๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 07:26:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้คนใต้สามจังหวัด พกปืนทุกคน  (อ่าน 8673 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 01, 2006, 10:50:18 AM »

ตกใจ ไม่ใช่พุงโพ้มมมมม..........  ตกใจ

ผมเอารูปพุงชาวเวบฯที่อยู่ในพื้นที่มาแซวอ่ะคับ  เยาะเย้ย
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 01, 2006, 11:03:21 AM »

Wink คนที่มีก็พกกันทุกคนอยู่แล้วครับ ขนาดคนที่ไม่เคยชอบปืนเลยยังต้องดิ้นรนหามาพกครับ Wink ยังไงเสียมีไว้ก็ยังดีกว่าไม่มีครับ เวลาผิดสังเกตุอะไรก็จับกลุ่มกันไว้สามสี่คนยังมีโอกาสได้สู้บ้างครับ Wink

................ระวังตัวด้วยน่ะเพื่อน.....และทุกท่านที่อยู่ 3 จังหวัดชายแดน.........

................เป็นกำลังใจให้ครับ หนุ่มสะตอ ไกลบ้าน...........
Wink ขอบคุณมากครับเอ็ม ได้โทรคุยกับแม่ยังครับ ท่านเป็นงัยบ้าง เมื่อวานตอน 11.30 น. แม่ผมโทรมาหาร้องห่มร้องไห้ด้วยความตกใจ เพราะระเบิดที่ ธ.นครหลวงมันไกล้มาก แล้วก็ได้ยินเสียงระเบิดดังตามมาติดๆอีกหลายครั้ง ผู้คนก็แตกหือวิ่งเข้ามาในร้าน แม่ก็เลยทำอะไรไม่ถูก พ่อก็ไม่อยู่ไปส่งของ แม่บอกกลัวไปต่างๆนาๆ จนผมอยู่ไม่ติดคิดจะขับรถกลับไปยะลา แต่นึกขึ้นมาได้ว่าโทรหาเพื่อนก่อน(หลี ห้อง 4) ให้มันรีบบึ่งไปดูแม่หน่อย มันก็รีบไปทันที ซัก 10 นาทีมันโทรกลับมาบอกว่าเรียบร้อยแล้ว แม่ผมนอนดมยาดมอยู่และพ่อก็กลับมาที่ร้านแล้ว ผมเลยบอกให้แม่รีบเก็บร้านกลับบ้านเพราะยังไงวันนี้ก็คงจะขายไม่ได้แล้ว เฮ้อ เมื่อไหร่มันจะจบซะทีนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 01, 2006, 11:07:52 AM »

ตกใจ ไม่ใช่พุงโพ้มมมมม.......... ตกใจ

ผมเอารูปพุงชาวเวบฯที่อยู่ในพื้นที่มาแซวอ่ะคับ เยาะเย้ย
Winkเอ... แล้วพุงพี่จ้าวพกได้เนียนแบบนี้หรือเปล่าครับ  Grin ขานี้พกสองกระบอกยังดูไม่ออกเลยครับ แต่ละกระบอกก็ใหญ่ๆทั้งนั้น  โดนชก ยกเว้นอยู่กระบอกเดียว...... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 01, 2006, 11:09:39 AM »

ตกใจ ไม่ใช่พุงโพ้มมมมม.......... ตกใจ

ผมเอารูปพุงชาวเวบฯที่อยู่ในพื้นที่มาแซวอ่ะคับ เยาะเย้ย

Grin คนในภาพที่คุณ.จ้าวเอามาอวดนะ ตอนนี้หุ่นกำลังดีขึ้นแล้ว เห็นบอกว่าจะพยายามเลิกของมึนเมา ออกกำลังกายทุกคืน...(ขอแผ่นดีวีดีผมไปดูประกอบการออกกำลังกาย)

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 01, 2006, 08:44:34 PM »

ด้วยความเคารพครับ........
Grin คนในภาพที่คุณ.จ้าวเอามาอวดนะ ตอนนี้หุ่นกำลังดีขึ้นแล้ว เห็นบอกว่าจะพยายามเลิกของมึนเมา ออกกำลังกายทุกคืน...(ขอแผ่นดีวีดีผมไปดูประกอบการออกกำลังกาย)

พี่วัฒน์ครับบอกด้วยดิว่าแผ่นคอนเสิรต์ ดูไปออกกำลังกายไปนะครับพี่.... Grin

แต่ถ้าเป็นแผ่นรุ่นก่อนๆ นะ สงสัยหมดแรงก่อนออกกำลังกายครับพี่........ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Winkเอ... แล้วพุงพี่จ้าวพกได้เนียนแบบนี้หรือเปล่าครับ Grin ขานี้พกสองกระบอกยังดูไม่ออกเลยครับ แต่ละกระบอกก็ใหญ่ๆทั้งนั้น โดนชก ยกเว้นอยู่กระบอกเดียว...... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อ๋อหมายถึง TPH. .22 ทีเก็บไว้ที่บ้านใช่ป่าวครับ ..... เยาะเย้ย Grin หลงรัก

ทีนี้เข้าเรื่องครับพวกเราส่วนใหญ่ที่มีปืนอยู่ ผมว่าพกกันแทบทุกคนครับ ทาง ท่าน ผกก. เองก็ไฟเขียวให้ แต่อย่าให้มันประเจิดประเจ้อนะครับ....ที่จริง เราก็เพียงไว้ป้องกันพวกที่สวมรอย หรือว่ามีสมัครเล่นของพวกโจร ถ้าเรามีโอกาสโต้ตอบมันก็หนี แต่ถ้าไม่มี มันมายิงซ้ำครับ...ส่วนถ้าเป็นชุด
ทีมันซุ่มโจมตีเจ้าหน้าที่นั้นสู้มันไม่ได้หรอกครับ มันเล่นอาวุธหนักและมีการวางแผนครับ...

ขอบคุณครับ.............

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 01, 2006, 09:44:16 PM »

ไม่ต้องห่วงท่านSigแล้วนะครับ ผมส่งรถไปให้ใช้แล้ว ท่านSig กำลังเอาไปติดLPGอยู่ Smiley

nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 02, 2006, 12:21:20 AM »

ต่อไปผมว่าน่าจะยิงน้อยลงแล้วล่ะ แต่่่........
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์