๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 05:07:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาโบชัวร์ สน สก ชุดล่าสุดมาฝาก  (อ่าน 36543 ครั้ง)
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 11:58:18 PM »

ผมชาวบ้านธรรมดา ซื้อราคาเต็ม บอกตรงๆนะ ผมเกลียดไอ้พวกอภิสิทธิ์ชน
ที่ซื้อปืนได้ราคาถูกกว่าคนธรรมดาแล้วมาลงราคาให้ดู แลบลิ้น แบร่

เยี่ยม เยี่ยม

อืมมมมมมมม บันทึกไว้เป็นหลักฐานก่อน

อยากทราบว่าคุณBOY1911 ซื้อปืนกระบอกแรกราคาเท่าไหร่ครับ
ปะการัง
Full Member

คะแนน 16

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 03:10:11 PM »

Grin
rambo1th
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 08:36:30 PM »

ผมชาวบ้านธรรมดา ซื้อราคาเต็ม บอกตรงๆนะ ผมเกลียดไอ้พวกอภิสิทธิ์ชน
ที่ซื้อปืนได้ราคาถูกกว่าคนธรรมดาแล้วมาลงราคาให้ดู แลบลิ้น แบร่

คงเข้าใจผิดแล้วละครับไม่ใช่อภิสิทธิ์ชน ก็คือประชาชนเหมือนกับพวกท่านนี่แหละครับ แต่มีอาชีพรับราชการ และ จนท.ของรัฐ เท่านั้นครับ ในส่วนของราคาที่ถูกกว่าท้องตลาดนี่ หลักการแต่เดิมมาคือต้องการให้ข้าราชการได้มีอาวุธปืนราคาถูกไว้ใช้งานส่วนตัวนอกจากปืนของหลวง แต่ก็มีเงื่อนไขห้ามโอน 5 ปี กับตลอดชีพนะครับ แต่ระยะหลังมานี่มันเริ่มกลายไปเป็นอะไรก็ไม่รู้แล้ว
BOY1911
Full Member

คะแนน 7

รักในหลวง

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2013, 09:48:26 AM »

อืมมมมมมมม บันทึกไว้เป็นหลักฐานก่อน

อยากทราบว่าคุณBOY1911 ซื้อปืนกระบอกแรกราคาเท่าไหร่ครับ

ผมซื้อกระบอกแรก 80 k ครับผมไม่มีสิทธิซื้อสวัสดิการครับ กระบอกที่สอง ที่สาม ก็ซื้อราคาหน้าร้าน ผมมีญาติที่รับราชการแต่ผมไม่เคยให้เขาซื้อให้ครับ ผมไม่ชอบเลยปืนสวัสดการหลังจากห้าปีแล้วนำมาขายผมว่าน่าจะห้ามโอนดีที่สุดนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2013, 09:53:35 AM โดย BOY1911 » บันทึกการเข้า

นกน้อยทำตัวแต่พอรัง
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 02:23:39 PM »

ด้วยความเคารพนะครับ
คนเราต่างหน้าที่ ต่างความรับผิดชอบ
ย่อมได้รับสิทธิ์ต่างกัน
แต่ถ้า ทำหน้าที่เหมือนกัน ความรับผิดชอบคล้ายคลึงกัน แต่ได้สิทธิ์ไม่เหมือนกัน
อันนี้น่าจะเข้าข่ายมากกว่านะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
ใช้ของที่มี  มีของที่ใช้
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 04:17:48 PM »

โบชัวร์ที่ผมเอามาฝากเอามาให้ดูนี้    ผมต้องการให้พี่ๆเพื่อนๆสมาชิกได้รู้ถึงความเคลื่อนไหวของราคาปืนในแต่ระรุ่นที่สนใจ   เหมาะสำหรับผู้ที่สนใจดู     ผู้ที่ไม่สนใจดูก็ไม่ต้องดู   หรือดูแล้วมากระแนะกระแหนก็ไม่ต้องมาดูผมไม่ได้ขอร้องให้มาดู.
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 05:04:42 PM »

โบชัวร์ที่ผมเอามาฝากเอามาให้ดูนี้    ผมต้องการให้พี่ๆเพื่อนๆสมาชิกได้รู้ถึงความเคลื่อนไหวของราคาปืนในแต่ระรุ่นที่สนใจ   เหมาะสำหรับผู้ที่สนใจดู     ผู้ที่ไม่สนใจดูก็ไม่ต้องดู   หรือดูแล้วมากระแนะกระแหนก็ไม่ต้องมาดูผมไม่ได้ขอร้องให้มาดู.

ใจร่มๆ ครับพี่ณัฐ  ไหว้

คนเราต่างหน้าที่ ต่างความรับผิดชอบ
แต่ถ้า ทำหน้าที่เหมือนกัน ความรับผิดชอบคล้ายคลึงกัน แต่ได้สิทธิ์ไม่เหมือนกัน
อันนี้น่าจะเข้าข่ายมากกว่านะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

เยี่ยม  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2013, 05:06:26 PM โดย ผู้นิยมปืน (Jedth) » บันทึกการเข้า

Pragmatism
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 05:04:56 PM »

ผมชอบดูนะครับ  Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 05:31:55 PM »

ผมเข้าใจว่าคงเป็นเพราะข้าราชการส่วนใหญ่เงินเดือนน้อยมั้งครับก็เลยมีสวัสดิการตรงนี้ให้ แต่จะว่าไปน่าจะมีโครงการสวัสดิการของผู้เข้าร่วมประกันสังคมบ้างเนาะ Grin

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
sorhjate
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 07:53:27 PM »

Cheesy ข้าราชการไทย ไม่ได้ร่ำรวยอย่างที่ ใครๆ คิด นะครับ Cool
BOY1911
Full Member

คะแนน 7

รักในหลวง

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2013, 10:32:33 AM »

โบชัวร์ที่ผมเอามาฝากเอามาให้ดูนี้    ผมต้องการให้พี่ๆเพื่อนๆสมาชิกได้รู้ถึงความเคลื่อนไหวของราคาปืนในแต่ระรุ่นที่สนใจ   เหมาะสำหรับผู้ที่สนใจดู     ผู้ที่ไม่สนใจดูก็ไม่ต้องดู   หรือดูแล้วมากระแนะกระแหนก็ไม่ต้องมาดูผมไม่ได้ขอร้องให้มาดู.

ใจร่มๆ ครับพี่ณัฐ  ไหว้

ไหว้ ไหว้ ไหว้

นกน้อยทำตัวแต่พอรัง
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 08:30:25 AM »

ใจร่มๆ ครับพี่ณัฐ  ไหว้

แต่ถ้า ทำหน้าที่เหมือนกัน ความรับผิดชอบคล้ายคลึงกัน แต่ได้สิทธิ์ไม่เหมือนกัน ตท์

สวัสดีครับน้องเจตท์  ระยะหลังมานี่เราไม่ค่อยได้คุยกันเลยนะครับ Grin  ขอบคุณนะครับที่เข้าใจ   
maningun
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 10:19:40 AM »

เมื่อวานถามราคาคิมเบอร์ร้านราชา ราคายังไม่เปลี่ยนครับ อยากได้แต่งบไม่ถึง ผมว่าปืนยังมีอีกเยอะแต่ราคามันกระโดดไปไกลถึงไกลมาก  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 10:50:51 AM »

เมื่อวานถามราคาคิมเบอร์ร้านราชา ราคายังไม่เปลี่ยนครับ อยากได้แต่งบไม่ถึง ผมว่าปืนยังมีอีกเยอะแต่ราคามันกระโดดไปไกลถึงไกลมาก  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
จะซื้อปืนต้องเดินดูหลายๆร้านครับ  ร้านนี้ขายแพงครับถ้าของมีอยู่แค่ร้านเดียวก็แล้วแต่ว่าจะตัดสินใจซื้อหรือไม่ซื้อละครับ   สำหรับผมถ้ายี่ห้อที่เล็งไว้แพงเกินงบ  ก็หายี่ห้ออื่นแทนครับ...
japan2506
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 07:47:22 PM »

เห็นแล้วอยากได้ ติดอยู่ที่ ป. 3 ข้อสอบยากเหลือเกิน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์