๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 10:51:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อเพิ่มครับ ขอข้อมูลด้วยครับ  (อ่าน 959 ครั้ง)
numplaw
Full Member

คะแนน 27

line numplaw

« เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 11:08:39 AM »

อยากหาปืนเพิ่มซัก 3กระบอกครับ  Grin Grin
อยากทราบว่า ราคา 1911 ไม่เกิน 4 นิ้ว 5 นิ้วความรู้สึกผมว่ามันยาวไป
งบไม่เกิน ห้าหมื่นกลางครับ (ไม่ได้ไปยิงเป้า ยิงแข่งอะไรครับ) ขนาด 11มม

แล้วก็ ซับคอมแพค หรือ คอมแพ็ค ราคาไม่เกิน ห้าหมื่นครับ ขนาด 9มม

สุดท้ายเป็นลูกซองขนาด 12 ราคาไม่เกิน สามหมื่นห้า ครับ

ช่วยออกความเห็นและราคาด้วยครับ(ราคา สวัสดิการครับ)
กำลังขอ ป.3 อยากมีเพิ่มตามประสาคนรักปืนครับ ขอบคุณมากครับ  ไหว้

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 03:04:56 PM »

ลูกซองเอา เรฯ 870

.45 ขนาด 4 นิ้ว คิมเบอร์ รุ่นโปรแครี่ เกินงบหน่อยแต่คุ้ม

9 มม. มี mp9c อยู่แล้วมิใช่เหรอครับ  น่าซื้อซีแซดไว้สักกระบอก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
numplaw
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 10:42:18 PM »

ลูกซองเอา เรฯ 870

.45 ขนาด 4 นิ้ว คิมเบอร์ รุ่นโปรแครี่ เกินงบหน่อยแต่คุ้ม

9 มม. มี mp9c อยู่แล้วมิใช่เหรอครับ  น่าซื้อซีแซดไว้สักกระบอก

Grin Grin มี m&p9c และ g26 ครับ แต่เคยลองพก พกยากพอสควรครับ อยากหาตัวเล็กกว่าครับ  Grin Grin Grin

คิม นี่ แพงไปนิดนะครับ  แบร่  Grin Grin Grin

yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 10:52:18 PM »

งบที่ตั้งไว้เกือบ 150,000 สูงพอสมควร สงสัยว่าท่านเจ้าของกระทู้คงจะกลัวราคาขึ้นไปมากกว่านี้หรือครับ ดูเหมือนจะเร่งสรุปให้ครบชุดแล้วปิดกรุ หรือว่ายังมีโครงการต่อไปอีกครับ
numplaw
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 12:25:42 AM »

ยังมีที่อยากได้อีกเยอะเลยครับ จะเก็บไปเรื่อยๆ ตอนนี้มีงบประมาณนี้ เลยอยากจับหลายขนาด
ปกติไม่ค่อยว่างไปยิงครับ แต่ชอบนำมาเช็ต และชอบดมน้ำมันเช็ดปืน  คิก คิก คิก คิก
มีความสุขมากครับ

maranon01
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 11:38:22 AM »

ยังมีที่อยากได้อีกเยอะเลยครับ จะเก็บไปเรื่อยๆ ตอนนี้มีงบประมาณนี้ เลยอยากจับหลายขนาด
ปกติไม่ค่อยว่างไปยิงครับ แต่ชอบนำมาเช็ต และชอบดมน้ำมันเช็ดปืน  คิก คิก คิก คิก
มีความสุขมากครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์