ป้าง นครินทร์ กิ่งศักดิ์

(1/10) > >>

หินเหล็กไฟ:
ผมอยากรู้ว่าในเวปนี้ใครมีรสนิยมเพลงแนวป้างเหมือนผมหรือเปล่า  ผมว่านายคนนี้ไม่ธรรมดา แต่งเพลงได้ลึกซึ้ง และใช้กีต้าร์แต่ละตัวออกมาเล่นคนละแบบ เมโลดี้ก็สวย ไม่ซ้ำแบบใคร มีเอกลักษณ์เป็นของตนเอง เสียงก็มีเสน่ห์ทั้งเสียงจริงเสียงหลบ แต่ผมไม่ค่อยมีข้อมูลของเขามากนัก ใครมีช่วยลงให้ศึกษาด้วยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าเหมือนเคย  ;D

STeelShoTS:
เป็นนักร้องคุณภาพ ที่ผมชอบเช่นกัน..

มะขิ่น:
นักร้องนักดนตรีคุณภาพครับ

ไม่ใช่พวกหล่อๆสวยๆ ออกมาร้องแบบ " หอน โหย หวน"..............ผมฟังเนื้อเพลงไม่ชัดเจน 100% ทั้งๆที่เป็นเพลงไทย

ชมพูภูคา:
ติดตามมาตลอดครับ...แต่ตอนนี้หายเงียบไปอีกแล้ว

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ:
 ;D ;D ;D ;D ชอบมาตั้งแต่เด็กๆๆละครับ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป