ปืนสวัสดิการ ระยะ 3 ของ สน.อส.ไปถึงไหนแล้ว

(1/6) > >>

tussayu:
ผมสั่งจองปืนกับ สน.อส.ไปเมื่อ เดือน พ.ค.49 อยากทราบว่าจะได้รับใบตอบรับเมื่อไรครับ ใบรับรองความประพฤติ ใกล้หมดอายุแล้วครับ ใครก็ได้ช่วยบอกหน่อย

visith:
...จัดร่วมกับร้านปืนไหนครับ...

yaa:
ลูกน้องผมจองบาร์เร็ตต้า เมื่อ ก.ค. 48 ยังไม่ได้เลยครับ ต่ออายุ ป.3 ไปหนึ่งรอบแล้ว

BADBOY:
แล้วตอนสั่งปืน...ใบรับรองความประพฤติไม่ได้แนบด้วยเหรอครับ...แล้วนายอำเภอฯ อนุมัติได้ยังไงล่ะครับ...งง

a2521:
ตอนนี้ปืนสวัสดิการ ระยะ 3 ของ สน.อส.ได้ขยายระยะเวลาออกไปถึงวันที่ 29 ก.ย.2549แล้วครับ :DD ร้านปืนที่เข้าร่วมที่ทราบคือร้านเอกภัทร์ และกรมการปกครองสั่งเข้ามาเองโดยตรง ส่วนปืนเบเร็ตต้า 92FS พี่ที่ทำงานของผมก็สั่งไปเมื่อ ก.ค.ปีที่แล้วยังไม่ได้รับเหมือนกัน พอโทรไปสอบถามก็บอกว่าปืนเข้ามาแล้วกำลังตอกทะเบียน(โทรเมื่อตอนเดือน เม.ย.2549 และโทรถามทุกเดือนๆละ 3-4ครั้งก็ได้รับคำตอบเดิมคือปืนเข้ามาแล้วกำลังตอกทะเบียนปืน :VOV:) แต่เห็นปืนยี่ห้ออื่นได้รับหมดแล้ว :~) ส่วนเรื่องหนังสือตอบรับผมคิดว่าให้หมดระยะเวลาการสั่งซื้อก่อน หลังจากนั้นก็รอประมาณ 1 เดือนถงจะได้หนังสือ (ความคิดส่วนตัวนะครับ)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป