๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:19:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งโดนวัยรุ่นขว้างรถ  (อ่าน 13511 ครั้ง)
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 11:07:46 PM »

ผมกลัวตำรวจครับขึ้นโรงพักทีไรไม่เคยได้ซักที   อย่างน้อยก็เสียเวลาล่ะครับ  เรื่องอาจเป็นเพราะพวกนั้นขับยกล้ออยู่กลางถนน   ผมเลยหยุดรถรอให้ท่านยกล้อเสร็จ   แล้วขับต่อผมไม่ได้บีบแตรหรือมีอาการอะไรเลย     ถ้าเจอที่เปลี่ยวๆอาจได้ซ้อมมือก็เป็นได้   วัยรุ่นต้องเข้าใจครับเมื่อก่อนผมก็ทำนองนี้แหละ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 11:54:56 PM »

เปลี่ยนอิริยาบถหลังจากที่ช่วยแม่บ้านทำรายงาน  Cheesy

ผมกำลังคิดว่า หากเป็นที่เปลี่ยว ผมคงให้วัยรุ่นพวกนี้ไปยืนหลบไว้ทางหนึ่งที่ไกลจากรถมอเตอร์ไซค์สักหน่อย  แล้วประเคนกระสุนใส่รถสัก 2 นัด  เก็บปลอกกระสุน  แล้วขับรถกลับบ้าน

สงสัยทำรายงานเครียดไปหน่อยแฮะครับ  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
suntipan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 11:59:07 PM »

ฆ่ามัน ฆ่ามัน ฆ่ามัน ข้ามันลูกทุ่ง ข้านอนมุ้งสี่หู เอ๊ย!ไม่ใช่
ขอชมจิตใจที่มีสติสัมปชัญญะที่ดีเยี่ยม  Grin Grin Grin
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 12:01:40 AM »

สำหรับผมคงไม่กล้าขับไล่ตามอ๊ะครับ ไม่กล้ามีเรื่องกับใคร คงทำได้กลับบ้านมานั่งคิดว่าจะแก้แค้นยังไงดีเพื่อที่จะได้รู้สึกสะใจแล้วก็จะลืมๆไปเองครับ ไปต่อกรรมก็มีแต่ไม่จบครับ

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 12:37:54 AM »

.....   ดีแล้วครับ   .....   ที่เหตุการณ์ไม่ได้บานปลายไปมากกว่านี้   .......   เดี๋ยวไอ้พวกนี้   ....   ก็เจอของจริง   เข้าสักวันครับ   ....

ผมว่า    .....   ที่พวกมันยังรอดมาได้    พวกมันคงพอจะสำนึกได้บ้างว่า    มันเจอของจริงแล้วแหละ      Wink     

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
sutin999
ส วั ส ดี ทุ ก ค น ค รั บ
Hero Member

คะแนน 6

พร้อมทุกที่ มีดีทุกครั้ง

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 01:31:32 AM »

แหมพี่เล็กน่าจะสั่งสอนพวกมันซักหน่อย...........ให้มันกลัว ตกใจ

จะได้ไม่ทำกับคนอื่นอีกครับ

ศัตรูของศัตรูข้า คือมิตรข้า                                                                
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 01:37:52 AM »

เปลี่ยนอิริยาบถหลังจากที่ช่วยแม่บ้านทำรายงาน Cheesy

ผมกำลังคิดว่า หากเป็นที่เปลี่ยว ผมคงให้วัยรุ่นพวกนี้ไปยืนหลบไว้ทางหนึ่งที่ไกลจากรถมอเตอร์ไซค์สักหน่อย แล้วประเคนกระสุนใส่รถสัก 2 นัด เก็บปลอกกระสุน แล้วขับรถกลับบ้าน

สงสัยทำรายงานเครียดไปหน่อยแฮะครับ Grin
ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ เอางั้นเลยหรือครับเฮีย..........  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  เอาจุดไม้ขีดหยอดถังน้ำมันมันพอแล้วละครับก้านเดียวเอง ประหยัดกว่าค่ากระสุนอีกครับผมว่า  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 03:08:16 AM »

แหมพี่เล็กน่าจะสั่งสอนพวกมันซักหน่อย...........ให้มันกลัว ตกใจ

จะได้ไม่ทำกับคนอื่นอีกครับ

Undecided พนันได้เลยว่ามันไม่กลัวครับ พอออกไปแล้วมันแค่บ่นกันว่า วันนี้เกือบไป พรุ่งนี้ดูดี ๆ นะเว้ย (ไม่หยุดง่าย ๆ หรอกครับ) Undecided

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 06:24:55 AM »

เหตุการณ์ทำนองนี้ผมเคยเจอมาแล้ว เป็นเหตุให้เปลี่ยนความคิดจากที่เคยคิดว่าล่อสัก โป้งสองโป้ง ก็จบ
ในวันนั้นกลายเป็นซัดด้วย .45 หมดแม๊กฯปืนก็พิการแล้วเพราะไม่มีสำรอง แต่ถ้าวันนี้พอได้รบกันนานหน่อย

เรื่องที่เจอมานีเมื่อปี 2537 หรือ 2539 นี่แหละจำไม่แม่นแล้ว แต่เคยชี้จุดเกิดเหตุให้เพื่อนๆเสื้อแดงเห็นกัน
เมื่อเมษายนที่ผ่านมา พื้นที่ตรงนั้นเปลี่ยนไปมาก เจริญขึ้นเยอะ

อ้อ  ก่อนหน้าที่ผมโดนและเป็นที่เดียวกันสัก 1 สัปดาห์มีรถเบนซ์โดนขว้างกระจกแตก คนขับตกใจหักหลบ
รถตกคูข้างทางหมดสติ เด็กพวกนั้นลงไปปลดทรัพย์เกลี้ยงเลย

ไม่นึกว่าวิธีโบราณๆแบบนี้ เด็กรุ่นใหม่ยังนำมาใช้กันอีก

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 07:34:29 AM »

อ้อ  ก่อนหน้าที่ผมโดนและเป็นที่เดียวกันสัก 1 สัปดาห์มีรถเบนซ์โดนขว้างกระจกแตก คนขับตกใจหักหลบ
รถตกคูข้างทางหมดสติ เด็กพวกนั้นลงไปปลดทรัพย์เกลี้ยงเลย

ไม่นึกว่าวิธีโบราณๆแบบนี้ เด็กรุ่นใหม่ยังนำมาใช้กันอีก

Undecided มันง่าย และได้ผลครับพี่ปู Undecided

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 07:47:09 AM »

เหตุการณ์ทำนองนี้ผมเคยเจอมาแล้ว เป็นเหตุให้เปลี่ยนความคิดจากที่เคยคิดว่าล่อสัก โป้งสองโป้ง ก็จบ
ในวันนั้นกลายเป็นซัดด้วย .45 หมดแม๊กฯปืนก็พิการแล้วเพราะไม่มีสำรอง แต่ถ้าวันนี้พอได้รบกันนานหน่อย

เรื่องที่เจอมานีเมื่อปี 2537 หรือ 2539 นี่แหละจำไม่แม่นแล้ว แต่เคยชี้จุดเกิดเหตุให้เพื่อนๆเสื้อแดงเห็นกัน
เมื่อเมษายนที่ผ่านมา พื้นที่ตรงนั้นเปลี่ยนไปมาก เจริญขึ้นเยอะ

อ้อ ก่อนหน้าที่ผมโดนและเป็นที่เดียวกันสัก 1 สัปดาห์มีรถเบนซ์โดนขว้างกระจกแตก คนขับตกใจหักหลบ

ของพี่ปูนี่ใช่เคยลงในหนังสือเกี่ยวกับปืนฉบับหนึ่งรึเปล่าครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 07:49:00 AM »

ใช่ครับ แต่เขาไปแต่งสำนวนเสียน่าเกลียด ตอนนั้นหัวเราะไม่ออกหรอก สั่นไปทั้งตัว

น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 08:02:44 AM »

ตั้งสติได้เยี่ยมครับท่านเล็กเป็นผมไม่รู้จะทำไง Huh

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 08:03:17 AM »

เคยเจอเหมือนคุณ lek  แต่เป็น ปิกอัพ  โหลดเตี้ย  ราวสองทุ่ม  ผมกำลังขับเพลินๆ

พวกจอดซุ่มอยู่ พอเราวิ่งถึงมัน  มันเปิดไฟสูงเข้าหน้าเต็มๆ  พอเลยไปสักพัก

มันแอบตามหลังมา  โดยปิดไฟหน้า   พอมาถึงท้ายรถเรา  ก็เปิดไฟสูงใส่อีก

แล้วก็เร่งเครื่องพร่วด  แซงออกหน้าไปเลย พร้อมกับปิดไฟทำอย่างโจร

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 09:06:00 AM »

คนประเภทนี้มันต้องเสกหนังควายเข้าท้องครับ   ไม่ก็ส่งปอบไปสิง  กินตับไตใส้พุงให้เกลี้ยง..........
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์