๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 06:47:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตรบกวนครับท่านใดอยู่ระยองบ้างครับ  (อ่าน 4347 ครั้ง)
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 09:16:32 PM »

สวัสดีครับไม่ทราบว่าเพื่อนๆท่านใดอยู่ ระยอง บ้างครับพอดีมีธุระต้องไประยอง เลยอยากจะเจอเพื่อนสมาชิกน่ะครับ อยากจะรบกวนพาเที่ยวสนามหน่อยน่ะครับ เดินสายครับช่วงนี้ ขอบคุณมากครับ  Grin
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 11:08:09 AM »

สงัสยจะไม่มีใครอยู่แถวนี้ครับ  Grin งั้นรบกวนขอที่อยู่ และรายละเอียดเล็กๆน้อยๆหน่อยครับ อย่างเช่นว่าไม่ได้เป็นสมาชิกจะเข้าไปใช้บริการได้มั๊ยครับ  ขอบคุณมากครับ Cheesy
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 04:17:22 PM »

ไม่มีใครตอบให้เลยครับ...งั้นผมขอตอบเท่าที่รู้นะกันครับ
1.สนามยิงปืน จ.ระยอง อยู่ในตัวเมืองระยอง ที่สนามกีฬาจังหวัดครับ ถนนสุขุมวิท (ข้างๆ ร.ร.อัสสัมฯ และเซนต์โยฯ) ผมไม่แน่ใจว่าต้องเป็นสมาชิกหรือเปล่าถึงจะยิงได้ แต่ปกติแทบทุกสนามจะให้คนนอกยิงได้ทั้งนั้นแต่ต้องมีค่าใช้สนาม
2.สนามกองการบินทหารเรือ อยู่ที่ อ.บ้านฉาง ถ้าไม่เป็นสมาชิกจะเสียค่าใช้สนาม
3.ไม่แน่ใจว่าค่ายนาวิกโยธินที่ระยองมีสนามยิงปืนหรือเปล่าครับ ต้องให้ผู้รู้มาตอบครับ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 04:27:06 PM »

Grin อ้าวตาเจ๊ะ กลับมาอยู่เมืองไทยแล้วหรอ Grin

Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 05:02:38 PM »

ไม่มีใครตอบให้เลยครับ...งั้นผมขอตอบเท่าที่รู้นะกันครับ
1.สนามยิงปืน จ.ระยอง อยู่ในตัวเมืองระยอง ที่สนามกีฬาจังหวัดครับ ถนนสุขุมวิท (ข้างๆ ร.ร.อัสสัมฯ และเซนต์โยฯ) ผมไม่แน่ใจว่าต้องเป็นสมาชิกหรือเปล่าถึงจะยิงได้ แต่ปกติแทบทุกสนามจะให้คนนอกยิงได้ทั้งนั้นแต่ต้องมีค่าใช้สนาม
2.สนามกองการบินทหารเรือ อยู่ที่ อ.บ้านฉาง ถ้าไม่เป็นสมาชิกจะเสียค่าใช้สนาม
3.ไม่แน่ใจว่าค่ายนาวิกโยธินที่ระยองมีสนามยิงปืนหรือเปล่าครับ ต้องให้ผู้รู้มาตอบครับ
ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ คุณBlackhawk  Grin
Grin อ้าวตาเจ๊ะ กลับมาอยู่เมืองไทยแล้วหรอ Grin
ครับ....นายใหม่ มาจนจะกลับอยู่แล้วครับ อิอิอิ เที่ยวนี้คงอดไปกินเตี๋ยวลิ้นวัวอ่ะ เที่ยวหน้าไปแน่ ชัวร์ๆ Grin น้ำลายหก น้ำลายหก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 08:48:43 PM »

ครับ....นายใหม่ มาจนจะกลับอยู่แล้วครับ อิอิอิ เที่ยวนี้คงอดไปกินเตี๋ยวลิ้นวัวอ่ะ เที่ยวหน้าไปแน่ ชัวร์ๆ Grin น้ำลายหก น้ำลายหก

Grin ได้ ๆ จะรอ ๆ Grin

เด็กระยอง
ผมรักทุกท่านครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ยินดีรับใช้เพื่อนสมาชิกชาวปืนทุกท่านครับ

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 09:48:35 PM »

แหมมาช้าไปหน่อยครับ......ขอโทษทีครับ
ข้อ1. สนามปิดไม่มีกำหนดเปิดครับ รอเอกชนมาดำเนินการ
ข้อ2.เข้าไปยิงได้ครับ..แต่กระสุนไม่ค่อยมีระยะหลังๆ ถ้าให้ดีเลยไปอีกนิดเดียว กม.5 สัตหีบ ค่าบริการครั้งละ 50 บาท ถ้าเป็นสมาชิกรายปี500 รายตลอดไป 5000 มีสิทธิ์ ซื้อกระสุนได้ถูกครับ (สนามนี้ทีมงานซึมไปบ่อยครับ)
ข้อ3.ไม่รู้ครับ มีแต่ของนปภ.อยู่ซอย สองพี่น้องสนามหายาก ไม่ค่อยดีนัก เหมาะสำหรับคนไปลองปืนเพื่อซ่อมเพราะมีช่าง
ข้อ4.มีสนามที่ตะพง ของ ม.พัน7 เปิดเฉพาะ ส-อา หรือปล่าวไม่แน่ใจ สนามใช้ได้ครับ เข้าไปบอกป้อมว่าไปยิงปืนขับรถไปเรื่อยๆเจอทางเลี้ยวก็เลี้ยว ไม่หลงครับ
ปล.โทรถามรายละเอียดถ้าไม่เข้าใจ หรืออยากทราบรายละเอียดเพิ่มได้ครับ ยินดีมากครับ
เมธี -095321699 ยินดีรับใช้ครับ
ปล.อีกทีไม่ทราบจะมาวันไหนครับเผื่อผมว่างจะได้ไปด้วยกันครับ

มิตรภาพที่ยาวนาน คือ การให้ครับ
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 11:33:11 PM »

ขอบพระคุณ...คุณเด็กระยองมากครับ วันที่ผมยังไม่แน่ใจครับผม คงต้นเดือนนี่แหล่ะครับ  ยังไงผมขอรบกวนโทรหานะครับ ผมนัดว่าจะไปหาพี่สกายอยู่เหมือนกัน เผื่อจะได้ไปด้วยกัน แล้วขากลับแวะสนามกันครับ  ขอบคุณครับ  Cheesy
เด็กระยอง
ผมรักทุกท่านครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ยินดีรับใช้เพื่อนสมาชิกชาวปืนทุกท่านครับ

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 07:53:52 AM »

ยินดีครับ...ถ้างัยโทรมาครับ
ถ้าจะไปหาพี่สกายก็เยี่ยมเลย
ลองนัด...พี่ต้อย...ด้วยซิเผื่อแกว่าง
จะได้เจอหลายๆคนครับ.....

มิตรภาพที่ยาวนาน คือ การให้ครับ
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 08:35:20 AM »

Grinเพิ่งเข้ามาครับ....

น้ำลายหกช่วงนี้ระยองค่อนข้างขัดสนครับ..ต้องไปยิงที่ กม.5 สัตหีบ...ซึ่งพร้อมทั้งสนามและกระสุน ตามท่านเด็กระยองกล่าวครับ

หลงรักท่านdexphetมาระยองเมื่อไหร่...แจ้งด้วยครับ...จะๆได้ไปร่วมแจมครับ

Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 09:59:28 AM »

ขอบพระคุณมากครับ  Grin
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 05:24:44 AM »

น้าเป้า........นัดเจอกันเมื่อไหร่โทรหาผมที........เดี๋ยวยิงปืนเสร็จไปหาเหล้ากินกัน Grin
หน้า: [1]
  พิมพ์