ปืนสวัสดิการ ระยะ 3 ของ สน.อส.ไปถึงไหนแล้ว

<< < (5/6) > >>

aotaung:
ระยะที่ 3  ระหัส P 24  บอกว่าเป็นคอมแพคสแตนเลส  พอไปรับกลับกลายเป็นรุ่น :DD :DD :DDนี้....เฮ้อ...ดีกว่าไม่ได้........

ek:
ที่ทำงานผม เป็นระยะที่ 2 ของห้างฯปืนสี่พระยาครับ จองได้ถึง26 กันยายน 2549 ครับ
อยากรู้ว่า  CZ2075 รุ่นอะไรครับ เหล็กหรือ โพลิเมอร์

werasak:
จองกล็อก ๒๖ ของไทยเนฯ ไปตั้งนานแล้วครับยังไม่ได้ใบตอบรับเลย แล้วก็มีโครงการฯของเอกภัทรมาอีกแถมราคาถูกกว่ากันตั้ง ๓ พันบาท ทำไมราคาสวัสดิการไม่เท่ากันครับ งง จิงๆ

ทิดเฉิ่ม:
    ด้วยความเคารพครับ
 ผมจองบาเร็ตต้า 92 FS ของเอกภัทร จ่าย10%ไปแล้ว ตอนนี้ได้ใบตอบรับแล้ว กำลังจะส่ง90%ตามไป  แม้นานเท่าไหร่ก็จะรอ(ฝึกสมาธิให้ใจเย็นๆ เวลาได้ปืนจะได้ไม่ใจร้อน)เพราะใจรักแต่งบน้อยครับ

cz97b.45:
ผมสั่งจอง cz97b.45 ไว้ เมื่อไหร่ปืจะเข้า ถ้าไม่เข้าสามารถเปลี่ยนยี่ฮ้อได้หรือเปล่า และปืนขนาด .45 ที่มีอยู่ตอนนี้ที่สามารถรับได้เลยมีปืนยี่ฮ้ออะไรบ้าง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว