๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 10:58:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปปืนโครงการปกครองระยะ3ครับ  (อ่าน 22654 ครั้ง)
VIP
ไม่มีสิ่งใดที่ทำไม่ได้ เว้นเสียแต่เรานั้นไม่ได้ทำ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 08:08:43 PM »

อย่างนั้น ขอให้ทางร้านเอกภัทร มาชี้แจงดีกว่าเพื่อให้พวกเราหายสงสัยกัน นะครับ Grin
ต้องขออนุญาติอ้างถึงครับ
เพราะบุคคลที่สามารถตอบเราได้ดีที่สุดและจริงใจที่สุดก็คือร้านปืนเอกภัทรครับ

ในส่วนของผมทาง 3 จชต. โครงการเงินผ่อนกับสหกรณ์ก็ยังเงียบอยู่เลยไม่รู้ว่าจะได้หรือเปล่ารอค่อยมาก็หลายเดือนแล้วเหมือนกัน เพียงแต่ว่าไม่ต้องจ่ายมัดจำ

ปล. M1 ทำไมราคาแค่ 28,800 หรือว่าทางร้านเค้าพิมพ์ผิด 
เอกสารฉบับนี้ผมก็ได้รับแล้วเหมือนกัน แต่มีแค่ใบสั่งจองไม่มีสัญญาชื้อขาย
...ขอบคุณครับ...
bigbuffalo
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 08:51:55 PM »

ถ้า M1 ราคา 28,800 จริงก็ต้องจอง
jim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 11:59:12 PM »

เพื่อนหลายคน จ่ายไป 100 % แล้ว คงต้องรอ นับจากวันนี้เป็นต้นไป แต่ว่าเก็บหลักฐานเตรียมการณ์ไว้ล่วงหน้าถ้าหากเกิดมีปัญหา เพราะส่งเป็นตั๋วแลกเงินและเช็ค การรับต้องมีหลักฐานตรวจสอบกับธนาคาร
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 09:11:38 AM »

เบลนาลี  เอ็ม ๑ ราคา ๓๙,๙๖๐  บาท ครับ....
VIP
ไม่มีสิ่งใดที่ทำไม่ได้ เว้นเสียแต่เรานั้นไม่ได้ทำ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 10:39:43 AM »

เบลนาลี เอ็ม ๑ ราคา ๓๙,๙๖๐ บาท ครับ....

ผมเห็นราคาด้านล่างคิดว่าเป็น 28,800.- เสียอีก
ขอบคุณครับ
rick
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2006, 05:51:49 PM »

อยากทราบว่ามีใครเคยสั่งปืนดครงการกับร้านเอกภัทร และได้รับปืนแล้วบ้างครับช่วยส่งเสียงหน่อย เห็นราคา glock แล้วชักสนใจแต่กลัวว่าจะโดนหลอก
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2006, 01:02:22 AM »

ยกกระทู้ครับ อยากทราบเหมือนกัน Grin
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2006, 08:13:32 AM »

อยากรู้ด้วยคนครับ จะได้จอง M1 ได้สบายใจซะที Smiley

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
ทิดเฉิ่ม
สิ่งที่หวงของใคร ฉันไม่ต้องการ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2006, 12:26:04 PM »

ผมจ่าย 10%ไปเมื่อเดือนเมษา 3 เดือนผ่านไปยังไม่ได้ใบตอบรับ  โทรไปถามสน.อส.ก็ไม่ติด
เลยลองโทร.ไปที่ห้างเอกภัทรมีคุณผู้ชายรับสาย เขาก็ขอชื่อ/ขอเบอร์ ว่าจะช่วยเช็คให้แล้วก็เงียบ
ด้วยความมานะ(กลัวเงินสูญ) เลยโทรไปอีกเมื่อวันจันทร์ เขาก็ให้เบอร์ติดต่อ คุณอนุชิตโดยตรง  ด้วยความอุตสาหะ ก็โทร.ไปหาคุณอนุชิต   คุณอนุชิตถามผมว่าคุณได้เบอร์ผมมาได้ยังไง  ผมตอบว่าพี่ครับ  ผมได้มาจากห้างเอกภัทรครับ  ผมอยากเรียนถามเรื่องใบตอบรับเงินมัดจำ 10 % ยังไม่ได้ใบตอบรับเลยครับ(เพื่อนจองczจากห้างไทยเนฯเมื่อ พ.ค. ตอนนี้ได้ใบตอบรับเรีบยร้อย) เขาตอบว่าให้โทร.ไปถามสน.อส. เอาเองเขาเป็นแค่ผู้ประสานไม่สามารถตอบได้(เอ้า..  ซ-ยแล้วซิเรา) แล้วหนังสือที่ส่งถึงหน่วยงานก็ส่งมาจากห้างปืนทั้งนั้น  ตอนนี้หน่วยงานผมมีโบวชัวเกือบ 6 ห้าง (ที่น่าสงสัยคือเลขที่หนังสือของสน.อส.ที่ทางห้างสำเนาแนบมา หนังสือออกก่อนดันเลขมาก หนังสือออกทีหลังดันเลขน้อย หรือจนท.ที่ออกเลขเมาค้าง  ลองสังเกตุดูครับ ระหว่างไทยเน รุ่นที่ไม่มีกล็อกนะครับ กับ ห้างเอกภัทรที่ไม่มีปืนยาวครับ)  วันนี้ลองโทรไปถามคุณกฤษณะ ตามที่พี่สมาชิกแนะนำ  คุณผู้หญิงรับสายตอบว่าคุณกฤษณะติดลูกค้า และถ้าจะถามเรื่องปืนโครงการ ให้ติดต่อ เบอร์ 02-5222230 โดยตรง ทางห้างไม่สามารถตอบอะไรได้ (อนิจา) ที่พึ่งสุดท้ายลองโทร.ดู........ติดครับท่าน.....แต่ไม่มีใครรับ.....เหนื่อยแล้วครับพี่ๆ
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2006, 04:20:20 PM »

ผมเคยโทรตามที่ สน.อส. เบอร์นี้ครับ 02-2781009 สมัยที่เคยคิดจะซื้อปืนสวัสดิการ หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่จะติดยากหน่อยครับ สายไม่ค่อยว่างเลย ตอนนั้นผมกดโทรซ้ำจนมือหงิกกว่าจะติด

ลองถามดูว่าเค้าได้รับ 10% ของเราหรือยัง ถ้าได้รับแล้ว จะส่งใบตอบรับให้เราเมื่อไหร่ เพราะปกติเค้าจะรอให้ยอดรวมกันเยอะๆ

ก่อน แล้วค่อยทำใบตอบรับทีเดียวครับ(บางทีส่งไปแล้วไม่ถึงก็มีครับ เพื่อนผมเอง สน.อส. ไม่ได้รับเอกสาร เลยเดาว่าสงสัยตกหล่นที่ไปรษณีย์)

ผมเคยจองและส่งดราฟ 10% ไปให้ สน.อส. แต่รอไม่ไหว เลยขอยกเลิกครับ ผมก็สอบถามทางเบอร์นี้แหละ

ก็ได้เงินมัดจำคืนครบถ้วนครับ  Grin Grin

ทิดเฉิ่ม
สิ่งที่หวงของใคร ฉันไม่ต้องการ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 10:32:40 AM »

โทร.ติดแล้วครับตามเบอร์ที่พี่แนะนำ  และได้รับคำตอบจาก จนท.สน.อส. ทั้งท่านผู้หญิงและชายเป็นที่น่าประทับใจครับ ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ
anirut
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 11:48:09 AM »

คุณyadong ครับแล้วจนท.เขาตอบว่างัยครับอยากรู้มากครับ แล้ว ๙๐ % เนี่ยต้องจ่ายเมื่อใหร่ครับ ผมยังไม่ได้จ่ายเพราะยังไม่ได้ใบตอบรับ ๑๐ %  เลยครับ ตอบให้ชื่นใจหน่อยครับ
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 02:23:04 PM »

ช่วยบอกกันหน่อยนะครับ Wink
jim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 10:58:31 PM »

เพื่อนได้ใบตอบรับ 10 เปอร์เซนต์ แต่ไม่มีสัญญาซื้อขาย
pwatanac
It's important to shoot fast and more important to shoot accurately, but the most important is to shoot safely.
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 11:15:00 PM »

เห็นราคาแล้วน้ำลายไหล
แง ๆ อยากได้ G21 ทำไมถึงถูกว่าซื้อเองได้ขนาดนี้หนอ  ตกใจ Huh

... if there's something wrong, those who have the ability to take action have the responsibility to take action ...
= National Treasure, 2004 =
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์