๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 09:02:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เบอร์ พี่มะขิ่นครับ  (อ่าน 6595 ครั้ง)
marchy
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

รัก ปัมปัม แปมแปมที่สู้ด

« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 12:28:02 PM »

ไม่ทราบว่ามีผู้ไดมีเบอร์พี่มะขิ่นบ้างครับ อยากปรึกษาเรื่องวิธีดูปืนมือ 2 และราคานะครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 01:01:52 PM »

ลองเข้าหลังบ้านดูสิครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 03:38:22 PM »

อย่างที่คุณSubmachineว่าไว้ครับ ลองดูข้อมูลสมาชิกที่แจ้งไว้และส่ง e-Mail ไปถามพี่เขาก็ได้
marchy
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 03:41:32 PM »

ขอบคุณครับ พอดีมี M 66 โอนลอยไว้น่ะครับเลยอยากจะถามว่าโอนได้หรือเปล่าครับ เห็นคนที่ขายบอกเจ้าของไปต่างประเทศแล้วครับมีแต่ปืน ใบ ป. 3 และสำเนาทะเบียนบ้านครับ  Huh แต่ราคาน่าสนใจน่ะครับไม่ถึง 30 k ครับ Huh
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 03:55:22 PM »

เห็นว่าวันพรุ่งนี้ พรรคพวกเขานัดกันไปซ้อมยิง รับคุณเจ๊ะ....ที่สนาม รด.นี่ครับ.......

ไปเจอกันที่นั่นก็ได้ครับ Grin

อ้อ เช็คแมสเสจด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2004, 03:58:28 PM โดย มะขิ่น » บันทึกการเข้า

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 07:13:48 PM »

ลองเข้าหลังบ้านดูสิครับ

แนะนำอะไรกันยังง๊านนนนน น่ากลั๊วว............ Shocked Shocked Shocked
marchy
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 08:09:28 PM »

ขอบคุณมากครับ ผมได้เรียนสายกับพี่มะขิ่นแล้วครับ พี่มีน้ำใจมากเลยครับ ซึ้งน้ำใจมากครับ Grin
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 08:48:45 PM »

ไม่ทราบว่ามีผู้ไดมีเบอร์พี่มะขิ่นบ้างครับ อยากปรึกษาเรื่องวิธีดูปืนมือ 2 และราคานะครับ

อยากได้เบอร์ พี่มะขิ่นครับ

พี่เค้าชอบเบอร์ เออ.... เลขตอง...มั้ง  ไม่ติดเบอร์...มั้ง

แล้วแต่อารมณ์..ครับ...อิ อิ

จิงม่ะค่ะ...คุณอา....ขา.....
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 09:37:41 PM »

พี่เค้าชอบเบอร์ เออ.... เลขตอง...มั้ง  ไม่ติดเบอร์...มั้ง

แล้วแต่อารมณ์..ครับ...อิ อิ

จิงม่ะค่ะ...คุณอา....ขา.....
Grin Grin Grinพูดเรื่องเบอร์อะไรกันเหรอครับผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย Grin Grin Grin Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: [1]
  พิมพ์