เหตุใดลูกเลื่อนซีแซดจึงสู้อันชูสต์ไม่ได้

<< < (2/3) > >>

vuttichai:
ถ้าเอา CZ. เปลื่ยนลำทำรังฟิตลูกเฉพาะอย่าง จับแท่นยิงจะไปกลัวทำไมอันชูทช์.  :-X

yod - รักในหลวง ครับ:
ค่า ทำ อีก เท่าไหร่ ครับ.............

G1911:

แต่เมื่อมาถึงทุกวันนี้ ทุกครั้งที่เอา 64พี ขึ้นมา ยิง  ลูบคลำ  เล่น  บอกกับตัวเองเลย ตัดสินใจไม่ผิดแน่นอน
        มัน คลาสสิก มากครับ กระบอกนี้   เวลาเบื่อพานท้ายปืนยาว ก็ใส่ด้ามสั้น  ติดศูนย์กล้อง บุชแนล 3-9 เท่า(กล้องของปืนยาว)
         เวลาใส่ด้ามสั้น ก็ใช้ศูนย์กล้องอันนี้แหละครับ เพราะมันสะท้อนไม่แรง  แม่นเกินพอ

ขออนุญาตอ้างถึงท่าน Mygun

ผมสนใจเหมือนกัน
ถ้าไม่รบกวนเกินไป
ขอชมรูปด้ามสั้น ด้ามยาวเป็นบุญตาหน่อยนะคร้าบ
ขอบคุณล่วงหน้า :D~

vuttichai:
อ้างจาก: yod ที่ สิงหาคม 28, 2006, 01:37:00 PM

ค่า ทำ อีก เท่าไหร่ ครับ.............

แค่คิดๆละครับ ถ้ายิงโดยคนมันก็แพ้ที่ระบบลั่นไกแล้วฮิฮิ.  :P

poe kerpetkaew:
ลองเอาเจ้าmod 4ลำหนาที่พี่มี(จำได้ว่าพี่มี)เอามาแต่งองค์สักหน่อยแล้ว ลองไปยิงพาดแท่นแข่งกับ1710ดูซิครับ ผมว่า1710กินไม่ลงครับ(ใช้กระสุนเหมือนกันนะครับ)
ตอบครุณ woody
-ลองแล้วคับ mod.4 ถอดชุดลั่นไกมาพันแกนเซียร์ด้วยเทปอลูมินั่ม (สูตร Dr.Nick) และใส่สปริงไกด้วยสปริงปากกาลูกลื่น ส่วนอันชูสต์ปรับไกให้เบาเฉย ๆ ความรู้สึกมันบอกว่าไกไม่เป็นรองอันชูสต์แล้วคับ ครือเบาและคมขึ้นมาก ยิงก็ง่ายกว่าเพราะ นน.มาก ท้องแบนนิด ๆ พาดยิงนิ่งดีด้วย แต่ผลการยิงเมื่อเทียบกันไม่ผิดจากที่ อ.ผณิศวรว่าเลย
-ตอนนี้เลยคิดจะทำเบดดิ้ง จะทำแบบหยอดกาวอีพ็อกซี่ กับ ทำแชสสีอลูมิเนียมอย่างละกระบอก แต่ยังสองจิตสองใจอยู่กลัวว่าปืนจะเสียไปเลย ผมยิ่งไม่ใช่ช่างอยู่ด้วย   

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว