๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 10:45:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หมากแข้งเกมส์ ครั้งที่ 1 (ของดการแข่งขัน)  (อ่าน 12638 ครั้ง)
SEK
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2006, 08:55:15 PM »

ผู้จัดของดการแข่งขันในวันที่ 7-9 ต.ค. 49 เนื่องจากสถานการณ์บ้านเมืองยังไม่เรียบร้อยดี

ขอเชิญร่วมแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี แข่งขันวันที่ 7-9 ตุลาคม 2549 ณ สนามยิงปืน กองกำกับการ 4 กองบังคับการฝึกพิเศษ ค่ายเสนีย์รณยุทธ ถนนอุดร-สกล จังหวัดอุดรธานี
           ประเภทการแข่งขัน
1. รางวัล TOP GUN                                1        รางวัล

2. ปืนสั้นชาวบ้านระยะ 25 เมตร (รวมปืน)
     มือโปร                                              3        รางวัล
     มือทั่วไป                                           3        รางวัล

3. ปืนสั้นชาวบ้านระยะ 15 เมตร (รวมปืน)
    มือโปร                                               3        รางวัล
    มือทั่วไป                                            3        รางวัล

4. ปืนสั้นชาวบ้านระยะ 10 เมตร (รวมปืน)
    มือโปร (รวมปืน)                                  3        รางวัล
    รีวอลเวอร์                                           5        รางวัล
    ออโตเมติก                                         5        รางวัล
    เลดี้                                                   3        รางวัล

5. ปืนสั้นยิงเร็ว (รวมปืน)
    5 นัด 6 วินาที                                     3        รางวัล
    5 นัด 8 วินาที                                     3        รางวัล
    5 นัด 10 วินาที                                   5        รางวัล

6. ปืนสั้นสปีดอิเวนท์
    มือโปร                                               3        รางวัล
    มือทั่วไป                                            3        รางวัล

7. ปืนลูกซองต่อสู้
    ออโตเมติก (มาสเตอร์)                         1        รางวัล
    ออโตเมติก (มือโปร)                            3        รางวัล
    ออโตเมติก (ทั่วไป)                             3         รางวัล
    ปั๊มแอ๊คชั่น (มาสเตอร์)                         1         รางวัล
    ปั๊มแอ๊คชั่น (มือโปร)                             3         รางวัล
    ปั๊มแอ๊คชั่น (ทั่วไป)                              3         รางวัล
    เลดี้ (รวมปืน)                                      3        รางวัล

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2006, 04:43:44 PM โดย ผองพัฒ » บันทึกการเข้า
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 09:49:41 PM »

เรียนเพื่อนสมาชิก... ช่วงวันเวลาจัดการแข่งขันบังเอิญตรงกับเทศกาลวันออกพรรษาซึ่ง...อาจมีคนมาเที่ยวชมบ้องไฟพญานาค ที่ จ.หนองคายอาจทำให้ท่านที่ต้องการจะเดินทางโดยเครื่องบินอาจต้องจองตั่วล่วงหน้าด้วยนะครับ....

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 07:39:50 AM »

จองไว้แล้วครับ Smiley    วันเสาร์ที่ 7 พบกัน  ส่งใบโบรชัวร์มาให้ด้วยนะครับ Grin Cheesy Grin
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 10:10:18 AM »

จองไว้แล้วครับ Smiley วันเสาร์ที่ 7 พบกัน ส่งใบโบรชัวร์มาให้ด้วยนะครับ Grin Cheesy Grin

ครับพี่...ผมขอที่อยู่ทาง  PM ด้วยครับ...

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 10:46:31 AM »

...งานนี้เอาลูกซองไปลงแข่งดีกว่า  :Smiley Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 01:33:51 PM »

...โบรชัวร์ครับ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 02:06:18 PM »

...งานนี้เอาลูกซองไปลงแข่งดีกว่า :Smiley Cheesy
ผมจะนั่งเชียร์ครับพี่ coda  Grin
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 02:56:29 PM »

...งานนี้เอาลูกซองไปลงแข่งดีกว่า :Smiley Cheesy
ผมจะนั่งเชียร์ครับพี่ coda  Grin

....ผมเชียร์ด้วยครับ.. Grin Cheesy Grin   

(ขอบพระคุณพี่ coda ครับ  ที่ลงใบโบรชัวร์ให้ดู.. Grin)
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 03:10:19 PM »

งานนี้หากท่านใดมาได้กำไรสองต่อครับ กลางวันแข่งยิงปืนชิงถ้วยพระราชทาน ตกกลางคืนแข่งเสร็จขับรถไปอีกเพียง 54 กม. ไปชมบั้งไฟพญานาค สิ่งมหัศจรรย์ของจังหวัดหนองคาย  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 08:13:21 PM »

จองไว้แล้วครับ Smiley วันเสาร์ที่ 7 พบกัน ส่งใบโบรชัวร์มาให้ด้วยนะครับ Grin Cheesy Grin

พรุ่งนี้ส่งให้แต่เช้าเลยครับพี่....พร้อมใบคุมปืนครับ... Smiley

chanin
จะทำความดี ตามรอยพ่อ จะเพียงและพอจากหัวใจ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 16

ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 08:27:19 PM »

ผมคงไปเชียร์พวกพี่ๆ ครับ ยังไม่เก่ง มิบังอาจลงสนามครับ
ฅนน้ำโขง
อดทนเป็นที่ตั้ง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 09:13:05 PM »

ผมอยู่หนองคาย งานนี้ต้องไปสังเกตการณ์ก่อนครับ ก่อนจะลงแข่งในปีหน้า 555
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 11:23:57 PM »

วันนี้ไปประชุมเรื่องการจัดแข่งขันมาครับ...ได้ความว่าจะเพิ่ม....ประเภทการแข่งขัน  25  เมตร มือมาสเตอร์... อีก  1  รางวัลครับ... Smiley

usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2006, 01:25:12 AM »

วันนี้ไปประชุมเรื่องการจัดแข่งขันมาครับ...ได้ความว่าจะเพิ่ม....ประเภทการแข่งขัน  25  เมตร มือมาสเตอร์... อีก  1  รางวัลครับ... Smiley

Grinกำลังนึกอยู่ว่าจะขอให้เพิ่มอยู่พอดีเลย ไม่งั้นมือโปร เดินชนกันตายแถวช่อง 25 เมตรแน่ Cheesy

ขอถามรายละเอียดหน่อยครับ แต่ละประเภทคิดคะแนนกี่ชุดยิง?  และจำกัดชุดยิงหรือเปล่าครับ
  แล้วรางวัล TOPGUN นี่คิดจากจำนวนชุดยิงใช่หรือเปล่าครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2006, 01:34:06 AM โดย usedguns » บันทึกการเข้า

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2006, 12:15:01 PM »

Grinกำลังนึกอยู่ว่าจะขอให้เพิ่มอยู่พอดีเลย ไม่งั้นมือโปร เดินชนกันตายแถวช่อง 25 เมตรแน่ Cheesy

ขอถามรายละเอียดหน่อยครับ แต่ละประเภทคิดคะแนนกี่ชุดยิง? และจำกัดชุดยิงหรือเปล่าครับ
 แล้วรางวัล TOPGUN นี่คิดจากจำนวนชุดยิงใช่หรือเปล่าครับ Grin

ครับ...ยิงช้าคิดที่ 5 ชุด...ยิงเร็ว..สปีด...ลูกซอง คิดที่ 3  ชุดครับ..  แล้วรางวัล TOPGUN  คิดจากจำนวนชุดยิงทุกประเภทรวมกันสูงสุดครับ... Smiley

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์