๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 04:55:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Nongkhai Shooting Championship ครั้งที่ 2  (อ่าน 1876 ครั้ง)
ฅนน้ำโขง
อดทนเป็นที่ตั้ง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 09:41:43 PM »

ขอเชิญ ร่วมแข่งขันยิงปืน  Nongkhai Shooting Championship ครั้งที่ 2  ในวันอาทิตย์ที่ 20 สิงหาคม 2549  ครับ  ที่สนามยิงปืนตำรวจภูธรจังหวัดหนองคาย
สมัครด้วยตนเองที่สนามยิงปืน ตั้งแต่เวลา 10.00-16.00 น. ทุกวัน (เว้นวันจันทร์)
ตั้งแต่วันนี้ถึง 13 สค. 49
ค่าสมัคร 1000 บาท ต่อ 1 ท่าน  รับกระสุนฟรี 40 นัด ตามขนาดอาวุธปืนประจำกาย/เป้ากระดาษ 2ชุด /อาหารเที่ยงและน้ำดื่มฟรี ครับ
กฏกติกา
ประเภทชายและประเภทหญิง ระยะยิง 20 หลา
ยิงช้า  20 นัด 
ยิงเร็วเป้าพลิก  20 นัด
เกณฑ์การตัดสิน
1. ผู้ที่มีสิทธิ์เข้ารับการตัดสินจะต้องทำการยิงครบทุกเป้า ทุกระบบที่กำหนด
2. ใช้คะแนนรวมสูงสุดของเป้าที่การยิงทั้งสองระบบรวมกัน
3.กรณีคะแนนเท่ากัน ให้ทำการยิงวัดผลใหม่จำนวน 5 นัด
4. การตัดสินของคณะกรรมการถือเป็นทีสุด

ขอเชิญชวนมวลหมู่สมาชิกที่ใกล้หนองคาย เชิญร่วมแข่งขันและสังเกตุการณ์ ในครั้งนี้นะครับ   และเดือนหน้า 7-8 ตุลาคม (ออกพรรษาพอดีครับ)ก็มีแข่งขันยิงปืนที่อุดรธานีต่อ เสร็จแล้วก็มาเที่ยวดูปรากฏการณ์บั้งไฟพญานาคเดินทางประมาณ 55 กม.ครับ  ถ้าจะมาดูที่โพนพิสัย ก็ขับรถมาอีกประมาณ 46 กม.ครับ  ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่เมื่องบั้งไฟพญานาค  (เชื่อในสิ่งที่เฮ็ด  เฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ)     
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2006, 07:14:22 PM »

เดือนหน้าคือ เดือน กันยายน ครับ.
ฅนน้ำโขง
อดทนเป็นที่ตั้ง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 08:24:05 AM »

จิรงๆ ครับ เดือนหน้า เดือนกันยายน ลงผิด  ต้องเป็นเดือนฮือ (ล้อเล่น  555)  เดือนถัดไปครับ  พบกันที่อุดรฯ
หน้า: [1]
  พิมพ์