกใรรูปใช้ศูนย์หน้า ไฟเบอร์ออฟติกนะ Glock เสียเปรียบเห็นๆ

Huh สังเกตจากรูปที่โพสก่อนหน้าที่โพสไว้ สงสัยว่าจะใช้ศูนย์ชุดนี้ครับ Huh

เห็นว่า CZ ผ่าน แต่ทานโฟไม่ผ่านเจ้าค่ะ

Grin SP-01 ยังก้ำกึ่ง แต่ทานโฟฯ ก็น่าจะไม่ผ่านอยู่หรอก เพราะทำเยอะจริง ๆ Undecided
 หลงรัก แต่ก็ยังอยากได้ทานโฟฯ อยู่ดีแหละ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 05:32:41 PM »

...มีหวังได้เสียเงินกับ SP-01  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 05:41:14 PM »

Grin SP-01 ยังก้ำกึ่ง แต่ทานโฟฯ ก็น่าจะไม่ผ่านอยู่หรอก เพราะทำเยอะจริง ๆ Undecided
 หลงรัก แต่ก็ยังอยากได้ทานโฟฯ อยู่ดีแหละ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่ทานโฟไม่ผ่านไม่ใช่เพราะจำนวนการผลิตเจ้าค่ะ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 05:59:34 PM »

ที่ทานโฟไม่ผ่านไม่ใช่เพราะจำนวนการผลิตเจ้าค่ะ

เขาหมายถึงทำปืนเยอะ แต่งปืนเยอะ Grin Grin Grin Grin  ไม่ใช่หมายความว่าผลิตจ้า คุณน้อง

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 06:39:48 PM »

...มีหวังได้เสียเงินกับ SP-01 Cheesy

ไปจองหรือยังครับพี่ เร็ว ๆ นะครับ กว่าของจะมาเดี๋ยวจะรอนาน Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 06:43:42 PM »

...มีหวังได้เสียเงินกับ SP-01 Cheesy

ไปจองหรือยังครับพี่ เร็ว ๆ นะครับ กว่าของจะมาเดี๋ยวจะรอนาน Grin

...555 เดี๋ยวสิ ต้องระดมทุนก่อน  Cheesy Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 06:52:46 PM »

5 5 5 Grin

อย่างพี่ไม่ต้องระดมทุนหรอกครับ ผมว่า รีบ ๆ ไปเอาเหอะ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 08:02:02 PM »

Grin หารูป Adam Tyc ฮีโร่ของ CZ แบบเห็นหน้าชัด ๆ ไม่ได้เลยแฮะ Grin

เขาหมายถึงทำปืนเยอะ แต่งปืนเยอะ Grin Grin Grin Grin ไม่ใช่หมายความว่าผลิตจ้า คุณน้อง

Grin อย่างที่พี่คาฯบอกแหละจ้ะน้องโบว์ Grin

เยาะเย้ย เอาจริง เยาะเย้ย

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์