๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 02:23:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หมากแข้งเกมส์ ครั้งที่ 1 (ของดการแข่งขัน)  (อ่าน 12648 ครั้ง)
ฅนน้ำโขง
อดทนเป็นที่ตั้ง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 08:31:50 AM »

สงสัยงานนี้คงต้องไปสมัครลงแข่งขันด้วยคน  ไม่ทราบว่าค่าสมัคร และค่าลงทะเบียนเท่าไรครับ  ถ้าในกรณีบุคคลทั่วไปที่จะต้องการลงแข่งขันด้วย ทางสนามมีปืนไว้คอยบริการหรือเปล่าครับ  และถ้าไม่มีปืนเป็นของต้วเอง (ยืมปืนคุณพ่อมาแข่ง) สามารถลงแข่งได้หรือเปล่า  ครับ  เพราะไม่มีใบคุมปืน เป็นของตัวเอง     
ขอบคุณหลายๆ เด้อ  ครับ
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 04:53:55 PM »

พรุ่งนี้ส่งให้แต่เช้าเลยครับพี่....พร้อมใบคุมปืนครับ... Smiley

.......ได้รับเอกสารแล้วครับ   แล้วค่อยพบกันครับ..ขอบพระคุณครับ... Grin Cheesy Grin   
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 11:20:52 AM »

เรียน... เพื่อนสมาชิก...ทุกท่านครับ  Smiley  เมื่อวานนี้ได้ข้อสรุปมาอีกว่าจะเพิ่ม... ประเภทการแข่งขันปืนสั้นยิงช้า 10 เมตรมือใหม่..รวมปืน 7 รางวัล..  Shocked ( ต้องใหม่จริงๆนะครับ..ถึงจะเก่งก็ไม่เป็นไรครับ... แต่ว่าต้องไม่เคยปรากฏว่าเคยได้รับรางวัลที่ 1-3... ในประเภทปืนสั้นยิงช้ามาก่อน..)  Shocked ครับวันนี้เพิ่ม...ประเภทการแข่งขันอีก..1...ประเภท...อีกแล้วครับท่าน....แจ้งเพื่อนสมาชิกทราบครับผม... Smiley

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 12:13:31 PM »

ดีครับท่าน...มีเพิ่มเติมดีกว่าขาดครับ Grin Cheesy Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2006, 12:31:12 PM โดย Boonsawad » บันทึกการเข้า
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 07:39:01 PM »

ผมคงไปเชียร์พวกพี่ๆ ครับ ยังไม่เก่ง มิบังอาจลงสนามครับ
ตอนนี้ทางผู้จัดการแข่งขันได้เพิ่มถ้วยมือใหม่ อีก 7 รางวัล ลงแข่งได้แล้วนะครับ
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 08:33:20 PM »

ท่านแห้วครับ.....มินิไอพี  หายไปไหนครับ? :Smiley
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 08:45:18 PM »

ท่านแห้วครับ.....มินิไอพี หายไปไหนครับ? :Smiley
ผมไปแข่งที่ รด. เพื่อนๆและพี่ๆ ที่ร่วมแข่ง มินิไอพี ด้วยกัน 9ใน10 ถามเหมือนกันกับพี่เลยครับ .
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 08:52:10 PM »

ท่านแห้วครับ.....มินิไอพี หายไปไหนครับ? :Smiley
ผมไปแข่งที่ รด. เพื่อนๆและพี่ๆ ที่ร่วมแข่ง มินิไอพี ด้วยกัน 9ใน10 ถามเหมือนกันกับพี่เลยครับ .

เมื่อถามไปแล้ว ....  แล้วคำตอบล่ะ?    รอลุ้นอยู่เหมือนกัน

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 08:54:13 PM »

อ้าว....เหรอครับ Huh     ไม่เป็นไรครับ.... Grin Cheesy Grin 
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 08:58:14 PM »

เมื่อถามไปแล้ว .... แล้วคำตอบล่ะ? รอลุ้นอยู่เหมือนกัน
ผมเรียนไปทางประธานที่ปรึกษาไปแล้วครับ ผมเองก็รอคำตอบอยู่เหมือนกันครับ ถ้าผลออกมาเป็นยังไงจะรีบแจ้งให้ทราบครับ.
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 10:49:06 PM »

เมื่อถามไปแล้ว .... แล้วคำตอบล่ะ? รอลุ้นอยู่เหมือนกัน
ผมเรียนไปทางประธานที่ปรึกษาไปแล้วครับ ผมเองก็รอคำตอบอยู่เหมือนกันครับ ถ้าผลออกมาเป็นยังไงจะรีบแจ้งให้ทราบครับ.

Grinน่าจะเป็นข่าวดีนะครับ เพราะเมื่ออาทิตย์ก่อนผมไปอุดร เห็นทางฝ่ายจัดการแข่งขัน
บอกอยู่เหมือนกันว่าอาจจะเพิ่ม มินิไอพีทั้งปืนสั้นและลูกซอง งานนี้คงคึกครื้นขึ้นอีกเยอะ Grin Smiley Grin 

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 07:55:01 AM »

คิดว่าคงจะขึ้นอยู่กับความพร้อมในการจัดแข่งด้วย..... Grin

แต่ไม่เป็นไรครับ....ผมยิงแข่งเท่าที่มีในรายการที่จัด     เพราะยังไงก็ไปร่วมอยู่แล้ว หลงรัก
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 08:03:14 AM »

คิดว่าคงจะขึ้นอยู่กับความพร้อมในการจัดแข่งด้วย..... Grin

แต่ไม่เป็นไรครับ....ผมยิงแข่งเท่าที่มีในรายการที่จัด เพราะยังไงก็ไปร่วมอยู่แล้ว หลงรัก

ขอบคุณครับพี่....ที่เข้าใจในการจัดการแข่งขันครับ...เดี๋ยววันนี้ถ้าได้ประชุมพูดคุยกันแล้ว....ได้บทสรุปยังไงแล้วจะเรียนแจ้งสมาชิกทราบอีกครั้งหนึ่งครับ.....

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 08:09:42 AM »

อ้างถึง

Grinน่าจะเป็นข่าวดีนะครับ เพราะเมื่ออาทิตย์ก่อนผมไปอุดร เห็นทางฝ่ายจัดการแข่งขัน
บอกอยู่เหมือนกันว่าอาจจะเพิ่ม มินิไอพีทั้งปืนสั้นและลูกซอง งานนี้คงคึกครื้นขึ้นอีกเยอะ Grin Smiley Grin
อ้างถึง
หวังว่าเป็นเช่นนั้นครับพี่ เพราะชาวลูกซอง มินิ ไอพีเอสซี. บ่นกันงึมงัมว่าเหมือนเป็นลูกเมียน้อยยังไงยังงั้นเลย เพราะสนามต่างๆไม่นิยมจัดกันเพราะกลัวว่าคนแข่งน้อย หรืออาจจะไม่พร้อมในหลายๆด้าน แต่ถ้าเห็นวันที่จัดแข่งขันที่สนาม รด.เมื่ออาทิตย์ที่แล้วคงเปลี่ยนความคิดใหม่ เพราะนักกีฬาหน้าใหม่ๆเกิดขึ้นมาเยอะมาก สนามมินิ ไอพีเอสซี. กลายเป็นพระเอกเพราะคนต่อคิวยิงยาวเหยียดนักกีฬาคนสุดท้ายยิงเมื่อตอน 19.00 น.(มืดจนมองไม่เห็นศูนย์แล้วแต่ใจก็ยังสู้ ขอแสดงความนับถือจริงๆ) ทางพี่ Yo.k เล่าให้ฟังว่าปีหน้าประเทศไทยเราเป็นเจ้าภาพจัดลูกซอง  IPSC Level 3 นักกีฬาก็เลยอยากให้สนามต่างๆจัดการแข่งขันกันเยอะๆ จะได้ซ้อมใหญ่กันไปในตัว ส่วนสนามเสนีย์ฯจะจัดแข่งหรือไม่คงขึ้นกับการตัดสินใจในที่ประชุมเสียก่อนครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2006, 08:47:56 AM โดย ผมชื่อ แห้ว โหระพากุล. » บันทึกการเข้า
คำแสน รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 201

ให้ก่อนเพื่อเป็นผู้รับที่ดี

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2006, 06:57:30 PM »

แจ้งเพื่อน สมาชิกชาวปืน ทราบ
การแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี หมากแข้งเกมส์ ครั้งที่๑
เรื่องที่ ไม่สามารถ จัดการแข่งขัน   ประเภท ไอ พี เอส ซี   ได้  จากที่ประชุมคณะกรรมการ จัดการแข่งขัน
      คณะกรรมการจัดการแข่งขัน  เห็นพร้อมกันว่า  ทางคณะกรรมการจัดการแข่งขัน  ขาดความพร้อม ทั้ง อุปกรณ์  และ บุคลากร
อีกทั้ง ไม่ได้่เตรียมการ ในการแข่งขัน ประเภท  ไอ พี เอส ซี  ไว้ตั้งแต่แรก และเวลาได้ กระชั้นชิด เข้ามาเรื่อยๆๆ  ไม่สามารถ  เตรียม
การได้ทัน  อีกทั้ง ทางคณะกรรมการจัดการแข่งขัน  ขาดคณะกรรมการที่รับผิดชอบ  ประสานงานในด้านนี้
ไม่ได้คิืดว่า จะมีคนยิง น้อย  นะครับ  เพราะการจัดการแข่งขัน  ก็เหมือน กับว่า พี่น้อง ชาวปืนได้ แต่ละ ชมรม ได้มีโอกาส
ได้ไปเยี่ยมเยือน พบปะพูดคุย ได้รู้จัก ได้พบหน้ากัน ครับ......
เรียนเชิญ  พี่ๆ น้องๆ  เพื่อนๆ ชาว ไอ พี เอส ซี  ลอง ยิงปืนแบบ ชาวบ้าน ดูนะครับ  คิดว่า มาเยี่ยม เพื่อนๆ น้องๆ 
ทาง ชมรมกีฬา  ฝึกยิงปืนอุดรธานี ค่ายเสนีย์รณยุทธ  และได้ ดูปั้งไปพญานาค ในวันออกพรรษาที่ 8 ตุลาคม ด้วยครับ
           ถ้ามีการจัดการแข่ง ขัน ครั้งต่อไป  ทางคณะกรรมการจะพยายามให้มีการแข่้งขันยิงปืน ประเภท ไอ พี เอส ซี
 ให้ได้ครับ    หวังว่า  พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ คงเข้าใจ  ว่า ทางคณะกรรมการจัดการแข่งขัน  ครั้งนี้ ขาดความพร้อม หลายๆ ด้่าน 
ทางคณะกรรมการจัดการแข่งขันเรียนเชิญ ชาว ไอ พี เอส ซี  ลอง มายิงแบบชาวบ้าน ดูนะครับ
           ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์