๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:10:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาบัดนี้ผมยังตอบเพื่อนไม่ได้เลย  (อ่าน 8206 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 01:24:47 PM »

รับทราบครับ ท่านทัดมาลา
ผมเอง ยึงคิดว่าท่าน ไป ๆ มา ๆ อยู๋ครับ

หากวันไหนนัดหม่ำลาบ....แล้ว
กระผมจะ PM ไปเชิญ ครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 02:37:58 PM »

อ้าวว....ผมก็เข้าใจว่าเป็นแหลมๆหนึ่ง ในประเทศอะไรสักอย่าง กลายเป็นนักดนตรีเฉยเลย ..... ไปกันคนละทาง...555

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 02:45:13 PM »

คุณกล๊อกเข้าใจเปิดกระทู้ หลงรัก
เคยได้ยินแต่ชื้อ ผมเองเกิดไม่ทัน
ช อ้น ณ บางช้าง อีกคนรู้สึกว่าจะเล่นกีต้าเก่งเหมือนกัน 
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 02:45:47 PM »

Grinมาช้าอดตอบเลยป๋ม.....เอางี้ดีก่าเฮีย ว่าง ๆ ไปฟังดนตรีแนวร๊อคกันมั้ย ถ้าเฮียไปผมเลี้ยงเองอะ.....อิอิแต่ต้องไปตั้งแต่เปิดและอยู่ให้ถึงเลิกนะเฮีย....อิอิ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 02:50:23 PM »

555 ขวัญใจมือกีต้าล็อค ..... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 03:54:27 PM »

เสียดายเปิดรูปไม่ได้  ตั้งแต่เช้าแล้วครับ 

ขอแจมนิดนึง  พูดถึง คุณ ปู่แหลม มอริสัน   ต้องฟังเพลง  กีต้าร์คิงส์

ที่น้าแอ๊ด  แกแต่ง  และร้องให้  ปู่แหลม  ฟังแล้วสะท้อนอารมณ์

ชอบเพลงนี้ครับ  และชื่นชม  ปู่แหลม  อยู่แล้วด้วย

คอเพลงร๊อค   ลายคราม  ไม่รู้ได้ไงครับ    ขอบคุณ

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 04:23:59 PM »

Grinมาช้าอดตอบเลยป๋ม.....เอางี้ดีก่าเฮีย ว่าง ๆ ไปฟังดนตรีแนวร๊อคกันมั้ย ถ้าเฮียไปผมเลี้ยงเองอะ.....อิอิแต่ต้องไปตั้งแต่เปิดและอยู่ให้ถึงเลิกนะเฮีย....อิอิ Grin

Grin ไปแทนเฮียกล๊อกแกล๊กได้ป่ะ Grin

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 04:26:16 PM »

ไอ้กระผมก็นึกว่าเป็นแหลม (แผ่นดินที่ยื่นเข้าไปในน้ำ)  Grin

ไปก็ได้  แต่ผมต้องไม่ลืมจุกอุดหูไปด้วย  :Smiley  อือ... ใส่เพลเตอร์ดีกว่า  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 04:28:50 PM »

ไปก็ได้  แต่ผมต้องไม่ลืมจุกอุดหูไปด้วย  :Smiley  อือ... ใส่เพลเตอร์ดีกว่า  Grin

Grin สตรีท 1 ยังนั่งมาแล้ว Grin

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 05:52:54 PM »

ไอ้กระผมก็นึกว่าเป็นแหลม (แผ่นดินที่ยื่นเข้าไปในน้ำ) Grin

ไปก็ได้ แต่ผมต้องไม่ลืมจุกอุดหูไปด้วย :Smiley อือ... ใส่เพลเตอร์ดีกว่า Grin
   ไปด้วยครับเฮียผมจะนั่งเป็นเพื่อน ...... คำไหนคำนั้นน่ะท่านเลขาฯ ..... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 06:19:10 PM »

Grin ไปแทนเฮียกล๊อกแกล๊กได้ป่ะ Grin

ไปด้วยครับเฮียผมจะนั่งเป็นเพื่อน ...... คำไหนคำนั้นน่ะท่านเลขาฯ ..... อิอิอิ
ไปกันหลายๆท่านก็ได้มังครับ ทั่นเลขาฯ เป็นคนรักเพื่อนฝูง  Wink

โบนัสของทั่นเลขาฯ จวนจะออกแล้วนี่นา  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 12:23:29 AM »

ไอ้กระผมก็นึกว่าเป็นแหลม (แผ่นดินที่ยื่นเข้าไปในน้ำ)  Grin

Grinไม่ได้ไม่ได้ครับเฮียมันงั้นเฮียจะสัมผัสกับพลังแห่งร๊อคไม่เต็ม 100 ครับ Grin

ลงมาปะละพี่ Grin

ไอ้กระผมก็นึกว่าเป็นแหลม (แผ่นดินที่ยื่นเข้าไปในน้ำ) Grin

ไปก็ได้ แต่ผมต้องไม่ลืมจุกอุดหูไปด้วย :Smiley อือ... ใส่เพลเตอร์ดีกว่า Grin
คำไหนคำนั้นครับพี่รู Grin

ไปกันหลายๆท่านก็ได้มังครับ ทั่นเลขาฯ เป็นคนรักเพื่อนฝูง Wink

หัวเราะร่าน้ำตารินเอาก็เอาเฮียผมเปิดเหล้าซักขวดค่ามิกโง่(เซ่อ)เฮียกับพี่รูแล้วก็พี่ใหม่จ่ายนะกับแกล้มหารกัน
โบนัสของทั่นเลขาฯ จวนจะออกแล้วนี่นา Grin
หัวเราะร่าน้ำตารินแสลงใจกับคำนี้ที่สุดครับโบนัสสสสสสสสสสสสส หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินเกือบจะใจอ่อนอยู่แล้วเชียวเจอคำนี้มันช้ำใจครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินปีที่แล้วก็อดเพราะคนชงกับคนพิจารณาไม่กินเส้นกันปีนี้ยังหาแสงสว่างที่ปลายอุโมงไม่เจอเลย หัวเราะร่าน้ำตารินงั้นสรุปทั้งหมดนี่เฮียก็จะรอโบนัสผมออกนะครับ....(ปีนี้ได้ข่าวว่าพวกผมอดอีกครับเพราะประเมินธรรมมาภิบาลที่เน้นเรื่องจัดเก็บภาษี....ธรรมมาภิบาลมันไปเกี่ยวกับภาษีตรงไหนก็ไม่รู้...แต่ถ้าผ่านแล้วก็ยังมีรายการจรเข้ขวางคลองอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน)

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
โอรสเยาวราช-รักในหลวง
ใครจะใหญ่เกินกรรม
Full Member

คะแนน 11

ผยองในความเป็นไทย

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 02:04:02 PM »

ไปด้วยๆๆๆ ครับ อยากไปดูน้าแหลม มอริสัน เล่นกีตาร์  Grin Grin Grin

โพธิญาณ
nin
เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 04:06:06 PM »

rock pub กะ แซ็กโซโฟน นี่ร้านเดียวกันหรือปล่าวครับ Huh
มันคลับคล้ายคลับคลา

แล้วน้าแหลมนี่แกเพิ่งจัดพิธีแต่งงานไปเมื่อไม่กี่ปีนี้ใช่หรือเปล่าครับ
คลับคล้ายคลับคลาอีกเช่นกัน

(ตกลงว่าผมนี่ไม่เคยจำอะไรได้แน่ๆ สักอย่างเลยแฮะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)

วักน้ำเข้ามา  น้ำไหลออกไป
  ผลักน้ำออกไป  น้ำไหลเข้ามา

ดร.เทียม โชควัฒนา
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 04:40:13 PM »

rock pub กะ แซ็กโซโฟน นี่ร้านเดียวกันหรือปล่าวครับ Huh
มันคลับคล้ายคลับคลา

แล้วน้าแหลมนี่แกเพิ่งจัดพิธีแต่งงานไปเมื่อไม่กี่ปีนี้ใช่หรือเปล่าครับ
คลับคล้ายคลับคลาอีกเช่นกัน

(ตกลงว่าผมนี่ไม่เคยจำอะไรได้แน่ๆ สักอย่างเลยแฮะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)

แซ็ก...อยู่ที่ อนุสาวรีย์ชัยฯ ครับ ฝั่ง dunkin เดิม

ส่วน Rock อยู่ถนนราชเทวี...ตรงใต้สถานีไฟฟ้าราชเทวี ครับ...
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์