๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:24:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปปืนโครงการปกครองระยะ3ครับ  (อ่าน 22587 ครั้ง)
makoto
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 03:20:50 PM »

ผมไม่มีส่วนได้เสียอะไรกับโครงการ จองไม่ได้เหมือนพี่ๆหลายๆท่าน ถ้าท่านใดจองได้ก็คงมีรายละเอียดที่หน่อยงานของท่าน ถ้าให้ลงละเอียดจะกลายเป็นช่วยโฆษณาไปครับ กระทู้นี้แค่อยากให้ดูลูกซอง บาเร็ทต้า-สโตกอร์เป็นหลักครับ
Kajeeman
"เกศคต ใจไม่คด"
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 03:32:14 PM »

ของผมหนังสือตอบรับจากบริษัทมาแล้ว  ยังไม่ได้จ่ายเงินงวดแรก แต่อ่านจากหนังสือพิมพ์ข่าวสดเมื่อสองอาทิตย์ที่แล้วว่าตำรวจจังหวัดพเยาว์จ่ายเงินครบแล้ว ในโครงการระยะที่ 2 ยังไม่ได้ปืน ตอนนี้คงจะร้องเรียน ส.ค.บ.เรียบร้อยแล้ว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 04:01:31 PM »

ผมไม่มีส่วนได้เสียอะไรกับโครงการ จองไม่ได้เหมือนพี่ๆหลายๆท่าน ถ้าท่านใดจองได้ก็คงมีรายละเอียดที่หน่อยงานของท่าน ถ้าให้ลงละเอียดจะกลายเป็นช่วยโฆษณาไปครับ กระทู้นี้แค่อยากให้ดูลูกซอง บาเร็ทต้า-สโตกอร์เป็นหลักครับ

ไม่ได้ว่ามีเจตนาว่าคุณมีส่วนได้เสียกับโครงการ  ถ้าทำให้เข้าใจผิดก็ขออภัยด้วย  เพียงแต่ในวงการปืนนั้นมีทั้งมือใหม่และมือไม่ใหม่  มือใหม่หลานท่านเห็นรูปปืนโครงการในโบว์ชัวร์ก็ด่วนสรุปว่าปืนนั้นได้รับอนุมัติจาก สน.อส. แล้ว แต่จริง ๆ ร้านเหล่านั้นยังไม่ได้รับอนุมัติที เพราะฉะนั้นจึงไม่อยากให้มีการเข้าใจผิด กรณีแบบนี้มีมาแล้วหลายรายสังเกตดูได้จากในเวปนี้  เวปปืนอื่น ๆ หรือ คนใกล้ตัวที่เราจะได้พบเจอ
jupiter
"ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

คิดดี + พูดดี + ทำดี = ชีวิตมีแต่เจริญ

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 04:25:01 PM »

แคตตาล๊อคเหมือนของโครงการฯปี 43 เลยแฮะ

"คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี" - หลวงพ่อปัญญานันทะภิกขุ

aotaung
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 04:46:47 PM »

ก็ระยะที่ 3  ของห้างนี้แหละ  จองเมื่อเดือน  พ.ย. 48   เป็น CZ  ป่านนี้เงียบสนิทโทรถามก็ไม่ได้รับคำตอบมีน้องผู้หญิงรับสายโยนให้ไปถาม สน.อส.เอาเอง................รู้งี้เพิ่มนิดหน่อยซื้อที่ร้านสบายใจ  โอนเมื่อไหร่ก็ได้ ........ Huh Huh
day<รักในหลวง>
อดีตคือบทเรียน ปัจจุบันคือข้อสอบ
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 08:18:14 PM »

ท่าน makoto  พอจะมีรายละเอียดของโครงการใหม ครับ กำลังอยากได้ พอดี
รบกวนด้วยคนครับ

ขออนุญาตครับ 
   จังหวัดพะเยา ครับ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 10:00:41 PM »

...โครงการนี้ดูแปลก ๆ ดูเหมือนจะมีการขยายเวลาการจองมาเรื่อย ๆ พร้อมกับการเปลี่ยนโบว์ชัวร์ จะมีปืนใหม่ ๆ มาทุกคราว แต่รายละเอียด หลักเกณฑ์ เงื่อนไข ไม่เคยเห็น...ศึกษา ตรวจสอบให้ดีนะครับ....

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 10:12:30 PM »

เพื่อนอยู่หน่วย นพค. จองแล้วจ่าย10%เกือบปีแล้วยังไม่ได้เลยครับ

นักะติ๊ Club
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 10:14:46 PM »

ป.ล.3 ทำไมสัญญาของร้านไม่บอกว่าสามารถนำเข้าปืนได้ในช่วงใด ถ้าไม่ได้รับการให้นำเข้ามาไม่ต้องรอกัน
 หายอยากเหรอครับเนี่ย...

ช่ายครับๆ  เห็นด้วย

ตามปรกติ  การทำสัญญาอะไรก็ตามกับหน่วยงานราชากร ต้องมีกำหนดส่งมอบ

โดยระบุไว้ชัดเจนว่า  หากส่งมอบช้าจะต้องมีค่าปรับด้วย.....แต่นี้ไม่เห็นมีเลย 

เข้าข่ายทำสัญญาเสียเปรียบนะเนี้ย..

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
hs6mlo
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 10:44:28 PM »

ก็ระยะที่ 3  ของห้างนี้แหละ  จองเมื่อเดือน  พ.ย. 48   เป็น CZ  ป่านนี้เงียบสนิทโทรถามก็ไม่ได้รับคำตอบมีน้องผู้หญิงรับสายโยนให้ไปถาม สน.อส.เอาเอง................รู้งี้เพิ่มนิดหน่อยซื้อที่ร้านสบายใจ  โอนเมื่อไหร่ก็ได้..
ขอลอกมาหน่อยครับหัวอกเดียวกัน Huh
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 11:08:12 PM »

ก็ระยะที่ 3  ของห้างนี้แหละ  จองเมื่อเดือน  พ.ย. 48   เป็น CZ  ป่านนี้เงียบสนิทโทรถามก็ไม่ได้รับคำตอบมีน้องผู้หญิงรับสายโยนให้ไปถาม สน.อส.เอาเอง................รู้งี้เพิ่มนิดหน่อยซื้อที่ร้านสบายใจ  โอนเมื่อไหร่ก็ได้..
ขอลอกมาหน่อยครับหัวอกเดียวกัน Huh

ผมก็ไม่ได้มีส่วนได้เสียกับร้านนี้ แต่เห็นว่า ถ้าเป็นปืนเอกภัทร โทร 02-6238688 ลองขอสายคุณกฤษณ์นะครับ...จะได้รับความสะดวก
ที่ผ่าน ๆ มาผมโทรไปถามธุระเรื่องปืนที่จองกับ สน อส ระยะ 3 ที่ร้านนี้ก็ได้รับความกระจ่างทุกครั้ง  ล่าสุด 2-3 วันมานี้ทราบว่าปืนบาเร็ตต้าระยะ 3
ที่กำหนดจะเข้าช่วงเดือน สค.49 ก็ต้องเลื่อน เพราะต่างประเทศช่างเดือน สค.นี้เค้าหยุดทำงานกัน 1 เดือนครับ

werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 12:25:32 AM »

จะให้แน่นอนต้องผ่าน สน.อส.ครับ ผมจอง 10% ในโครงการระยะที่ ๒ ของไทยเนฯ ผมจ่ายในนามของ สน.อส.ครับ ถ้าจ่ายให้ร้านเลย ต้องอ่านสัญญาดีๆครับ แต่เห็นใบรายการแล้วอยากได้กล็อก 36 กับ 27 , 23 จัง
jim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 01:47:17 AM »

อีก 90 เปอร์เซนต์ จ่ายตอนไหนครับ
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 01:55:20 AM »

จ่ายตอนปืนเข้ามาครับ Cheesy               
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 08:26:32 AM »

ขอบคุณครับ....ที่นำมาให้ชมครับ...... Smiley
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์