๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 12:48:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติถามนะครับ....  (อ่าน 1124 ครั้ง)
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 07:01:16 PM »

...คือผมมี S&W .38  สามนิ้ว  อยากจะถามท่านผู้รู้หน่อยครับ  ว่าจะไปทำฮาร์ดโครมกับรมดำ  อย่างไหนดีกว่ากัน..ขอบคุณครับ 

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 07:22:42 PM »

ปืนเป็นอะไรครับถึงอยากเอาไปทํา...เป็นสนิม??

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
S.W.A.T
Hero Member

คะแนน 6

Ceska Zbrojovka

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 07:39:39 PM »

ตรงประเด็นเลยนะครับ   ฮาร์ดโครมดีกว่า

อรินทราช 26
sutin999
ส วั ส ดี ทุ ก ค น ค รั บ
Hero Member

คะแนน 6

พร้อมทุกที่ มีดีทุกครั้ง

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 07:40:53 PM »

คำตอบส่วนตัวนะครับ

สำหรับผมถ้าไม่คิดจะขาย ก็ทำฮาร์ดโครมไปเลยครับ สวย+ดูแลง่ายกว่า ราคาก็พอๆกันกับรมดำครับ
เพราะถ้าต้องการขายภายหลังราคาก็ตกเท่ารมดำใหม่อยู่ดีครับ Grin

ศัตรูของศัตรูข้า คือมิตรข้า                                                                
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 07:50:35 PM »

ปืนเป็นอะไรครับถึงอยากเอาไปทํา...เป็นสนิม??
..เป็นสนิมขุมที่โกร่งไก...ปะกับด้ามและบริเวณไซ้ด์เพลิส...รวมไปถึงรอยถลอกที่โม่ครับ....เนื่องจากเก็บไว้ในซองเป็นระยะเวลานานครับผม Smiley

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
COMBAT 85
ทำความดีเป็นศรีแก่ตน.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จงทำแต่ความดี เพื่อเป็นมงคลชีวิต.

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2006, 08:11:24 PM »

ถ้าของเดิมเป็นรมดำ ถ้าอยากเปลี่ยนก็ฮาร์ดโครมสวยดีครับดูสะอาดตาดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2006, 08:13:38 PM โดย COMBAT 85 » บันทึกการเข้า

รู้รัก สามัคคี ทำความดีเพื่อประเทศไทย.
หน้า: [1]
  พิมพ์