ปืนสวัสดิการ ระยะ 3 ของ สน.อส.ไปถึงไหนแล้ว

<< < (3/6) > >>

SOL1911:
ขออนุญาติถามต่อหน่อยครับ โครงการนี้มี smith m&p 9 หรือเปล่า?
แล้วเพื่อนสมาชิกท่านใดได้สั่งปืนรุ่นี้บ้าง ช่วยส่งข่าวด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

swat:
ปืนโครงราคาถูก แต่ก็รอ..........นาน...............จนหมดอยาก ทางที่ดีหาซื้อปืนต่อจากเจ้าของปืนที่จะขายดีกว่าครับ ได้ปืนเร็ว แต่ราคาอาจจะแพงกว่าปืนโครงการ..

trinnawat *love the king*:
มีครับราคา49***

return_n:
ผมก็จองระยะที่ 3 ของห้างเอกภัทร เมื่อ พ.ค.49 เหมือนกัน  ยังไม่ได้ใบตอบรับ  โทร.ไปถามแล้วได้รับคำตอบว่ามีรหัสสั่งจองแล้ว 4999xx  และบอกว่าต้นปีหน้าให้โทร.ไปถามใหม่  โครงการนี้ไม่มี smith ครับ  ลองโทร.ไปถามดูซิครับ  0 2278 1141 ต่อ 303 ถึง 307  เบอร์อื่นโทร.ไม่ติด

BADBOY:
อ้างจาก: tussayu ที่ กันยายน 08, 2006, 03:11:40 PM

อ้างจาก: ท้าวสิงห์คำ ที่ กันยายน 08, 2006, 01:12:14 PM

แล้วตอนสั่งปืน...ใบรับรองความประพฤติไม่ได้แนบด้วยเหรอครับ...แล้วนายอำเภอฯ อนุมัติได้ยังไงล่ะครับ...งง

ผมเป็นทหารครับ คือใบรับรองความประพฤติส่งสำเนาคู่ฉบับให้ สน.อส.ครับ ส่วนตัวจริงเอาไว้ทำ ป.3 ครับ ใบรับรองเนี่ยมันมีอายุ 6 เดือนครับ ตอนนี้ใกล้หมดอายุแล้วครับ กะว่าจะไปทำใบ ป.3 รอไว้ก่อน จะได้ต่ออีก 6 เดือนไงครับ

อ๋อ..เหรอครับ...ของผมเป็นส่วนของปกครอง..หนังสือรับรองความประพฤติใช้ตอนแรก ตอนที่ขออนุญาตซื้อเท่านั้น...ต่อไปก็เพียงแค่ไปขอ ป.๓ โดยไม่ต้องมีอะไรไปประกอบเลยครับ...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว