๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:05:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หมากแข้งเกมส์ ครั้งที่ 1 (ของดการแข่งขัน)  (อ่าน 12640 ครั้ง)
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 07:22:51 PM »

แจ้งเพื่อน สมาชิกชาวปืน ทราบ
การแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี หมากแข้งเกมส์ ครั้งที่๑
เรื่องที่ ไม่สามารถ จัดการแข่งขัน ประเภท ไอ พี เอส ซี ได้ จากที่ประชุมคณะกรรมการ จัดการแข่งขัน
 คณะกรรมการจัดการแข่งขัน เห็นพร้อมกันว่า ทางคณะกรรมการจัดการแข่งขัน ขาดความพร้อม ทั้ง อุปกรณ์ และ บุคลากร
อีกทั้ง ไม่ได้่เตรียมการ ในการแข่งขัน ประเภท ไอ พี เอส ซี ไว้ตั้งแต่แรก และเวลาได้ กระชั้นชิด เข้ามาเรื่อยๆๆ ไม่สามารถ เตรียม
การได้ทัน อีกทั้ง ทางคณะกรรมการจัดการแข่งขัน ขาดคณะกรรมการที่รับผิดชอบ ประสานงานในด้านนี้
ไม่ได้คิืดว่า จะมีคนยิง น้อย นะครับ เพราะการจัดการแข่งขัน ก็เหมือน กับว่า พี่น้อง ชาวปืนได้ แต่ละ ชมรม ได้มีโอกาส
ได้ไปเยี่ยมเยือน พบปะพูดคุย ได้รู้จัก ได้พบหน้ากัน ครับ......
เรียนเชิญ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ชาว ไอ พี เอส ซี ลอง ยิงปืนแบบ ชาวบ้าน ดูนะครับ คิดว่า มาเยี่ยม เพื่อนๆ น้องๆ
ทาง ชมรมกีฬา ฝึกยิงปืนอุดรธานี ค่ายเสนีย์รณยุทธ และได้ ดูปั้งไปพญานาค ในวันออกพรรษาที่ 8 ตุลาคม ด้วยครับ
 ถ้ามีการจัดการแข่ง ขัน ครั้งต่อไป ทางคณะกรรมการจะพยายามให้มีการแข่้งขันยิงปืน ประเภท ไอ พี เอส ซี
 ให้ได้ครับ หวังว่า พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ คงเข้าใจ ว่า ทางคณะกรรมการจัดการแข่งขัน ครั้งนี้ ขาดความพร้อม หลายๆ ด้่าน
ทางคณะกรรมการจัดการแข่งขันเรียนเชิญ ชาว ไอ พี เอส ซี ลอง มายิงแบบชาวบ้าน ดูนะครับ
 ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ขอบคุณครับท่านหมอนดำ.....ที่ได้เรียนแจ้งให้เพื่อนสมาชิกทราบ...

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 09:00:06 PM »

ไม่มีปัญหาครับท่าน......สบายใจได้เลยครับ    พบกันแน่นอนครับ Grin Cheesy Grin
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 12:14:10 AM »

Smileyไม่มีแข่งมินิไอพี มือไอพีทั้งหลายไปเที่ยวดูบั้งไฟพยานาคกันก็ได้ครับ
รู้สึกว่าจะตรงกันพอดี ไปจากอุดรอีกไม่กี่ กม.เอง Grin

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
Sayan_sp
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 07:10:16 AM »

น่าจะมี speed event 10/22  หรือ ไอ พี เอส ซี 10/22   เพราะ ยิงมั้นมัน ลูกก็ถูก

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 08:10:26 AM »

ผมเชื่อและมั่นใจว่า  ผู้ดำเนินการจัดแข่งขันทุกๆท่าน(ทุกๆกลุ่ม)  ปรารถนาที่จะจัดให้มีการแข่งขัน  ในทุกประเภทที่นักกีฬาต้องการ

และกำหนดกติกาการแข่งขันในแต่ละประเภท  ให้ยุติธรรมที่สุด  ให้เป็นธรรมแก่นักกีฬาทุกคนอย่างเสมอภาค

แต่ในความเป็นจริงของการจัดแข่งขันนั้น   มีองค์ประกอบข้อปลีกย่อยอีกมากมายเหลือคณา   แม้ว่าผู้ที่ดำเนินการจัดการแข่งขันจะ

รอบคอบรัดกุมเพียงใด  ก็ยังอาจจะมีการขาดตกบกพร่องหรือผิดพลาดกันได้  ทั้งในการจัดเตรียมการและในห้วงการดำเนินการแข่ง

ขัน   ดังนั้น  หัวใจหลักของการดำเนินการจัดการแข่งขันก็คือ  ความพร้อมของการจัดแข่งขัน  ของประเภทที่

จะจัดแข่งขัน

...ขอบพระคุณท่านหมอนดำครับ  ที่กรุณาแจ้งข่าว.... Grin Cheesy Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2006, 08:14:32 AM โดย Boonsawad » บันทึกการเข้า
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 08:18:27 AM »

ดังนั้น  หัวใจหลักของการดำเนินการจัดการแข่งขันก็คือ  ความพร้อมของการจัดแข่งขัน  ของประเภทที่

จะจัดแข่งขัน

เหนืออื่นใดคือ  จำนวนนักกีฬาที่จะลงแข่ง  Wink

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 08:25:14 AM »

เหนืออื่นใดคือ  จำนวนนักกีฬาที่จะลงแข่ง  Wink

ตรงนั้นไม่ใช่สาระสำคัญที่สุดครับ   เป็นข้อปลีกย่อยครับ   ต้องพิจารณาความพร้อมเป็นอันดับแรกครับ    และมีมติ

ของที่ประชุมของคณะกรรมการจัดแข่งขันฯเป็นการชี้ขาดครับ Grin Cheesy Grin

....ลองถามเจ้าภาพที่จัดแข่งขันในครั้งนี้ดูซิครับท่าน?.. Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2006, 08:35:20 AM โดย Boonsawad » บันทึกการเข้า
benjarong
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

ชีวิตคลุกฝุ่นและดินปืน

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 07:04:28 PM »

ไม่ทราบว่าจำกัดชุดยิงรึเปล่าครับ
คำแสน รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 201

ให้ก่อนเพื่อเป็นผู้รับที่ดี

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 02:53:08 PM »

ไม่ทราบว่าจำกัดชุดยิงรึเปล่าครับ
ไม่จำกัด ชุดยิงครับ Grin Grin Grin

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 06:32:02 PM »

กลับอุดรมาแข่งมั่งเน้อ ! ขืนมัวแต่สร้างตึกขายอยู่ที่เมืองเลยระวังเงินจะถล่มทับตายเน้อ !
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 01, 2006, 07:39:11 PM »

ไปแน่ๆ ครับ ยังงัยก็ต้องไปครับ   ยิงได้ทุกอย่างๆครับ    หลงรัก หลงรัก หลงรัก     แต่ไม่รู้จะได้ถ้วยมั้ย  อิอิ

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
benjarong
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

ชีวิตคลุกฝุ่นและดินปืน

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 02, 2006, 04:46:11 PM »

ใช้สนามนอก(เป้าบิน) ด้วยรึเปล่า ถ้าใช้สนามในคงไม่พอแน่ สมาชิกคงต้องมามากแน่ๆ   แล้วพบกันที่ห้อง V21 อิ อิ  น้ำลายหก น้ำลายหก
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 02, 2006, 05:34:40 PM »

ใช้สนามนอก(เป้าบิน) ด้วยรึเปล่า ถ้าใช้สนามในคงไม่พอแน่ สมาชิกคงต้องมามากแน่ๆ แล้วพบกันที่ห้อง V21 อิ อิ น้ำลายหก น้ำลายหก

ใช้สนามนอก ( เป้าบิน ) ด้วยครับ....บนเนินหญ้าว่าจะใช้เป็นสนามลูกซองสปีด....กลับมาอุดรหาของฝากมาหน่อยเด้อ.... หลงรัก

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 10:09:24 AM »

เรียนนักกีฬาที่จะมาร่วมการแข่งขัน รายการ " หมากแข้งเกมส์ " ครั้งที่ 1 ในวันแข่งขันเพื่อความสดวกสำหรับนักกีฬาทางสนามได้จัดจำหน่ายกระสุนทุกชนิดในราคาพิเศษ (เฉพาะวันแข่งขันเท่านั้น) ขอบคุณครับ.
phudit.45
Full Member

คะแนน 5

สู้ต่อไป

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 13, 2006, 07:06:58 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกบางพลี-อุดร กี่ KM.อ่ะครับ  Huh Huh
อยากลอง สั้น SPEED จัง หลงรัก หลงรัก
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์