๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:47:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าจะตั้งชมรมป้อฮ้าง  (อ่าน 8765 ครั้ง)
AK-101
Jr. Member
**

คะแนน 9

ความพยายามบางครั้งมันก็แค่ความพยายาม

« เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 06:59:18 PM »

ผมกะว่าจะตั้งชมรมป้อฮ้างเมียละมีท่านใดสนใจ๋ผ่องครับขอความคิดเห็นตวยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2013, 07:01:57 PM โดย AK-101 » บันทึกการเข้า

เพื่อประเทศชาติและประชาชน
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 04:46:08 PM »

ผมสมัครบ่อได้ครับ เมียบ่ออนุญาต

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 10:41:37 AM »

ผม บ่าว ครับอ้าย     การมีเมีย คือ ความจริงที่โหดร้าย

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 11:45:51 AM »

อ้ายก๋องฯอยู่ไหน...  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 02:14:36 PM »

ไหว้เกือบได้ฮ้าง นี่ถ้าจะสมัครบ่ได้เน่อ งอน งอน
หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 1316

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 02:29:46 PM »

ถ้าตั้งชมรมคนกั๋วเมียสมาชิกท่าจะหลายอยู่ อิอิ Grin
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 07:14:37 PM »

ถ้าตั้งชมรมคนกั๋วเมียสมาชิกท่าจะหลายอยู่ อิอิ Grin

ลุงหน่อคนแรก  คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 08:44:13 PM »

ลุงหน่อคนแรก  คิก คิก

คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก  สมัครตวยครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 01:36:50 PM »

ขำก๊าก

ผมคงบ่  มีวาสหนา   ครับอ้ายยยย

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ม. เมียนั้นหายาก ต้องลำบากออกรถใหม่
รับส่งแม้ใกล้ไกล ใช้หยาดเหงื่อเปลืองน้ำมัน

ซักผ้าไม่ใช่ใคร หุงต้มไซร้ผัวทั้งนั้น
พันธุ์ผัวคงหมดกัน เพราะเมียนั้นเป็นจอมมาร

กลับดึกเพราะตีกอล์ฟ โถเธอชอบแอบหน้าบ้าน
สากนี้ตีกระบาล โอ้ยอดขวัญ แม่นจริงๆ

ม.เมีย หรือ ม.แม่ ร้ายจริงแท้ แม่ยอดหญิง
กลัวแล้วกลัวจริงๆ เห็นตาหญิงพี่แทบตาย

แก่ง่ายแถมตายยาก แม่ยอดร้ากคือมารร้าย
ผัวคือกระสอบทราย ผัวทั้งหลายจำจงดี

รักเมียต้องอดทน ต้องเป็นคนเคารพเมีย
รักเมียต้องส่งเสีย อย่าให้เมียต้องสงสัย

รักเมียต้องรักเดียว อย่าได้เที่ยวไปรักใคร
รักเมียต้องทำใจถึงอย่างไรเธอก้อเมีย

รักเมียอย่าขี้เหล้า ถ้าเมียเหงาเราจะเสีย
รักเมียอย่าอ่อนเพลีย คนรักเมียต้องแข็งแรง

รักเมียอย่าเที่ยวดึก จะเกิดศึกผิดสำแดง
รักเมียอย่ารุนแรง ค่อยๆ แซงอย่าขับไว

รักเมียต้องยอมเมีย เพราะว่าเมียไม่ยอมใคร
รักเมียต้องเข้าใจ ไม่มีใครใหญ่กว่าเมีย

(รักเมียอย่าเถียงเมีย คำพูดเมียใหญ่กว่าใคร
ชาติหน้ามีฉันใด จงจำไว้อย่ามีเมีย)
หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 1316

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 09:43:25 AM »

ขำก๊าก

ผมคงบ่  มีวาสหนา   ครับอ้ายยยย

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ม. เมียนั้นหายาก ต้องลำบากออกรถใหม่
รับส่งแม้ใกล้ไกล ใช้หยาดเหงื่อเปลืองน้ำมัน

ซักผ้าไม่ใช่ใคร หุงต้มไซร้ผัวทั้งนั้น
พันธุ์ผัวคงหมดกัน เพราะเมียนั้นเป็นจอมมาร

กลับดึกเพราะตีกอล์ฟ โถเธอชอบแอบหน้าบ้าน
สากนี้ตีกระบาล โอ้ยอดขวัญ แม่นจริงๆ

ม.เมีย หรือ ม.แม่ ร้ายจริงแท้ แม่ยอดหญิง
กลัวแล้วกลัวจริงๆ เห็นตาหญิงพี่แทบตาย

แก่ง่ายแถมตายยาก แม่ยอดร้ากคือมารร้าย
ผัวคือกระสอบทราย ผัวทั้งหลายจำจงดี

รักเมียต้องอดทน ต้องเป็นคนเคารพเมีย
รักเมียต้องส่งเสีย อย่าให้เมียต้องสงสัย

รักเมียต้องรักเดียว อย่าได้เที่ยวไปรักใคร
รักเมียต้องทำใจถึงอย่างไรเธอก้อเมีย

รักเมียอย่าขี้เหล้า ถ้าเมียเหงาเราจะเสีย
รักเมียอย่าอ่อนเพลีย คนรักเมียต้องแข็งแรง

รักเมียอย่าเที่ยวดึก จะเกิดศึกผิดสำแดง
รักเมียอย่ารุนแรง ค่อยๆ แซงอย่าขับไว

รักเมียต้องยอมเมีย เพราะว่าเมียไม่ยอมใคร
รักเมียต้องเข้าใจ ไม่มีใครใหญ่กว่าเมีย

(รักเมียอย่าเถียงเมีย คำพูดเมียใหญ่กว่าใคร
ชาติหน้ามีฉันใด จงจำไว้อย่ามีเมีย)

อ๋อย อ๋อย อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 10:05:03 PM »

ชังนัก..พวกเอาความจริงมาอู้...แต่เชื่อเขา เราเจริญ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 09:01:40 PM »

ผมว่าจะขออนุญาตแม่ล่ะอ่อนตั้งชมรมคนบ่อกั๋วเมียครับ ไผสนใจ๋พ่อง

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 10:16:41 PM »

ผมว่าจะขออนุญาตแม่ล่ะอ่อนตั้งชมรมคนบ่อกั๋วเมียครับ ไผสนใจ๋พ่อง

ท่าจะบ่มีครับ ขนาดคนจะตั้งยังต้องขออนุญาตก่อน   คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 06:50:21 AM »

ท่าจะบ่มีครับ ขนาดคนจะตั้งยังต้องขออนุญาตก่อน   คิก คิก

ฮิ ฮิ ฮิ

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 09:44:35 AM »

ผมบ่ได้กั๋วนาครับแค่บ่ออยากเยี๊ยะอะหยังที่เมียบ่อชอบบะดายครับ คิก คิก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
หน้า: [1] 2
  พิมพ์