๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 03:26:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากจาก....ติงลี่ ตอน * Browning * ทอง  (อ่าน 11797 ครั้ง)
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2004, 05:10:39 PM »

ขาทรายพวกนี้ เมืองไทยขายกันอยู่เท่าไหร่ครับ
ผมไม่เคยถามราคาที่เมืองไทยเลย  นักกีฬายิงปืนฮ่องกงบอกผมว่า
พวกที่ใช้กับปืนยาวบีบี สามารถมาใช้กับปืนจริงได้ด้วย  ราคาไม่ถึงห้าร้อยบาท
ฟังดูเหมือนถูกดี  ไม่รู้ ม.ฮะกิมีขายยังไง

ครับพี่ชลธิต ขาทรายตัวในรูปผมทำขึ้นมาเองแต่เมื่อวานมันพิมพ์ไม่ได้นะครับ
ผมทำมาจากขาตั้งรถจักรยานของเด็กมาดัดแปลงดูทำเล่นๆ(แต่ใช้ได้จริงแฮะ) ทำเสร็จประมาณ 250 บ.
ที่แรกผมโทรถามร้าน ม.ฮะกี ราคา 3500 บ. Shocked Shocked เลยเลิกคิดแล้ว พอดีนั่งเล่นอยู่ที่บ้านเห็นลูกชายขี่จักรยานมาจอดแล้วก็ตั้งขาตั้งผมเลยได้ความคิดครับ เผื่อใครจะนำไปดัดแปลงดูก็ดีนะครับ ตอนนี้ผมทำมา 3 อันแล้ว ของพี่มะขิ่นอันหนึ่ง ไม่รู้เห็นของจริงจะกล้าใส่หรือเปล่า :Smiley แต่ผมใช้งานจริงก็โอเคนะนิ่งดีครับ Wink Wink
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2004, 08:28:43 PM »

ทำใช้เอง จุดสำคัญจุดหนึ่งคือช่วงประกบกับตัวปืน
พี่มะขิ่น เขาเอาไปติดปืนอะไรครับ ?

sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2004, 09:13:02 PM »

Smiley
สวยครับ
 Cool
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 03:15:35 AM »

ทำใช้เอง จุดสำคัญจุดหนึ่งคือช่วงประกบกับตัวปืน
พี่มะขิ่น เขาเอาไปติดปืนอะไรครับ ?

Grinน่านน่ะสิคับ... คุณครูดำทำฝากแกแค่อันเดียว... พี่มะขิ่นแกเล่นมีซีแซดลูกเลื่อนตั้งหลายกระบอก... จะติดตัวไหนดี... สงสัยจะติดวาร์มินท์ล่ะมั้ง...  Grin
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 07:49:40 PM »

ติด CZ Varmint ครับ คุณหมอ......... Grin Grin Grin

ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์