๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 02:50:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำกระสุนลูกกรด Hornady 22 WMR V-MAX (22 แม๊คนั่ม)  (อ่าน 3714 ครั้ง)
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 09:55:18 AM »

เอาขนาด .17 HMR  มากระจายๆ หน่อยครับ มีอยู่ไม่กี่ร้าน พอจะไปซื้อที เล่นองค์เสียจนเหมือนกับไปขอเลย ไหว้
อันนี้จริงครับ ... ต้องหาร้านที่ขายในราคาที่เหมาะสมและไม่เล่นองค์ มีหลายร้านครับ ...  Grin
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 10:36:25 AM »

แปด ศูนย์ ศูนย์ ร้านประจำในสามยอดพลาซ่าครับ

อาจารย์ซื้อมากี่เกรนครับ อยากรู้ว่าปลอกจะแข็งเหมือนเฟดเดอรัลมั้ยครับ

รุ่นนี้โรงงานผลิตมา ๓๐ เกรน ครับ
45 เกรน  หลงรัก   ...   ก็มีครับ แต่ไม่แน่ใจว่ามีสั่งเข้ามาหรือเปล่าครับ ... 
maranon01
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 10:38:44 AM »

เยี่ยม
SiamWeekend
ผู้รู้ย่อมไม่..(ปริ)ปาก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 06:36:39 PM »

เอาขนาด .17 HMR  มากระจายๆ หน่อยครับ มีอยู่ไม่กี่ร้าน พอจะไปซื้อที เล่นองค์เสียจนเหมือนกับไปขอเลย ไหว้
.17HMR หลังวังมีหลายร้านครับ
มีอยู่ร้านนึง เขาขายให้เฉพาะคนที่ใช้อันซูด งอน

จงยุติ ด้วยการยอม
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 10:41:51 PM »

.17HMR หลังวังมีหลายร้านครับ
มีอยู่ร้านนึง เขาขายให้เฉพาะคนที่ใช้อันซูด งอน

ผมก็ใช้อันชูทต์ แต่ไม่ได้ซื้อจากร้านเขา เขาก็ไม่ขายให้ครับ พอมาตอนหลังมีร้านนึงเอาซีแซดมาขาย ลงทุนจองเพื่อจะได้ซื้อลูก พอปืนเลื่อนเข้ามาไม่ตรง ยกเลิกจอง ซื้อได้มาสองกล่อง พอหายไปพักนึงไปขอซื้ออีกทีไม่ยอมขายให้อีกแล้ว
    เรื่องกระสุนขนาดนี้ผมด่าไปหลายรอบแล้ว ไม่รู้จะหวงกันไปทำไม ขายแพงกว่ากล่องละร้อยสองร้อยกรณีไม่ได้เป็นลูกค้าก็ได้ ยังดีกว่ามากั๊กไว้แล้วกระสุนไม่กระจาย ทำอย่างนี้สุดท้ายปืนขนาดนี้ก็บอดในบ้านเราจนได้แหละครับ
     ที่ว่ามานั่นปีสองปีมาแล้วนะครับ ปีนี้ไม่รู้ว่าร้านที่มียังจะมีจำนวนเท่าเดิมหรือว่ามีมากขึ้นแล้วก็ไม่ทราบนะครับ เอาไว้จะลองไปเดินมาสำรวจดูอีกทีนะครับ
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:33:02 AM »

แปด ศูนย์ ศูนย์ ร้านประจำในสามยอดพลาซ่าครับ

อาจารย์ซื้อมากี่เกรนครับ อยากรู้ว่าปลอกจะแข็งเหมือนเฟดเดอรัลมั้ยครับ

รุ่นนี้โรงงานผลิตมา ๓๐ เกรน ครับ
45 เกรน  หลงรัก   ...   ก็มีครับ แต่ไม่แน่ใจว่ามีสั่งเข้ามาหรือเปล่าครับ ... 

เห็นว่ามีครับ แต่ผมซื้อแบบ 30 gr. ครับ อยากได้ลูกแบบท้ายเรือง( BT) ครับ

maranon01
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 11:30:50 AM »

เยี่ยม
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์