๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 12:37:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **** ช่วยตั้งราคาให้ที ****  (อ่าน 5174 ครั้ง)
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 21, 2005, 10:32:21 AM »

Smiley ให้ตั้งราคาผมตั้งไม่ถูก แต่ถ้าเฮียจะขายผมก็สนใจอยู่บ้าง แต่อย่างว่าครับ  Shockedอย่าขายเลยเฮีย
น้ำลายหก
ครับ
กำลังคิดอยู่ว่าจะทำอย่างไรถึงจะดีที่สุดครับ
เมื่อวานขายหุ้นทิ้งไปกำไร36000แล้วครับ
วันนี้ที่ก่อนมาเข้าเวปก็ขายไปกำไร18000ครับ
 น้ำลายหก
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 21, 2005, 11:06:15 AM »

Smiley ให้ตั้งราคาผมตั้งไม่ถูก แต่ถ้าเฮียจะขายผมก็สนใจอยู่บ้าง แต่อย่างว่าครับ  Shockedอย่าขายเลยเฮีย
น้ำลายหก
ครับ
กำลังคิดอยู่ว่าจะทำอย่างไรถึงจะดีที่สุดครับ
เมื่อวานขายหุ้นทิ้งไปกำไร36000แล้วครับ
วันนี้ที่ก่อนมาเข้าเวปก็ขายไปกำไร18000ครับ
 น้ำลายหก

ฮ่า ๆ ยิ่งอย่างนี้แล้วอย่าขายเลยครับ เก็บไว้ก่อน ขายหุ้น 2 วัน ได้กำไรรวมกันแล้ว 36,000+18,000 ก็ 54,000 ก็สามารถไปถอย .38 เทารัส 2 นิ้ว 5 นัดได้แล้ว 1 กระบอกครับ เอาไว้โอนให้ลูกสาวคนโต หรือไม่หากลูกเขยชอบเล่นปืน ก็โอนให้ก็ได้ ถ้าใจตรงกัน ถ้าจะฝากชีวิตลูกสาวเรากับคน ๆ นั้น ฮ่า ๆ (ผมคิดเล่น ๆ ของผมเองนะครับ อย่าถือสา)  พอโอกาสหน้าขายได้อีกก็ค่อยซื้ออีกกระบอกให้ลูกสาวคนถัดไปครับ ส่วนคนเล็กค่อยว่าทีหลังครับ ฮ่า ๆ

เก็บไว้เถอะครับ เอาไว้ยิงซ้อมมือเล่น ๆ ว่าง ๆ ก็ลงแข่งแบบสนุกสนาน จะได้ไม่แก่เร็วครับ ได้พบได้เจอเพื่อน ๆ ชาวปืน คนที่ชื่นชอบปืนเหมือนกัน คุยกันสนุก ชีวิตจะได้มีความสุข แล้วก็จะได้ทำให้ชีวิตเรายืนยาว  การยิงปืนทำให้เกิดสมาธิ ยิ่งคนที่มีธุรกิจ เรื่องเงิน ๆ ทอง ๆ มักจะคิดมาก ต่าง ๆ นา ๆ ทำให้เกิดความเครียด ผมว่าวิธีการหนึ่งที่ดีมาก ๆ คือการเข้าสนามยิงปืน ยิงแบบฝึกทำสมาธิ (เล็งนาน ๆ ฮ่า ๆ) จะได้ทำให้คลายเครียดได้เยอะครับ แต่ต้องเข้าสนามบ่อย ๆ อาทิตย์ละครั้งหรืออย่างน้อยก็เดือนละ 2 ครั้งก็ยังดี  ผมใช้วิธีแบบนี้หละครับ หากเครียดเรื่องงานหรือเรื่องอื่น ๆ ก็เข้าสนาม ยิงครั้งละ 10-20 นัด ที่เหลือก็พูดคุยอีกครึ่งวัน ฮ่า ๆ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 21, 2005, 11:41:42 AM »

น้ำลายหก
ครับ
ผมกำลังวางแผนให้ลูกๆครับว่า เขาควรมีอะไรไว้ใช้ป้องกันตัวและทรัพย์สิน ประเภทปี1 ยิง  20 นัดครับ
ตัวที่มีโอกาสขายมากคงเป็น 1911   686  ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
 น้ำลายหก

อยากได้ทั้ง ๒ ตัวครับ แต่ต้องขอเวลา ๖ เดือน เพื่อไปสมัครสมาชิกสนาม นสร. ก่อน เพราะหลังสุดที่เป็นสมาชิกก็ตอนเรียน รด. เมื่อ ๑๐ กว่าปีที่แล้ว  Grin Grin

น้ำลายหก
ครับ
 น้ำลายหก
เรื่องหุ้น ... ผมยังติดอยู่ ๑ ตัวครับ กะจะรอดูรูปคลื่น ไม่เกินเดือนมิถุนายน ... ส่วนตัวที่เข้าคิวขายคือ SHIN ครับ รอกำไร ๕ บาท ... ที่เหลือเก็บไว้ก่อน เพราะแววปันผลประมาณ ๓-๔% ... ประเมินกำไรทั้งหมดยังไม่พอซื้อปืนครับ เพราะทุนน้อย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2005, 11:49:50 AM โดย jakrit » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์