๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 09:25:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พิพากษาจำคุก3กกต.คนละ4ปี ไม่รอลงอาญาพร้อมเพิกถอนสิทธิ์เลือกตั้ง5ปี  (อ่าน 11536 ครั้ง)
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 01:57:15 PM »

เฮ้อ... คิดไปแล้วก็สงสาร คุณแม่ของสามคนนี้ที่ต้องอุ้มท้องนาน 8-9 เดือน
พูดแล้วก็นึกถึงเรื่อง เอเลี่ยน ที่นางเอกตั้งท้องให้อสุรกาย ..เพ้อเช่อ เพ้อเช่อ กินข้าวดีฝ่า
Angry ไม่เห็นเกี่ยวเลย
Cheesy เกี่ยวสิครับ  แม่อุ้มท้อง 8-9 เดือนโดยย่อมหวังว่าลูกที่จะเกิดมา จะทำคุณให้แก่ชาติบ้านเมือง
แต่ผลกลับเป็นแบบนี้  แม่ของพวกเขา( 3 กกต.)ยังสุขใจอยู่ดีเหรอครับ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
N1
Full Member

คะแนน 9

เริ่มจาก 0 เพิ่มพูนทีละ 2

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 02:11:11 PM »

เฮ้อ... คิดไปแล้วก็สงสาร คุณแม่ของสามคนนี้ที่ต้องอุ้มท้องนาน 8-9 เดือน
พูดแล้วก็นึกถึงเรื่อง เอเลี่ยน ที่นางเอกตั้งท้องให้อสุรกาย ..เพ้อเช่อ เพ้อเช่อ กินข้าวดีฝ่า
Cheesy เกี่ยวสิครับ แม่อุ้มท้อง 8-9 เดือนโดยย่อมหวังว่าลูกที่จะเกิดมา จะทำคุณให้แก่ชาติบ้านเมือง
แต่ผลกลับเป็นแบบนี้ แม่ของพวกเขา( 3 กกต.)ยังสุขใจอยู่ดีเหรอครับ

:Smiley เอาแค่เจ้าตัวก็พอมั๊งพี่..ผมว่าคงไม่ต้องถึงแม่เขาหรอก
ไม่งั้นใครทำอะไรพลาดผิดไป..ก็ต้องไปถึงแม่หมด..แม่ไมได้ทำสักหน่อย !
มือปืน อีโบ๊ะ
" ขวัญใจ ลูกทุ่ง "
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

กูผู้ชนะ

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 02:12:49 PM »

Cheesy เกี่ยวสิครับ แม่อุ้มท้อง 8-9 เดือนโดยย่อมหวังว่าลูกที่จะเกิดมา จะทำคุณให้แก่ชาติบ้านเมือง
แต่ผลกลับเป็นแบบนี้ แม่ของพวกเขา( 3 กกต.)ยังสุขใจอยู่ดีเหรอครับ

-----เล่นถึง "แม่ " เลยเหรอ แรงไปมั๊งท่าน..จะโกรธจะเกลียดใครก็ เฉพาะบุคคลก็พอครับ....

Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 02:33:54 PM »

สงสารนะครับ ผมยืนยัน และคงเปลี่ยนคำพูดไม่ได้
ถ้าทำให้ผู้อ่านเข้าใจว่าผมไปด่าบุพการี 3 คนนั้น ก็กลับไปอ่านใหม่นะครับ สะกดดีๆ อย่าปรักปรำเด็กอย่างผมสิครับ  ผมพอสำหรับประเด็นนี้เท่านี้นะครับ ถ้าคาใจก็ PM มา   หรือพึ่งคุณปิ๊กให้ช่วยลบข้อความถ้าคิดว่าไม่สุภาพ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์