๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 06:52:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะแวะมาทักทายนะคะ  (อ่าน 2528 ครั้ง)
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 12:36:57 AM »

สวัสดีครับคุณหน่อย...

คิดถึงจัง...Grin

สวัสดีค่ะพี่หมอ คิดถึงเหมือนกันค่ะ  Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 06:58:50 AM »

สวัสดีครับคุณหน่อย

คราวที่แล้วไปแอ่วเชียงใหม่ ไปหาท่านตูรุสกับน้าภูกามยาว ยังคุยกันถึงคุณหน่อยอยู่เลย

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 08:52:48 AM »

คิก คิกนึกว่าสาวๆทีี่ไหนมา...อิอิอิ

จำเกือบไม่ได้เหมือนกัน...สวัสดีครับ ไหว้

konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 09:00:27 AM »

เยี่ยม เรียกยังไงก็ได้ค่ะ เรียกตามพี่ๆน้าๆเค้าก็ได้  Grin
พอดีหายไปนานแวะเวียนมา เจอสมาชิกชื่อแปลกๆเกลื่อนหน้าเวบ แถมยังตั้งกระทู้ไร้สาระรำคาญลูกตาเยอะแยะ เลยแวะมาไถ่ถามเฉยๆค่ะ
แก่แล้วสายตาไม่ดี ดูกระทู้แปลกๆแล้วมันตาลาย  หัวเราะร่าน้ำตาริน ยิ้มีเลศนัย
เวบบอร์ดเราถูกหุ่นไล่กาเข้ามาแทรกเยอะครับ น่าสงสารท่านเวบมาสเตอร์ ลบไม่หวาดไม่ไหว  Cheesy

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 11:18:27 AM »

สวัสดีครับคุณหน่อย

คราวที่แล้วไปแอ่วเชียงใหม่ ไปหาท่านตูรุสกับน้าภูกามยาว ยังคุยกันถึงคุณหน่อยอยู่เลย

สวัสดีค่ะพี่โหน่ง เห็นจากรูปเหมือนกันค่ะ  Cheesy

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 11:22:12 AM »

คิก คิกนึกว่าสาวๆทีี่ไหนมา...อิอิอิ

จำเกือบไม่ได้เหมือนกัน...สวัสดีครับ ไหว้

สวัสดีค่ะ  ไหว้

เยี่ยม เรียกยังไงก็ได้ค่ะ เรียกตามพี่ๆน้าๆเค้าก็ได้  Grin
พอดีหายไปนานแวะเวียนมา เจอสมาชิกชื่อแปลกๆเกลื่อนหน้าเวบ แถมยังตั้งกระทู้ไร้สาระรำคาญลูกตาเยอะแยะ เลยแวะมาไถ่ถามเฉยๆค่ะ
แก่แล้วสายตาไม่ดี ดูกระทู้แปลกๆแล้วมันตาลาย  หัวเราะร่าน้ำตาริน ยิ้มีเลศนัย
เวบบอร์ดเราถูกหุ่นไล่กาเข้ามาแทรกเยอะครับ น่าสงสารท่านเวบมาสเตอร์ ลบไม่หวาดไม่ไหว  Cheesy

มันน่าจะมีวิธีเนาะ  Smiley

Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 12:53:22 PM »

Cool นี่ล่ะน๊า ถึงไม่อยากแวะมา....

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:30:02 AM »

ยกให้..งิงิ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:32:55 AM »

Cool นี่ล่ะน๊า ถึงไม่อยากแวะมา....

อ้าว...งอนอะไรอีกล่ะ  เดี๋ยวอุ๊บอิ๊บเป็นแฟนซะเลย งอนดีนัก...  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

vboaw1
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:50:08 AM »

สวัสดีครับ น้องใหม่ขอคารวะ 1 จอก ไหว้
Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 05:10:09 PM »

ยกให้..งิงิ

ยกไรให้เหรอคะ  ยิ้มีเลศนัย

อ้าว...งอนอะไรอีกล่ะ  เดี๋ยวอุ๊บอิ๊บเป็นแฟนซะเลย งอนดีนัก...  Grin

เปล่าค่ะพี่ซับ เบื่อคน....เฉยๆ  Grin

สวัสดีครับ น้องใหม่ขอคารวะ 1 จอก ไหว้

สวัสดีค่ะ  ไหว้

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์