๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 03:09:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนหน่อยครับ  (อ่าน 811 ครั้ง)
ball2
Jr. Member
**

คะแนน 0

« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 08:19:23 PM »

คือว่าพ่อผมเอา.45ไปทำสีมาใหม่อะครับแล้วพอขึ้นลำแล้วมันไม่ค้างอะครับ(ใส่แม็คแล้วนะครับ) แต่พอเอามือดันที่ตัวค้างไสลค์ไปไว้ตรงช่องอะครับมันค้างอะครับคือว่าไม่ทราบว่ามันเป็นอะไรหรอครับจะเกี่ยวกับทำสีมาไหมครับมันฝฝืดๆๆอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2006, 08:24:04 PM โดย ball2 » บันทึกการเข้า
anuwat
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 08:42:03 PM »

อาจจะฝืดหรือมีหลายสาเหตุ ลองหาตัวล๊อคสไลด์ของคนอื่นมาใส่แล้วลองดูครับของน้าชายผม.38 superก่อนรมไม่เป็น หลังรมเป็นครับ ถ้าใช้มือดันค้าง ยิงไม่ค้าง บางทีค้างก็หมิ่นๆ พอเอาตัวล๊อคสไลด์ของคนอื่นมาใส่หายครับเป็นเพราะบ่าที่รับกับลิ้นแม็กสึกครับอาจเป็นเพราะการขัดผิวชิ้นงานตอนรมดำอาจแวบไปโดนเข้า เพราะผมถามช่างเขาบอกว่า ตรงแง่นี้เขาจะไม่ขัดขัดแค่ผิวนอกเท่านั้น Cheesy
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 08:45:18 PM »

สงสัยบ่าที่ปากแม็กกาซีนไม่เกี่ยวหรือดันตะขอคันค้างลำเลื่อนขึ้นไปล็อกลำเลื่อนให้ค้างนะครับ
หรืออาจจะเป็นที่สาเหตุอื่นรอผู้มีประสบการณ์ 1911 เข้ามาแนะนำครับ

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
ball2
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 08:58:36 PM »

แล้วปบบนี้ผมควรทำไงดีอะครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์