๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 09:58:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีแม็ก 10 นัดสำหรับ Colt .45 ไว้เพื่ออะไรกันบ้างครับ และจำเป็นหรือไม่ครับ  (อ่าน 6992 ครั้ง)
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 10:31:42 AM »

Smiley Grin ขณะนี้. ผมอยู่ใน ๕๐ % ที่ใช้ Colt ๑๙๑๑ a ๑ .๔๕ ติดตัว. ติดรถครับ..
 ด้วยหลักคิด. ยิงให้เสียอาการ เสียในนัดแรก .. Smiley

ด้วยหลักการคิดแบบพี่  ผมเลยหากล็อก 23 อีกตัวไงครับ  Wink
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 10:56:41 AM »

ผมก็สนใจอยากได้แต่ยังลังเลว่าจะซื้อดีหรือไม่เพราะสองแมกก็พอแล้วยังหาเหตุผลในการเสียเงินไม่ได้

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
tar751
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2006, 02:32:24 AM »

มีดีกว่าไม่มีครับ ไม่ว่าจะเป็น 10 นัด หรือ 8 นัด Grin
srimalai_รักในหลวง
คนธรรมดา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2006, 09:37:36 AM »

ต้องถามคนเอามาขาย อิอิ.....

อันอ้อยตาลหวานลิ้นแล้วสิ้นซาก  แต่ลมปากหวานหูไม่รู้หาย
แม้นเจ็บอื่นหมื่นแสนก็แคลนคลาย  เจ็บจนตายนั้นเหน็บให้เจ็บใจ
เป็นมนุษย์สุดนิยมเพียงลมปาก  จะได้ยากโหยหิวเพราะชิวหา
แม้นพูดดีมีคนเขาเมตตา  จะพูดจาจงพิเคราะห์ให้เหมาะความ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2006, 09:41:24 AM »

Smileyเคยมีบางท่านพูดไว้.....ต้องขออภัยด้วยครับผมจำท่านที่พูดไว้ไม่ได้...........ท่านบอกว่ามีแล้วไม่ได้ใช่ดีกว่า.............ตอนจะใช้แล้วมันไม่มีนะครับ
jj26621
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

มีไว้แล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจำเป็นต้องใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2006, 10:17:47 AM »

ใช้เดิมๆครับไม่เกะกะดี

สงครามเกิดแล้วจบแต่สหายร่วมรบไม่เคยลางหาย
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2006, 10:17:57 AM »

แม็กฯ8+1อยู่ในปืน เวลาเอา1911ติดกระเป๋าไปไหนจะหยิบแม็กฯ10นัดเผื่อไปอีก2ตัวครับ  Smiley

Smiley Grin ขณะนี้. ผมอยู่ใน ๕๐ % ที่ใช้ Colt ๑๙๑๑ a ๑ .๔๕ ติดตัว. ติดรถครับ..
 ด้วยหลักคิด. ยิงให้เสียอาการ เสียในนัดแรก .. Smiley

ด้วยหลักการคิดแบบพี่ ผมเลยหากล็อก 23 อีกตัวไงครับ Wink

เดี๋ยวได้ตังค์มาแล้วจะให้พี่ครูดำหาเผื่อมั่งเน้อ  :-*
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2006, 11:59:30 AM »

มีแม็ก สิบนัดอยู่หนึ่งอันครับ ชอบแปดนัดมากกว่าครับ สิบนัดยาวไปหน่อย เอาไว้เดินตรวจดูตอนกลางคืนครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2006, 12:31:14 PM »

ใช้ธรรมดาๆ ก็ไม่รู้จะยิงอะไรแล้ว Grin Grin
อ้างถึง
ผมเองก็คิดอย่างนั้น คิดว่าตอนยิงต่อสู้งป้องกันตัว ถ้านอนยิงแมกส่วนที่เกินจะยันพื้นยิงไม่ถนัด
หรือแอบอยู่มุมตึกมุมห้อง แมกส่วนที่ยื่นเกินออกมาจะสร้างปัญหาความไม่ถนัดมากกว่าความได้เปรียบที่มี
ผมเองก็ยังไม่มีโอกาสได้ลอง เป็นแต่ความรู้สึกที่มีเมื่อเวลาใส่แมก10นัด ตอนนี้เลยเก็บเอาใว้เฉยๆไม่ได้ใช้

อ้างถึง
  ถ้าน้าบุญไม่ได้ใช้....งั้นผมขอ....นะครับ  Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์