ขอข้อมูลปืน .38 SMITH & WESSSON

<< < (5/5)

tao bangkhaen:
อ้างจาก: กล้วยไข่ ที่ สิงหาคม 16, 2006, 09:47:17 AM

1.  ขอบคุณ Tao bangkhae  ที่ให้ข้อมูลฯผมสำเนาข้อความแจกเพื่อน ๆ ที่มีปืนด้วยแล้ว มีประโยชน์มาก  ( แต่ละคนมีเพื่อเก็บจริงๆ ดูไม่จืดเลยแต่ละกระบอก)
  2.  และ ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำ.....
  3.  ส่วนอายุปืน  รุ่นปืน  ผมทราบแล้วครับ
  4 อื่นๆ... คุณสมบัติ / ประสิทธิภาพของกระสุน.38 แต่ละชนิด ท่านใดมีข้อมูลช่วยอนุเคราะห์หน่อยครับ

ยินดีรับใช้ในทุกโอกาสครับ................เรื่องประสิทธิภาพกระสุน ไม่ค่อยถนัดครับ....ไม่งั้นจะตอบให้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว