๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 08:45:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 612418 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 12:06:28 PM »

อิ อิ .. Grin..  ขออนุญาต..พี่น้องทุกท่านเปิดกระทู้  คนรักปืน เชียงราย พะเยาและจังหวัดอื่น ๆ ที่อยากจะมาร่วมแจมด้วย..ครับ..สืบเนื่องจากกระทู้ สนามยิงปืนเชียงราย.. ของท่าน Ecto ก็ได้พบว่ายังมีสมาชิกชาวปืนเชียงรายหลาย ๆ ท่านอยู่ด้วยกัน....จะไปยิงที่สนามเชียงใหม่ กับหมู่พี่ ๆ รวมพลภาคเหนือ ก็ไกลไปหน่อย......ตอนนี้ขอรวมกันเป็นกลุ่มเล็ก ๆ  ก่อนค่อยไป....รวมกลุ่มใหญ่กับทางเชียงใหม่ ลำพูน น่าน  ที่รวมพลภาคเหนืออีกทีครับ... อัพรายชื่อกันก่อนนะครับ... Wink

๑. ผมเอง.
๒.ท่าน ภูชี้ฟ้า
๓.ท่าน COMBAT 85
๔. ท่าน Ecto
๕. ท่าน สีอำพัน
๖. ท่าน ต่าย
๗. ท่าน มดแดง
๘. ท่าน J.2 V-SAK.
๙. ท่าน  papa.n
๑๐. ท่าน KWC.

ตอนนี้มีอยู่เท่านี้...ถึงจะน้อยก็ไม่เป็นไร.... Grin......หากสมาชิกใหม่...ท่านใดสนใจก็ขอเชิญนะครับ....ท่านสมาชิกที่....มีใจรักปืน ชอบปืน....ไม่ว่าจะอยู่เชียงราย พะเยา หรือ จังหวัดใกล้เคียง...ก็สามารถมาร่วม....รวมพลกันได้..........ครับ...........มีสมาชิกเยอะ ๆ สนุกดีครับ....เวลาไปยิงปืน ก็มีสนทนา..ประสาคอปืนด้วยกัน....มันเหมือนเป็นโลกส่วนตัวของเรา ที่เราไม่อาจหาได้ในชีวิตประจำวันได้....นอกจากเล่นในเวปเท่านั้น...ขอบคุณครับ.. Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2008, 08:19:15 AM โดย สิงห์บ้า ณ ป่าเหนือ » บันทึกการเข้า
narongt
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 12:10:35 PM »

เข้ามาเยี่ยมครับ อยากกลับไปเที่ยวภูชีฟ้าเหมือนกันแฮะ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 12:14:04 PM »

เข้ามาเยี่ยมครับ อยากกลับไปเที่ยวภูชีฟ้าเหมือนกันแฮะ

หนาวนี้..เชิญสิครับ....ช่วงธันวาคม ต้น ๆ เดือนกำลังดี...คนไม่ค่อยเยอะครับ...และก็ไม่ค่อยหนาวมาก... Wink
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 12:14:24 PM »

เชียงราย ยินดีต้อนรับ Grin Grin Grin  หากได้กลับบ้านจะไปแจมด้วยนะท่าน ท้าว..... Grin Grin Grin
 ระยะทาง 891 กิโล... ไกลอักโข จาก กรุงเทพถึงเมืองแม่สาย .....
narongt
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 12:19:51 PM »

รับทราบครับผม ถ้าไปจะแจ้งให้ทราบก่อน
ต้องขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ Cheesy
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 12:27:56 PM »

.. มาครับ ..  Grin

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 12:36:42 PM »

รับทราบครับผม ถ้าไปจะแจ้งให้ทราบก่อน
ต้องขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ Cheesy

ครับ...แจ้งล่วงหน้า...เดี๋ยวพาขึ้นครับ....พอดีผมรู้จักที่พักของส่วนราชการอยู่ที่นั่นครับ... Smiley
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 12:38:30 PM »

.. มาครับ .. Grin

ท่านมดแดงอยู่อำเภอไหนครับ.... ไม่มี มดดำ หรือ อุลตร้าแมนไดน่า มดเอ็กซ์  ฯลฯ มาด้วยเหรอครับ...Grin
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 01:03:23 PM »

มารายงานตัวคับ Wink
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 01:29:21 PM »

แล้วคนตี๊อยู่พะเยาละครับ มารายงานตัวที่นี่ก็น่าจะได้ครับ อยู่ใกล้ๆกั๋น  เจียงฮาย-พะเยาบ่ดาย Grin
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 01:31:33 PM »

รายงานตัวครับ ผมอยู่ที่ อ พาน

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 01:39:07 PM »

แล้วคนตี๊อยู่พะเยาละครับ มารายงานตัวที่นี่ก็น่าจะได้ครับ อยู่ใกล้ๆกั๋น เจียงฮาย-พะเยาบ่ดาย Grin

ว๊าย...... หัวเราะร่าน้ำตาริน........ได้หมดครับ.......ในกระทู้แรกผมก็ได้กล่าวเชิญชวน...ไว้แล้วเน้อครับ.. Grin..พี่เอ๋...ครับ... เมื่อไหร่จะกลับบ้าน...แวะ ๆ มาทางเจียงฮายบ้างเน้อครับ... ยินดีต้อนฮับ เน้อครับ.........Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 01:42:38 PM »

แล้วคนตี๊อยู่พะเยาละครับ มารายงานตัวที่นี่ก็น่าจะได้ครับ อยู่ใกล้ๆกั๋น เจียงฮาย-พะเยาบ่ดาย Grin

ว๊าย...... หัวเราะร่าน้ำตาริน........ได้หมดครับ.......ในกระทู้แรกผมก็ได้กล่าวเชิญชวน...ไว้แล้วเน้อครับ.. Grin..พี่เอ๋...ครับ... เมื่อไหร่จะกลับบ้าน...แวะ ๆ มาทางเจียงฮายบ้างเน้อครับ... ยินดีต้อนฮับ เน้อครับ.........Grin
ครับ ปี๋นี้มีโครงการ นอนภูชี้ฟ้า ต่อด้วยดอยแม่สะลอง  แล้วแม่สายครับ ใกล้นี้แหละครับ Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 01:42:51 PM »

....รายงานตัวครับผม...ไปไหนไปด้วยครับ... Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
ROCKFLOWER
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 02:19:39 PM »

อยู่แพร่แห่ระเบิด   รายงานตัวได้ป่าวคะ...

หนาวเหน็บ.....แต่ไม่เจ็บปวด.....
หน้า: [1] 2 3 4 ... 479
  พิมพ์