๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 01:28:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปพิสูจน์เรื่อง ผี และ วิญญาณ กันไหมครับ !!  (อ่าน 14558 ครั้ง)
ไพรัช..
.....ครอบครัวมาก่อน ปืน..นิ้ดเดียวจ๊า...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2006, 09:43:42 AM »

....... ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ.........

ลูกผู้ชายจะยิ่งใหญ่ไม่ได้ถ้าไม่รักลูกรักเมีย...
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 01:35:15 AM »

Grin ใกล้กรุงเทพฯ นี่แถบไหนครับ สนใจ Grin
 Grin ผีมีจริงหรือไม่ ไม่อยากบอกว่ามีจริง ก็เคยเห็น แต่ไม่อยากบอกว่าเป็นผีแน่นอนหรือเปล่า อะไรคือผี อะไรคือวิญญาณ อะไรคือภาพหลอนจากจิตใต้สำนึกของเราเอง Grin

ถ้าไปจริง จาดห้าย ในท้องที่ผม มีบ้านอยู่สองหลัง

(หลังแรกบ้านผีตายโหง หลังที่ ๑๑ ของคุณสปูนเนอร์ หลังที่สอง เรือนหอผี)

ออกโทรทัศน์หลายรายการแล้ว จัดอยู่ในอันดับต้น ๆ ของประเทศ

รับรองความปลอดภัยเรื่องคนร้าย........แต่อย่างอื่น เต็มที่นะโยม

Grin จริงป่ะพี่ ไปด้วยกันนะ เอาจริงนะเนี่ย Grin

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #77 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 08:35:54 AM »

Grin  จริงครับคุณใหม่     จะพาไป   

ใครอยากไปก็นัดวันมาเลยจะได้ไปพร้อมกัน

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #78 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 08:41:41 AM »

Grin ใกล้กรุงเทพฯ นี่แถบไหนครับ สนใจ Grin
 Grin ผีมีจริงหรือไม่ ไม่อยากบอกว่ามีจริง ก็เคยเห็น แต่ไม่อยากบอกว่าเป็นผีแน่นอนหรือเปล่า อะไรคือผี อะไรคือวิญญาณ อะไรคือภาพหลอนจากจิตใต้สำนึกของเราเอง Grin

ถ้าไปจริง จาดห้าย ในท้องที่ผม มีบ้านอยู่สองหลัง

(หลังแรกบ้านผีตายโหง หลังที่ ๑๑ ของคุณสปูนเนอร์ หลังที่สอง เรือนหอผี)

ออกโทรทัศน์หลายรายการแล้ว จัดอยู่ในอันดับต้น ๆ ของประเทศ

รับรองความปลอดภัยเรื่องคนร้าย........แต่อย่างอื่น เต็มที่นะโยม

Grin จริงป่ะพี่ ไปด้วยกันนะ เอาจริงนะเนี่ย Grin
Grin จริงครับคุณใหม่ จะพาไป

ใครอยากไปก็นัดวันมาเลยจะได้ไปพร้อมกัน

Winkผมสละสิทธิ์ครับ...ขอนั่งรอที่ศาลาซึมเศร้าดีกว่าครับ Wink

ans66
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #79 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 08:43:10 AM »

ขอร่วมสังเกตุการณ์ละกันคร้าบ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ Grin

..คณะเรา...มัจฉาร่วมข้อง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #80 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 09:00:33 AM »

แหะ แหะ ..... ขออนุญาตลาป่ายคร้าบบบบบบบ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #81 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 11:49:38 AM »

Grin จริงครับคุณใหม่ จะพาไป

Winkผมสละสิทธิ์ครับ...ขอนั่งรอที่ศาลาซึมเศร้าดีกว่าครับ Wink
จะจัดกำลัง ว.35 อุปกรณ์กู้ชีพพร้อมน้ำมนต์หลวงพ่อ Grin

aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #82 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 12:24:55 PM »

พิสูจน์เพียงเพื่อสนองจิตใจตัวเอง ตกใจ ตกใจ 

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #83 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 01:25:57 PM »

พิสูจย์ผีฉันป่วย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
กินฟรีเรียกด้วย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ถึงป่วยก็ปายยยยยยยย  Grin Grin Grin Grin

ขามาจำได้มีแค่2เท้า  ถ้าเจอ  ผมว่าใส่4เท้าโกยละครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #84 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 06:08:43 PM »

อ่า นักยิงปืนไปชมบ้านผีสิง เวลาปะทะกัน ระวังทางกระสุนหน่อยนะครับ...

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #85 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 06:18:17 PM »

Shockedไปเมื่อไรบอกด้วยนะครับ เพราะวันนั้นผมคงไม่สบายแบบกระทันหัน หัวเราะร่าน้ำตาริน

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์