๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 07:48:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอะไรขึ้น ... ทะเลาะกันขนาดนี้  (อ่าน 9128 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 12:06:37 AM »

ก็เห็นพี่จอยหลบให้ผ่านไปดีๆเสียทุกราย  คิก คิก
โด่ถ้าเป็นหน้าบ้านสิ หมดแม็กก็วิ่งเข้าบ้าน ขำก๊าก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 12:13:13 AM »

เจอพี่จอยใหม่ๆ นึกว่าพี่เป็นตร. บ๊ะ....มาดผกก.ชัดๆ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 12:16:50 AM »

เจอพี่จอยใหม่ๆ นึกว่าพี่เป็นตร. บ๊ะ....มาดผกก.ชัดๆ  คิก คิก
โจรเรียกพี่ ขำก๊าก

forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 08:42:42 PM »

น่าจะส่งทั้งพ่อและลูกไปคุ้มกันครูที่นราธิวาสนะครับ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 08:50:51 PM »

เป็นข้าราชการครูด้วย...เลวจริงๆ เป็นครูแล้วให้ท้ายลูกทำผิดระเบียบ เป็นอันธพาล ก้าวร้าวผู้ใหญ่ทั้งที่ตัวเองผิด ไม่มีปัญญาสอนให้ลูกแล้วจะสอนลูกศิษย์ให้เป็นคนดีได้อย่าไร.....มันเลว...ด่า ด่า ด่า ด่า...

konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 08:56:07 PM »

โจรเรียกพี่ ขำก๊าก
นักเลงเรียกพี่ พริตตี้เรียกป๋า เนาะ  ยิ้มีเลศนัย
เป็นข้าราชการครูด้วย...เลวจริงๆ เป็นครูแล้วให้ท้ายลูกทำผิดระเบียบ เป็นอันธพาล ก้าวร้าวผู้ใหญ่ทั้งที่ตัวเองผิด ไม่มีปัญญาสอนให้ลูกแล้วจะสอนลูกศิษย์ให้เป็นคนดีได้อย่าไร.....มันเลว...ด่า ด่า ด่า ด่า...
ด่าไม่ได้ผลหรอกครับ เป่าปี่ใส่หูควายยังมันกว่า  ขำก๊าก

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 09:18:58 PM »

ต้องด่าครับ มันสอนลูกของมันยังไง ถึงปล่อยให้ชั่วช้าสารเลวแบบนี้ ...เป็นข้าราชการ ข้าของแผ่นดิน ...เงินที่พ่อมันได้มาซื้อข้าวยัดปากมันให้โตจนกร่างได้ถึงขนาดนี้ก็มาจากภาษีของคนในแผ่นดิน...มันยังไม่สำนึก

Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 09:24:55 PM »

แหม .....ไม่น่าทำให้ครูคนอื่นเขาสะดุ้งไปด้วยเลย
ครูยิ่งมีแต่ชอล์ค อยู่ด้วย...ถูกด่าฟรี อยู่ทุกวันอยู่แล้ว..นี่ยังเติมเชื้อไฟอีก

แต่....ผมไม่เกี่ยวเด้อ
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 09:31:20 PM »

แหม .....ไม่น่าทำให้ครูคนอื่นเขาสะดุ้งไปด้วยเลย
ครูยิ่งมีแต่ชอล์ค อยู่ด้วย...ถูกด่าฟรี อยู่ทุกวันอยู่แล้ว..นี่ยังเติมเชื้อไฟอีก

ไหว้คารวะครูแหง ๑ จอก...เรื่องนี้ครูแหงไม่เกียวครับ...เพราะครูแหงยังไม่มีลูก ถึงครูแหงจะมี ผมก็เชื่อว่าครูแหงต้องสอนลูกดี ให้มีสัมมาคาระ อยู่ในระเบียบ กติกาของสังคม สมกับเป็นลูกครู ดังคำเขาว่า ข้าราชการต้องเป็นคนเก่ง คนดี...ผมด่าครูที่ผสมพันธุ์กันแล้วมีลูกออกมาแล้วขยะสังคม ...อยู่ที่ไหน เรียนที่ไหน ย่อมนำความเสื่อมเสียไปที่นั่นครับ

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 11:18:10 AM »

ไหว้คารวะครูแหง ๑ จอก...เรื่องนี้ครูแหงไม่เกียวครับ...เพราะครูแหงยังไม่มีลูก ถึงครูแหงจะมี ผมก็เชื่อว่าครูแหงต้องสอนลูกดี ให้มีสัมมาคาระ อยู่ในระเบียบ กติกาของสังคม สมกับเป็นลูกครู ดังคำเขาว่า ข้าราชการต้องเป็นคนเก่ง คนดี...ผมด่าครูที่ผสมพันธุ์กันแล้วมีลูกออกมาแล้วขยะสังคม ...อยู่ที่ไหน เรียนที่ไหน ย่อมนำความเสื่อมเสียไปที่นั่นครับ

Ha Ha Ha  ฮา "ฮั่นแน่"  พี่ ป้าวววว อ่ะ ฮา

ยาย ไม่ "แปลกใจ"  เลยอ่ะ ฮา
สี่ ห้า สิบปี  ที่ผ่านมา  "ข้าราชการ" 
ทำมัยพวกเขา เป็น " ที่รังเกียจ " พอพูดถึง  มีแต่คน ส่ายหน้า  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายคิดว่า วัฒนธรรม  "องค์กร"  ที่พวกเขากระทำ ต่อชาวบ้าน ชาวช่อง  เป็นที่น่า เอือมระอา
แสนจะกดขี่ เหยียดหยาม ไม่มีจิตสำนึกว่าเป็น "ผู้รับใช้"  ให้บริการ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้พวก  "หลงยุค"  ตอนนี้ยังคงหลงเหลือ อยู่ ยังไม่ สูญพันธุ์ ไปเสียทีเดียว
ทั้งๆที่ ปีนี้  คศ.2013 แล้ว  โลกแคบ เหลือ "นิดเดียว" ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มันยังมี "เต่า"  คิดว่า  กูใหญ่ กูโต กว่าชาวบ้าน  ที่เป็นประชากรส่วนใหญ่ของประเทศ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ส่วน  "ข้าราชการ"  ที่ประพฤฒิชอบ ปฎิบัติดี ยาย ชื่นชมน๊ะ  ฮา

5555 ยาย  "ค้าน"  ทุ๊กกก เรื่อง อีกแล้ว  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 11:30:03 AM »

คลิป อาจารย์(อยากใหญ่)ลูกพามา กร่าง! ... ถูกลบไปแล้ว  ครับ...  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2013, 11:50:47 AM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 11:57:11 AM »

+1 ดาบเนฟครับ... เยี่ยม

nอนแล้วนะครับผมพี่หมอ....

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
joofy"รักในหลวง"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 09:34:50 PM »

คลิป อาจารย์(อยากใหญ่)ลูกพามา กร่าง! ... ถูกลบไปแล้ว  ครับ...  Grin Grin Grin
โธ่ ผมเลยอดดู อยากจะเห็นหน้าไอ้สองพ่อลูก ว่าจะเหมือนไอ้ปื๊ดกะพ่อมันหรือเปล่า
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 10:36:55 PM »

Ha Ha Ha  ฮา "ฮั่นแน่"  พี่ ป้าวววว อ่ะ ฮา

ยาย ไม่ "แปลกใจ"  เลยอ่ะ ฮา
สี่ ห้า สิบปี  ที่ผ่านมา  "ข้าราชการ" 
ทำมัยพวกเขา เป็น " ที่รังเกียจ " พอพูดถึง  มีแต่คน ส่ายหน้า  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายคิดว่า วัฒนธรรม  "องค์กร"  ที่พวกเขากระทำ ต่อชาวบ้าน ชาวช่อง  เป็นที่น่า เอือมระอา
แสนจะกดขี่ เหยียดหยาม ไม่มีจิตสำนึกว่าเป็น "ผู้รับใช้"  ให้บริการ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้พวก  "หลงยุค"  ตอนนี้ยังคงหลงเหลือ อยู่ ยังไม่ สูญพันธุ์ ไปเสียทีเดียว
ทั้งๆที่ ปีนี้  คศ.2013 แล้ว  โลกแคบ เหลือ "นิดเดียว" ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มันยังมี "เต่า"  คิดว่า  กูใหญ่ กูโต กว่าชาวบ้าน  ที่เป็นประชากรส่วนใหญ่ของประเทศ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ส่วน  "ข้าราชการ"  ที่ประพฤฒิชอบ ปฎิบัติดี ยาย ชื่นชมน๊ะ  ฮา

5555 ยาย  "ค้าน"  ทุ๊กกก เรื่อง อีกแล้ว  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มันเป็นเรื่องเศร้าอ่ะครับยาย...ด่าทหารตำรวจ มันด่ากันจัง...แต่พอเขาประกาศรับ ก็ไปสมัครทีเป็นแสนคน

...งงครับยาย

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 11:10:42 PM »

คลิป อาจารย์(อยากใหญ่)ลูกพามา กร่าง! ... ถูกลบไปแล้ว  ครับ...  Grin Grin Grin
โธ่ ผมเลยอดดู อยากจะเห็นหน้าไอ้สองพ่อลูก ว่าจะเหมือนไอ้ปื๊ดกะพ่อมันหรือเปล่า

... ยังมีหลงเหลือ ครับ ... ลองค้นหาดู ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์