๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 05:38:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับ สมาชิกเลขที่ ๖๓๙๖ คุณ too_muangphol  (อ่าน 10303 ครั้ง)
ช่าง...ตู่....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:01:31 AM »

ด้วยความเคารพครับ......

น้องตู่ Evolution............ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ.................

ขอบคุณครับพี่แพะ...

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

นักะติ๊ Club
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:01:59 AM »

แน่นอน...อยู่แว้ว......อิอิอิ...

ว่าแต่...น้องคนสวยคนนั้น....เป็นไงบ้างครับ....คิดถึงจัง...

:Smiley :Smiley :Smiley :Smiley คนใหนครับ :Smiley :Smiley :Smiley

อ้อ... คนนั้นต้องถามครูโด่งครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:05:47 AM »

ยินดีต้อนรับกลับมาอีกครั้งครับ Grinเปลี่ยนชื่อหลบกิ๊กหรือเปล่าครับ (ขออนุญาตแซว) Grin

ขอบคุณครับท่านพี่...

ไม่ได้เปลี่ยนชื่อหลบกิ๊กครับ....มีแต่จะหาเพิ่ม...อิอิอิอิ....ล้อเล่น...

ว่าแต่...น้องคนสวยเป็นอย่างไงบ้างครับ....คิดถึงจัง....

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:08:41 AM »

...ยินดีต้อนรับกลับ...สู่...สังคมแห่งมิตรภาพอันอบอุ่นอีกครั้งครับ....หายไปเสียตั้งนานทุกคนคิดถึงครับ..... Cheesy

ขอบคุณครับ....

ผมก้อคิดถึงพี่ ๆ ทุกท่านครับ...

...ยินดีกับ ...คนไกล หน้าเก่า....กลับมา "บ้านเก่า" ครับ...

ขอบคุณครับที่มาต้อนรับ....

คนเก่า....หน้าเก่า...แต่ไม่แก่...นะคร๊าบ...

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:16:27 AM »

Grin Grin Grin คอมเสียนานอย่างนี้จริงอะ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:43:51 AM »

Grin หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ  Grin

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 10:49:50 AM »

สวัสดีอีกรอบครับ  Cheesy

มางวดนี้ได้เลขสวยซะล่วย  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
pitsanukorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 11:23:59 AM »

บอกตามตรงครับว่าใจไม่ดีเลยครับที่หายไป ด้วยเพราะความคุ้นเคยและเป็นห่วงเกรงว่าจะประสบอุบัติเหตุคิดไปต่างๆ นาๆ เมื่อได้เห็นได้ยินอย่างนี้แล้ว ผมขอต้อนรับด้วยความยินดีครับ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 11:26:21 AM »

ยินดีต้อนรับกลับมาอีกครั้งครับ Grinเปลี่ยนชื่อหลบกิ๊กหรือเปล่าครับ (ขออนุญาตแซว) Grin

ขอบคุณครับท่านพี่...

ไม่ได้เปลี่ยนชื่อหลบกิ๊กครับ....มีแต่จะหาเพิ่ม...อิอิอิอิ....ล้อเล่น...

ว่าแต่...น้องคนสวยเป็นอย่างไงบ้างครับ....คิดถึงจัง....
ต้องรอถามครูโด่งครับ Grin แต่ช่วงนี้ติดอบรมครับ Grin
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 12:01:27 PM »

ขอบคุณมากครับท่านพี่...

ครับพี่...เครื่องคอมเจ้ง...โดนไวรัสเล่นงาน...

เยาะเย้ย ไวรัสลงคอมฯ แทรกผ่านคีย์บอร์ด ขึ้นไปที่นิ้ว และ ไหลไปตามกระแสเลือด ... เข้าสู่หัวใจ หลงรัก

หรือเปล่าจ๊ะ Grin  ล้อเล่นนะจ๊ะน้องตู่ ยินดีต้อนรับค่ะ   Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2006, 12:08:52 PM โดย I_Am » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 12:04:19 PM »

ขอบคุณมากครับท่านพี่...

ครับพี่...เครื่องคอมเจ้ง...โดนไวรัสเล่นงาน...

ไวรัสลงคอมฯ แทรกผ่านคีย์บอร์ด ขึ้นไปที่นิ้ว และ ไหลไปตามกระแสเลือก ... เข้าสู่หัวใจ
หรือเปล่าจ๊ะ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน....

ฝังตัวอยู่ในระบบด้วยครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 12:07:53 PM »

อ๋อ.....แจ้งให้ทราบนะครับ....

ตั้งแต่วันที่ 26 - 28 กรกฎาคม. 2549 น้องใหม่คนนี้จะไปเปิดตัวที่ จังหวัดจันทบุรี นะครับ....

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 12:10:55 PM »

อ๋อ.....แจ้งให้ทราบนะครับ....

ตั้งแต่วันที่ 26 - 28 กรกฎาคม. 2549 น้องใหม่คนนี้จะไปเปิดตัวที่ จังหวัดจันทบุรี นะครับ....

เปิดคอนเสริต์ในงานโรงเรียนหรือค่ะ..

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 12:26:40 PM »

ตะเวณ เปิดวงดนตรีลูกทุ่งหรือครับ ......
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 12:28:42 PM »

ตู่  IN LOVE คัมแบ็คแล้ว  หายไปรักษาเบาหวานแหง๋ ๆ    Grin   Grin   Grin

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์