๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 06:01:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่นี่..หมอชิต คืนนี้  (อ่าน 7214 ครั้ง)
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 06:49:44 PM »

ดูแล้วครับ ก็สนุกดีนะ...... Cheesy

quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 07:30:35 PM »

ดูแล้วก็สนุกดีนะครับ  ผมว่าทำให้คนที่ไม่รู้จักได้รู้จักว่าในประเทศไทยมีกีฬา IPSC อยู่ด้วยนะครับ Grin
888
ชอบ ของ มีคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 09:05:43 PM »

ชมแล้วเกิดกิเลสเลยครับ Grin
ชมพูภูคา
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 09:30:20 PM »

ไม่ได้ดูครับ.....เสียดายมากๆๆเลย.....พี่ๆท่านใดอัดรายการเอาไว้...นำมาลงลิ๊งให้โหลดดู...จะเป็นพระคุณอย่างสูง
ขอบคุณมากครับ

ไม่มีแผ่นดินใดสุขใจเท่าแผ่นดินแม่
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 09:55:13 PM »

แต่คุณลิง ทำไม่ถูกครับ..ยิงปืนออกนอกแนวยิง คุณดู๋ ทำปืนลั่นใกล้ทเตนเอง
แต่อาจเป็นการจัดฉาก หรือตั้งใจก็ไม่ทราบครับ...ไม่ถูกต้อง ควรระวังครับ Huh Huh

ใช่ครับ...บอกตรง ๆ ไม่ชอบใจตรงนี้มาก...น่าจะตัดออกไม่ควรมาออกอากาศเลย...
ครับเห็นด้วย แต่ก็ยังดีที่่พูดถึงอันตรายจากการยิงปืนขึ้นฟ้าไว้ด้วย Grin

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 11:27:01 PM »

พยายามจะลง วีดีโอ ที่อัดไว้แล้ว แต่ไม่สำเร็จครับ เลยได้แค่ช่วงต้นภาพนิ่งธรรมดา ขอโทษด้วยครับ

มีเท่านี้จริงๆ เลยทำให้ดสียอารมณ์ ไปอีกหรือเปล่าก็ไม่รู้

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 05:48:29 AM »

ไปอัดรายการที่สนามนวมินทร์ มาประมาณเดือนนึงแล้วครับ

ชมภาพการบันทึกรายการได้ที่นี่เลยครับ

ตอนแรกว่าจะออกสัปดาห์ที่แล้ว

แต่บังเอิญพวกผมไม่ขาวไม่อิ๋มเหมือนน้องฟ้า นาตาลี เกลโปวา

เลยโดนเตะโด่งมาอาทิตย์นี้ครับ

ไม่เข้าใจว่าทำไมในทีวีตัวเองอ้วนแบบนี้ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมเข้าไปดูรายการจากเน็ตจบเมื่อกี้นี้เอง
เห็นเสื้อแดงที่เป็นคนคิดคะแนนพุงคุ้นๆผมนึกว่าเป็นคนนี้

แต่คุณ AEY@SP-  เค้าบอกว่าหล๊อ หล่อ นะ Wink Cheesy
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 10:16:59 AM »

เห็น......นิ้วพระเอกแล้ว...........เสียว.........................อ่ะ... เยาะเย้ย

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 12:17:05 PM »

แต่คุณลิง ทำไม่ถูกครับ..ยิงปืนออกนอกแนวยิง คุณดู๋ ทำปืนลั่นใกล้ทเตนเอง
แต่อาจเป็นการจัดฉาก หรือตั้งใจก็ไม่ทราบครับ...ไม่ถูกต้อง ควรระวังครับ Huh Huh

ใช่ครับ...บอกตรง ๆ ไม่ชอบใจตรงนี้มาก...น่าจะตัดออกไม่ควรมาออกอากาศเลย...

ต้องขออธิบายนิดนะครับ เพราะว่ายืนดูอยู่ตรงนั้นด้วย

อันนี้เป็นการจัดฉากครับ มีการซักซ้อมกันหลายรอบก่อนถ่ายจริงแล้วว่าให้ยิงไปตรงไหนและยังไง

ซึ่งในช่วงแรกปืนไม่มีลูกครับ  แต่หลังจากนั้นค่อยใส่ลูกแค่นัดเดียว ยิงแล้วเล่นต่อตามบทครับ

แล้วนำภาพเข้ามา insert อีกทีครับ

ที่ Slide ไม่ค้างเพราะว่า แม๊กที่ใช้เป็นแม๊กสำหรับแข่งครับ ทำให้ลิ้นแม๊กไม่ดันตัวล๊อกสไลด์ครับผม

Smiley

We can either find the way or make one.
อ.หล่ำ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน -1

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 12:58:55 PM »

Grin

Sunshine follows thunder'..
ช่าง...ตู่....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 01:35:29 PM »

ต้องขออธิบายนิดนะครับ เพราะว่ายืนดูอยู่ตรงนั้นด้วย

อันนี้เป็นการจัดฉากครับ มีการซักซ้อมกันหลายรอบก่อนถ่ายจริงแล้วว่าให้ยิงไปตรงไหนและยังไง

ซึ่งในช่วงแรกปืนไม่มีลูกครับ  แต่หลังจากนั้นค่อยใส่ลูกแค่นัดเดียว ยิงแล้วเล่นต่อตามบทครับ

แล้วนำภาพเข้ามา insert อีกทีครับ

ที่ Slide ไม่ค้างเพราะว่า แม๊กที่ใช้เป็นแม๊กสำหรับแข่งครับ ทำให้ลิ้นแม๊กไม่ดันตัวล๊อกสไลด์ครับผม

Smiley

ขอบคุณครับท่านพี่....

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

นักะติ๊ Club
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 08:49:17 PM »

ได้ข่าวว่าคุณโทนี่ได้มีคนมาติดต่อให้ออกทีวีหลายรายการนี้ครับ    Grin Grin Grin Grin Grin หลังจากออกรายการนี้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 08:40:48 AM »

ได้ข่าวว่าคุณโทนี่ได้มีคนมาติดต่อให้ออกทีวีหลายรายการนี้ครับ Grin Grin Grin Grin Grin หลังจากออกรายการนี้

จริงเหรอครับ เอ แสดงว่า คงจะยังติดต่อมาไม่ถึงผมแน่เลย

แต่คิดว่าเป็นรายการวัยรุ่นแน่เลยครับ เนื่องจากหน้าตาผมเนี่ย เป็นอันตรายต่อสาวๆ วัยรุ่นมากๆ Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 08:45:42 AM »

ได้ข่าวว่าคุณโทนี่ได้มีคนมาติดต่อให้ออกทีวีหลายรายการนี้ครับ Grin Grin Grin Grin Grin หลังจากออกรายการนี้

จริงเหรอครับ เอ แสดงว่า คงจะยังติดต่อมาไม่ถึงผมแน่เลย

แต่คิดว่าเป็นรายการวัยรุ่นแน่เลยครับ เนื่องจากหน้าตาผมเนี่ย เป็นอันตรายต่อสาวๆ วัยรุ่นมากๆ Grin Grin Grin

อุ๊ย!...โชเฟอร์รถตู้รึป่าวโทนี่ Grin Grin Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์