๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 08:39:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าบอก 5 อันดับปืน ห่วย  (อ่าน 11825 ครั้ง)
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 10:59:01 AM »

เพิ่งเปิดดู ... มีกะเค้าเหมือนกันทั้ง อันดับ 1 และ อันดับ 4 เลย  แลบลิ้น แลบลิ้น     กรรมจริง ๆ แถมโดนด่าตามหลักความเชื่ออีก เอาเข้าไป  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ที่เหลือก็มีแต่ 1911   หลงรัก หลงรัก  ... เพิ่งจะมีแบบอื่นก็เจ้า .40 นี่แหละ
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 12:19:13 PM »

มีห่วยอันดับ 1 กับ 2 ครับผม..อิ..อิ.. คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
Chanwit Phainkaew
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 07:57:24 PM »

ที่คนทำคลิปนะ บอกปืนห่วยๆ 5 กระบอกที่ว่านะ    ขายถูก ๆ ให้ผมซิผมเหมาหมดเลย..แล้วอย่าร้องให้ขี้มูกโป่ง อยากได้คืนละ...พับผ่าซิ..
Lek Pakdong ก็รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 08:26:09 PM »

ผมว่าเขามีทุกกระบอกเลยคับ
Ta_pop
Sr. Member

คะแนน 98

« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 05:59:18 PM »

วันก่อนไปเจอปืนห่วย 3ใน5 รายการปะทะกันที่สนามมา...เราถึงกับต้องยุติการยิงแล้วยืนดูปืนห่วยปะทะกัน

ห่วยเจอห่วยกินกันไม่ลงจริงๆ เป้าก็ใหญ่ยิงแม่งอยู่รูเดียว มันห่วยจริง... คิก คิก

"You get the best out of others when you give the best of yourself."
   คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 07:29:12 PM »

วันก่อนไปเจอปืนห่วย 3ใน5 รายการปะทะกันที่สนามมา...เราถึงกับต้องยุติการยิงแล้วยืนดูปืนห่วยปะทะกัน

ห่วยเจอห่วยกินกันไม่ลงจริงๆ เป้าก็ใหญ่ยิงแม่งอยู่รูเดียว มันห่วยจริง... คิก คิก

มีอาการระบบปฏิบัติการไมน่าเชื่อถือประเภทยิงไปติดไปคัดปลอกไม่ออกบ้างหรือเปล่าครับ
Ta_pop
Sr. Member

คะแนน 98

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 08:39:02 PM »

มีอาการระบบปฏิบัติการไมน่าเชื่อถือประเภทยิงไปติดไปคัดปลอกไม่ออกบ้างหรือเปล่าครับ

เห็นม้าแก่สับไม่แตกอยู่ทีนึง ง้างนกสับใหม่ก็เข้ารูเดิมอยู่ดีอะครับ

"You get the best out of others when you give the best of yourself."
   คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 08:53:23 PM »

เห็นม้าแก่สับไม่แตกอยู่ทีนึง ง้างนกสับใหม่ก็เข้ารูเดิมอยู่ดีอะครับ

ขอบคุณครับ

รบกวนถาม พี่ป๊อป จบพระนครเหนือหรือเปล่าครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #68 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 08:28:38 AM »

ดูคลิปแล้ว ปืนทุกกระบอกยิงได้ยิงดียิงจนหมดตัวปืนก็ยังไม่พัง
แต่เดาว่าเจ้าของคลิปน่าจะเอาราคาเข้ามาเป็นเงื่อนไขด้วย
โดยคิดว่าจำนวนเงินที่เราต้องจ่ายไปควรจะได้ปืนที่ดีกว่านี้
ถ้าได้ปืนเกรดนี้ มันก็จะกลายเป็นได้ปืนไม่ดีพอเท่ากับเงินที่จ่ายไป

ในทางกลับกัน สมมุติว่าปืน 5 กระบอก ราคาไม่เกิน 4 หมื่นบาท
ปืนทั้ง 5 ก็อาจกลายเป็นปืนเทพไปได้เช่นกัน

แต่ถ้าไม่เอาจำนวนเงินมาคิด มันก็คือปืนที่ใช้งานได้ดีถึงดีมาก
ทำให้หลายท่านเอาไปยิงชิงถ้วยได้ชัยชนะมาบ่อยๆ

Ta_pop
Sr. Member

คะแนน 98

« ตอบ #69 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 12:25:26 PM »

ขอบคุณครับ

รบกวนถาม พี่ป๊อป จบพระนครเหนือหรือเปล่าครับ

ครับ

MC555
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #70 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 07:43:18 PM »

ติดอันดับ 3 ด้วย  1 กระบอกครับ  ใครเป็นคนจัดครับเนี่ย
jomcz
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #71 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 08:56:59 PM »

ไหว้ ถ้า 1911 ไม่ดีเขาจะใช้กันมานานขนาดนี้หรือครับผม....
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #72 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 11:53:23 PM »

ก็มีแต่พวกโครงและระบบปฎิบัติการในแบบ 1911 นี่ครับ ถ้าสรุปตามเจ้าของคลิป 1911 คือความโบราณ แพง และห่วย ผมก็เฉยๆนะไม้ได้มีความ
รู้สึกหรือความเห็นอะไรด้วยกับความคิดนี้ (มีคิมเบอร์อยู่กระบอกนึง) ...ที่ 1911 เป็นที่กล่าวขวัญในหมู่นักนิยมปืนผมเชื่อว่ามาจากระบบลั่นไก
ที่เฉียบคมและปรับแต่งง่าย ส่วนระบบปฏิบิติการของตัวปืนนั้น ล้าสมัยและเชื่อถือได้น้อยกว่าปืนยุคใหม่อย่าง ซิก เบเรทตา กลอค เพราะเป็นพัฒนาการที่ต่อยอดมาเพื่อลดจุดหรือข้อบกพร่องที่เคยมีลงไป

ตามตัวแดงคุณใช้เกณฑ์อะไรเป็นตัววัดความน่าเชื่อถือของระบบปฎิบัติการครับ
การใช้งานจริง ทดสอบจริง ด้วยตัวเองครับ ลองยิงในหลายๆลักษณะที่ไม่ใช่แค่ยืนจับถือเฉยๆแล้วคุณจะรู้

ใช้งานจริงมากขนาดไหนล่ะพ่อ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
your-ประชาธิปไตย
Sr. Member

คะแนน 925

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 07:03:25 PM »

ก็มีแต่พวกโครงและระบบปฎิบัติการในแบบ 1911 นี่ครับ ถ้าสรุปตามเจ้าของคลิป 1911 คือความโบราณ แพง และห่วย ผมก็เฉยๆนะไม้ได้มีความ
รู้สึกหรือความเห็นอะไรด้วยกับความคิดนี้ (มีคิมเบอร์อยู่กระบอกนึง) ...ที่ 1911 เป็นที่กล่าวขวัญในหมู่นักนิยมปืนผมเชื่อว่ามาจากระบบลั่นไก
ที่เฉียบคมและปรับแต่งง่าย ส่วนระบบปฏิบิติการของตัวปืนนั้น ล้าสมัยและเชื่อถือได้น้อยกว่าปืนยุคใหม่อย่าง ซิก เบเรทตา กลอค เพราะเป็นพัฒนาการที่ต่อยอดมาเพื่อลดจุดหรือข้อบกพร่องที่เคยมีลงไป

ตามตัวแดงคุณใช้เกณฑ์อะไรเป็นตัววัดความน่าเชื่อถือของระบบปฎิบัติการครับ
การใช้งานจริง ทดสอบจริง ด้วยตัวเองครับ ลองยิงในหลายๆลักษณะที่ไม่ใช่แค่ยืนจับถือเฉยๆแล้วคุณจะรู้

ใช้งานจริงมากขนาดไหนล่ะพ่อ
อยากเป็นลูกผมเหรอครับ

"ข้าพเจ้าต่อสู้เพื่อคุณธรรมที่อยู่ในใจของข้าพเจ้า ใครที่ขัดขวางคุณธรรมนั้น ไม่ว่าจะเป็นผู้ใด เราจะถือว่าเป็นศัตรู"
ประเทศไทย รวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย เป็นประชารัฐ...
np01
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 08:00:19 PM »

หลงรัก  อยากได้ปืนห่วยๆทั้ง 5 อันดับเลยครับ   หลงรัก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์