๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 10:48:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้กินข้าวเย็นอร่อยที่สุดในรอบเจ็ดแปดปี  (อ่าน 6001 ครั้ง)
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:14:53 PM »

เตรียมเปิดน้ำตาลเมาฉลอง พร้อมยิงปืนกระสุนแบลงค์ถวายเจ้าซักสามโม่.....รอวันที่คนชั่ว....ที่คอยบงการโดนลากตัวเข้าแดนแรกรับเป็นรายต่อไป

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:18:47 PM »

รอครับ ........ รอวันนั้นเช่นกัน ....... วันฟ้าเมืองไทยสดใสปราศจากนักการเมืองเลวๆทุกคนไม่ว่าพรรคไหน (เรื่องเดียวกันเปล่า)

อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:20:58 PM »

อนาคตสดใส เริ่มกลับมาอีกครั้งหนึ่งแล้วครับ Smiley

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
zumo
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:25:56 PM »

ตั้งเเต่บ่ายมากินอะไรก็อร่อยเหาะ Grin Grin Grin Grin Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:35:09 PM »

อนาคตสดใส เริ่มกลับมาอีกครั้งหนึ่งแล้วครับ Smiley

จริงหรอครับ?  ถ้า ทรท. กลับมาอีกครั้งจะพูดอย่างนี้อีกหรือเปล่า?

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
sutin999
ส วั ส ดี ทุ ก ค น ค รั บ
Hero Member

คะแนน 6

พร้อมทุกที่ มีดีทุกครั้ง

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:56:49 PM »

และแล้วนรกก็มีจริง ต้องโดนถึงจะรู้สึก หนามานานแล้วครับ

ศัตรูของศัตรูข้า คือมิตรข้า                                                                
winok
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 10:07:30 PM »

Smileyดีใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆที่สุดเลยครับ และขอให้คนชั่วรายอื่นๆรีบๆตามเข้าไปครับ
 เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
nin
เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 11:04:47 PM »

ก่อนหน้านี้ ผมไม่เคยซาบซึ้งกับคำว่า "รัฐบุรุษ" เลย
ยังนึกอยู่ว่าเขาได้ทำอะไรหนอ จึงจะเรียกได้ว่าเป็น "รัฐบุรุษ"

จนได้พบกับความหน้าด้านและดันทุรังของคนเหล่านี้
ที่มิได้คิดถึงส่วนรวมเลย เอาหน้าที่และข้อกฎหมายมาบังหน้า

พิมพ์ไปฟังข่าวไป มีกองเชียร์ราว 200 คน มาชุมนุนที่หน้าเรือนจำแล้ว...เฮ้ออออออออออ

วักน้ำเข้ามา  น้ำไหลออกไป
  ผลักน้ำออกไป  น้ำไหลเข้ามา

ดร.เทียม โชควัฒนา
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 11:55:23 PM »

Grin Grin อ่านกระทู้แล้วนึกว่าเจอเพื่อนเก่า ที่แท้ก็เรื่องนี้เอง  เอ้าเฮๆๆๆๆ Grin

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 11:56:35 PM »

Cheesy เช่นกันครับพี่ต้อม สะใจ จริงๆ รอวันสะใจ รอบต่อไป.....

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
yuth24
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 05:46:52 AM »

เห็นด้วยครับผม แก่แล้วยังจะมักมากกันไปทำไมก็ไม่รุ ปากก็เท่านั้น ท้องก็เท่านั้น ไม่รู้เป็นใหญ่กันมาได้งัย? Undecided Undecided
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 06:53:23 AM »

สะใจพิลึก..เจอหน้าก็ตระโกนด่าได้ดังๆ แล้ว
ไอ้พวกหน้าด้าน... ขี้โกง...ไอ้ขี้คุก...

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 07:35:23 AM »

เตรียมเปิดน้ำตาลเมาฉลอง พร้อมยิงปืนกระสุนแบลงค์ถวายเจ้าซักสามโม่.....รอวันที่คนชั่ว....ที่คอยบงการโดนลากตัวเข้าแดนแรกรับเป็นรายต่อไป

เห็นพ้องด้วยครับผม.......( อยากดูฉากต่อไปเร็วๆ )
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 07:41:52 AM »

ผมก็กินข้าวเย็นอร่อยครับรู้สึกดี แต่ไม่ได้กินข้าวผัดกะโอเลี้ยงนะครับ ตกใจ Grin Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
aek
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 09:03:41 AM »

ผมไปกินที่ร้านอาหาร  ฉลองกันเลย.. รอวันนี้มานานแล้ว..   Grin
หน้า: [1] 2
  พิมพ์