๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 02:17:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวยมากครับ....อุทยานแห่งชาติน้ำตกพลิ้ว..เที่ยวดับเรื่องร้อนๆ  (อ่าน 4817 ครั้ง)
ศรีวิชัย.
รักปืนไม่เปลี่ยนแปลง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 10:33:51 PM »

สวยงามมากครับ
เห็นแล้วน่าไปมาก
เที่ยวเมืองไทยก็ดีครับ
เงินทองไม่ไหลไปเมืองนอกเมืองนา

ลูกปืนหล่นไม่ไกลเป้า.....///
e-muak
ยามมาดุจลมพัด ยามจากไปไร้ร่องรอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2006, 08:46:07 AM »

ขออนุญาตครับ
เคยอยู่แถวนั้นเมื่อ 41 ปีก่อน ตอนนี้นานๆไปครั้ง ขอบอกว่า
ถ้าเน้นจะไปเที่ยวน้ำตกที่จันทบุรีควรไปช่วงนี้ (หลังฤดูผลไม้)เพราะว่า คนไปเที่ยวไม่มากเกินไป
หน้าผลไม้นักท่องเที่ยวมาก - มากที่สุด
หน้าร้อนคนพื้นที่พาลูกหลานไปเล่นน้ำเพียบ
หน้าหนาว ไม่รู้จะไปทำไม
ส่วนปลาที่นั่น เมาแน่ๆ ถ้ากินอย่างพี่เขียว
อีกอย่างปลาชนิดนี้ต้มส้มไม่ต้องขอดเกล็ดออก ต้มทั้งเกล็ดได้เลย
พระว่าปานา ผิดศิล แต่ปลาน้ำตก......... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถึงเหล้าถูก เพื่อนดี ยังมีรส
ถ้าเพื่อนคด เหล้าดี หมดรสชาด

(ลอกมา)
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2006, 11:39:25 AM »

ผมดูอย่างไรก็ไม่สวย  ขาวนิดหน่อยเท่านั้นเอง
mimi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2006, 09:26:07 PM »

เคยไปสมัยยังเรียนอยู่ค่ะสวยมากๆ  บรรยากาศดีด้วยและที่สำคัญปลาพลวงเย๊อ เยอะ เห็นแล้วน้ำลายไหล ซู๊ดดดดดดดดดดดดด
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2006, 10:45:36 PM »

Smiley ขอบคุณครับ เคยไปนานมากแล้วน่าจะ 20 ปี เกือบโดนงูจงอางกัด

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2006, 11:15:57 PM »

ผมดูอย่างไรก็ไม่สวย ขาวนิดหน่อยเท่านั้นเอง

พี่บุญ....อะมองอะไรครับที่ว่าขาวนิดหน่อย.................อิอิ

......................ท้องปลาหรือเปล่าครับพี่

ด้วยความเครพครับ........^^

แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 01, 2006, 12:13:00 AM »

......เอ....แล้วปลามันไม่ไหลไปกับน้ำตกบ้างหรือครับผม.......

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์