๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 09:05:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุดอึ้ง! สาวจีนฉุดหนุ่มข่มขืนริมถนน  (อ่าน 5991 ครั้ง)
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 03:43:56 PM »

ถ่ายmvหรือเปล่าครับ Grin

ผมก็คิดอย่างนั้นครับ..555

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 04:01:18 PM »

น่าจะAVมากกว่า...   Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ANKIMBER
Sr. Member

คะแนน 60

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 08:55:44 PM »

อยากดูคลิปเต็มๆ จะได้ช่วยสังเกตุ.... น้ำลายหก น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก
telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 08:13:06 AM »

เกิดเป็นชายนี่มันวางตัวยากจริง  Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 08:56:25 AM »

กฎหมายจีนลงโทษสถานใดบ้างครับ เพื่อมิให้เป็นเยี่ยงอย่างต่อไป
หากไม่มีความปลอดภัยตามท้องถนนยังแบบนี้ ผมไม่กล้าไปเที่ยวจีนหรอกครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 09:30:50 AM »

กฎหมายจีนลงโทษสถานใดบ้างครับ เพื่อมิให้เป็นเยี่ยงอย่างต่อไป
หากไม่มีความปลอดภัยตามท้องถนนยังแบบนี้ ผมไม่กล้าไปเที่ยวจีนหรอกครับ
หึๆๆ มาสงขลานิ๊ครับ...

อ้อ....ตอนนี้ก็อยู่สงขลา อย่าลืมไปทบทวนความหลังเสียละ ใหนๆก็มาแล้ว นานๆได้มรที ใช่ได้มาบ่อยๆ หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 09:34:20 AM »

หากเป็นอย่างนี้จริงๆ  คงมีสมาชิกในนี้ (รวมผมด้วย) ยอมความ ไม่เอาเรื่องครับ 555

อเสวนา จะ พาลานัง
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 09:45:30 AM »

อ้อ....ตอนนี้ก็อยู่สงขลา อย่าลืมไปทบทวนความหลังเสียละ ใหนๆก็มาแล้ว นานๆได้มรที ใช่ได้มาบ่อยๆ หึๆๆ

เพลง คำสัญญาที่หาดใหญ่
http://www.youtube.com/watch?v=lQnpehrWiCw

เยี่ยม

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 09:51:30 AM »

อ้อ....ตอนนี้ก็อยู่สงขลา อย่าลืมไปทบทวนความหลังเสียละ ใหนๆก็มาแล้ว นานๆได้มาที ใช่ได้มาบ่อยๆ หึๆๆ
หมายถึงมาแล้วจะโดนข่มขืนหรือครับ ไม่ไปดีกว่า ไม่อยากเปลืองเนื้อเปลืองตัว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 10:18:22 AM »

หากเป็นอย่างนี้จริงๆ  คงมีสมาชิกในนี้ (รวมผมด้วย) ยอมความ ไม่เอาเรื่องครับ 555
ถ้าเป็นผมต้องเอาเรื่องครับ..."เอาให้ถึงที่สุด" ก่อน  เล่นมาจิ้มๆแล้วจากไปได้ไง  ขำก๊าก

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 03:35:14 PM »

อ้อ....ตอนนี้ก็อยู่สงขลา อย่าลืมไปทบทวนความหลังเสียละ ใหนๆก็มาแล้ว นานๆได้มร...ที ใช่ได้มาบ่อยๆ หึๆๆ
ลุงๆตกคำว่า นัง ไปตัวนึง ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
bunbo
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 10:18:14 AM »

ผมยังไม่มีเมียเลยอยากโดนxxxแบบนี้มั่งจัง อิอิ
keng2516 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 136

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 10:35:57 PM »

ไปไหนมาไหนต้องใส่กระจับสองชั้น  กันไว้ก่อน  Grin

เกิดเป็นผู้ชาย ชีวิตมันแสนจะลำบากใจจริงๆ ไม่รู้จะรักษาความโสดได้นานสักแค่ไหน  ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์