บราวนิ่ง ไฮพาวเวอร์ไกทอง 60,000.-แพงไม๊

<< < (2/5) > >>

หมวยน่ารัก:
หา เพิ่มอีกนิด เอาซิก 229 ใหม่ ๆ มาใช้ดีกว่า ครับ

tawee sre:
 ;D ;D ;D ผมว่าแพงไปนิดหนึ่งครับ บราวนิ่งไม่ใช่ปืนตลาด ถ้าเอามาใช้เอง ก็ไม่แพงครับ ถ้าอยากได้ ;D ;D ;D ;D

วัฒน์:
 ;D ราคาขนาดนี้ ถ้าไม่ใจรักจริงๆ ลองดู Sig P228 เป็นตัวเลิอกครับ

Daimyo:
ท่าน51.....อยู่ไหน มีสมาชิกมาถามเรื่องบราวนิ่งแล้ว.... ;D ;D ;D

เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง:
ราคาผมว่าถ้าซื้อใช้เองน่ะได้  แต่ถ้าจะซื้อมาขายต่อราคามันตึงนิดนีง......ต้องดูปัจจัยอื่นๆด้วยครับ  ปืนปีไหน  ไกทองใช่รุ่นซิลเวอร์โครม หรือ ปืนทำมาใหม่ สภาพปืนกี่เปอร์เซ็นต์......ที่ผมบอกมานี่คือเวลาผมจะซื้อปืนมือสองทุกครั้งผมจะทำแบบนี้ครับ ( จริงๆแล้วทำมากกว่านี้อีก ถึงขนาดเอากล้องส่องพระมาส่องกันเลยก็มี ) ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว