๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 05:00:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนเกรงใจเมีย  (อ่าน 10419 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:13:13 AM »

เอาแล้วเล่นของสูงแล้ว   จะลองดูซิว่าจะมีใครมาเปิดเผยตัวมั่ง    Grin Grin Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:17:26 AM »

Grin มาเปิดเผยว่ายังไม่มีเมีย Grin
 เยาะเย้ย รอดตัวไป 1 เยาะเย้ย

มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:23:47 AM »

Grin มาเปิดเผยว่ายังไม่มีเมีย Grin
 เยาะเย้ย รอดตัวไป 1 เยาะเย้ย

รอดไปแล้วหนึ่ง    แต่ไม่รู้ว่าที่เปิดเผยเป็นความจริงหรือเปล่า ต้องให้พี่ๆท่านอื่นยืนยันด้วยนะครับ  Grin Grin Grin
  เมื่อก่อนแฟนผมทำงานที่อำเภอเก้าเลี้ยว  ผมยังไม่ได้เข้าเวปนี้  เด๋วรอให้มีรถก่อนถ้ากลับบ้านเมียที่น่านจะแวะแถวๆตาคลี ไปคาราวะที่ร้านพี่นายใหม่ซะหน่อยครับ   Grin Grin

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:25:46 AM »

...ผมไม่กลัวและเกรงครับ....เมียผม...ถ้าบ่นให้ผม....ผมพูดคำเดียว...หยุดทันทีครับ............คำนั้นก็คือ  ..................คำว่า....

..........."ครับ"................................เธอจะหยุดทันที............ หัวเราะร่าน้ำตาริน
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:30:28 AM »

อ้าว... ไหงเปิดกระทู้ชวนให้เครียดล่ะครับ?  Undecided

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
N1
Full Member

คะแนน 9

เริ่มจาก 0 เพิ่มพูนทีละ 2

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:32:55 AM »

:Smiley ยกมือครับ (กลัวไว้ก่อน จะได้ซื้อ ป. ได้อีก)
tanapa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:35:02 AM »

ไม่เคยกลัว...........ซะเมื่อไหร่ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:36:58 AM »

...ผมไม่กลัวและเกรงครับ....เมียผม...ถ้าบ่นให้ผม....ผมพูดคำเดียว...หยุดทันทีครับ............คำนั้นก็คือ  ..................คำว่า....

..........."ครับ"................................เธอจะหยุดทันที............ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หั่นแน่พี่เราแอบมาเปิดตัวที่นี่เอง พี่ๆครับ ไปดูที่กระทู้ชาวเหนือ มี กม.(กลัวเมีย+เกรงใจ)ทีมอยู่ครับ สมาชิกเพียบ  Grin Grin Grin Grin
.
.
.

ผมเองก็เป็นหนึ่งในนั้นครับ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Oxygen
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:39:14 AM »

ดูจากโลโก้คงหนีไม่พ้นผมอีกคนมั้งครับเนี่ย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผบทบ. อนุญาติให้มีได้ไม่เกิน ๒ กระบอกคร๊าบบบ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:40:23 AM »

หั่นแน่พี่เราแอบมาเปิดตัวที่นี่เอง พี่ๆครับ ไปดูที่กระทู้ชาวเหนือ มี กม.(กลัวเมีย+เกรงใจ)ทีมอยู่ครับ สมาชิกเพียบ  Grin Grin Grin Grin
.
.
.
ผมเองก็เป็นหนึ่งในนั้นครับ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

......มาแล้วครับ...สมาชิก กม. ทีม..... Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:46:03 AM »

อ้าว... ไหงเปิดกระทู้ชวนให้เครียดล่ะครับ? Undecided

ป๋มป่าวนะค้าบบเฮีย    แค่อยากรู้ว่าใครเหมือนผมเท่านั้นเอง    หัวเราะร่าน้ำตาริน

Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:47:09 AM »

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย.........................ผมยังไม่มีเมียครับ.....................พูดได้เต็มปาก Grin
ชมพูภูคา
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:48:26 AM »

ยังไม่มีครับ(เป็นตัวเป็นตน).....ยังคงเป็นพ่อพวงมาลัย...ลอยไปลอยมาอยู่......แต่หัดกลัวไว้บ้าง...ก็น่าจะดีนะครับ

ไม่มีแผ่นดินใดสุขใจเท่าแผ่นดินแม่
โจ
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:48:28 AM »

ผ่านมาเฉยๆครับ
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 11:07:21 AM »

หนีไม่พ้นกระทู้นี้จริงๆ อีตา soveat... Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์