๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 06:29:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด คุณ s.v ครับ  (อ่าน 12728 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 01:24:37 PM »

ด้วยความเคารพครับ.......

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ....... Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ..................

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 01:38:02 PM »

สุขสันต์วันเกิด คุณตี๋ S.V
ขอให้สุขภาพแข็งแรง หมดเคราะห์เสียทีนะครับ

Grin Grin Grin
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 01:47:42 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.....น้องตี๋
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 02:00:38 PM »

......................................สุขสันต์ วันเกิดครับ ครบรอบ 40 ปี Grin....
ด้วยคนค่ะ...Grin ขอให้มีปืนเยอะ ๆ...

ขอบคุณครับพี่โมโม่สุดสวย... หลงรัก

กำลังจะไปสู่ขอ NM มาเป็นเพื่อนพี่ครับ.. Grin

เฮ้ เฮ้ เฮ้........เกิดได้ไงเนี่ย.........เกิดทำไม.....เกิดเพื่ออะไร.......ใครทำให้เกิด

ฮิฮิฮิ...........ย้อเย่น

มีความสุขมากๆนะน้องรัก............คิดอะไรก็ให้สมปราถนาไปซะทุกสิ่ง........จริงๆนะ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

อาแฮ้ม..อาแฮ้ม   เยาะเย้ย  ขอบคุณครับ พี่ต้อย  เดี๋ยวจะลงไปหาน๊ะ.... Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ .. Smiley
ขอให้รวย ๆ ๆ ๆ ๆ Grin

ขอบคุณครับพี่  อยู่ใกล้ร้านแม่ลาไหมครับ  เผื่อผ่านไปวันไหนจะได้ กินช่อนเผาเกลือกันครับ

หลงรัก สุขสันต์วันเกิดครับ คุณ s.v มั่งมีเงินทอง สุขภาพแข็งแรงปราศจากโรคภัย ได้สมเด็จองค์งามๆสักองค์

สาธุ..ขอให้สมดังว่าทีเถอะ   ขอบคุณมากครับ ท่าน ร.ม.ต ICT... Cheesy

สุขสันต์ วันเกิดครับ พี่ตี๋เซ็ก....อิอิ Grin Grin Grin

ขอแบบรวมมิตรเจ๋งๆ เลยนะครับท่านอารท.. หัวเราะร่าน้ำตาริน

สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านตี๋ นมเย็น ....... ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ สมหวังในสิ่งที่หวังครับ .....

ขอบคุณครับ ท่านรูต้มเนื้อ 13 ม.คเจอกัน น้ำลายหก

...สุขสันต์วันเกิดครับนายตี๋...อย่าเจ็บอย่าจน Cheesy

ขอบคุณมากครับ พี่นาจา  Cheesy

ขอให้มีสุขภาพแข็ง มีแรงไปเที่ยวโคโยตี้ Grin

ขอบคุณครับพี่เอ๋  แล้วไปด้วยกันนะ... Grin

อา.....
ร่ำรวย ร่ำรวยนะน้องเอ้ย.....
สุขสันต์วันเกิด เด้อ...

ขอบคุณครับพี่   อูย..สมพรดังว่าเถอะ  จะถอยแบบเจ๋งเป้งให้พี่เลย   Grin

Grin Grinสุขสันต์วันเกิดครับ.............ขอให้สุขสมหวังในทุกสิ่งที่ปรารถนานะครับ Grin Grin

ขอบคุณครับ  ว่างๆก็แวะมาเที่ยวนะครับ  Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับ Grin

ขอบคุณครับพี่จอย... Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับ Cheesy

ขอบคุณครับน้องบาร์ท .ขอให้มีสาวญี่ปุ่ณ ในสังกัดเยอะๆเช่นกันครับ... Grin

หลงรักขอให้มีความสุข..................มีสาวเยอะๆนะครับ :Smiley

ขอบคุณครับอาจารย์โด่ง  ได้ซักครึ่งของพี่ก็พอแล้วครับ... หลงรัก

แฮปปี้ แฮปปี้ เบิร์ทเดย์ ทูทททททททท ยูยยยยยยยยยยย

ขอบคุณครับ   Cheesy

ด้วยความเคารพครับ.......

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ....... Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ..................

ขอบคุณมากครับพี่ Sig228-kolok  เจ้ากรมแมงมุม... Cheesy

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 02:58:57 PM »

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
ร๊ากกกกกกก.....แจง   แฟนคลับ

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 03:01:47 PM »

......................................สุขสันต์ วันเกิดครับ ครบรอบ 40 ปี Grin....
ด้วยคนค่ะ...Grin ขอให้มีปืนเยอะ ๆ...

ขอบคุณครับพี่โมโม่สุดสวย... หลงรัก

กำลังจะไปสู่ขอ NM มาเป็นเพื่อนพี่ครับ.. Grin

เฮ้ เฮ้ เฮ้........เกิดได้ไงเนี่ย.........เกิดทำไม.....เกิดเพื่ออะไร.......ใครทำให้เกิด

มีความสุขมากๆนะน้องรัก............คิดอะไรก็ให้สมปราถนาไปซะทุกสิ่ง........จริงๆนะ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

อาแฮ้ม..อาแฮ้ม เยาะเย้ย ขอบคุณครับ พี่ต้อย เดี๋ยวจะลงไปหาน๊ะ.... Grin

ขอบคุณครับพี่ อยู่ใกล้ร้านแม่ลาไหมครับ เผื่อผ่านไปวันไหนจะได้ กินช่อนเผาเกลือกันครับ

ให้ไวเลยให้ไว.............มาให้เลี้ยงข้าวสักมิ้อ

พัทยาก็มีปลาช่อนแม่ลา.........มากินที่พัทยาก็ได้
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 03:03:22 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ..คุณ s.v 

อ้างถึง
(นางฟ้าน่ารักนะครับ)

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 03:24:44 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้หล่อวันหล่อคืนครับ  Cheesy

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 11:19:00 PM »

สุขสันต์    วันเกิด    ครับ         Cheesy

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
sutin999
ส วั ส ดี ทุ ก ค น ค รั บ
Hero Member

คะแนน 6

พร้อมทุกที่ มีดีทุกครั้ง

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 01:51:47 AM »

Grin Grin Grin สุขสันต์วันเกิดครับ  Grin Grin Grin

ศัตรูของศัตรูข้า คือมิตรข้า                                                                
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 04:15:48 AM »

Grin Happy Birthday จ้ะ สมดังที่หวังทุกประการ...ด้วยเถิ้ดดดดดดด   ..... โอม....เพี้ยง  เยาะเย้ย

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 05:20:09 AM »

ขอให้สุขภาพดีปราศจากโรคภัย  ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง  มีเงินใช้คล่องๆเด้อ
FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 05:23:43 AM »

สมหวังในสิ่งที่ต้องการครับบบบบบบ
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 07:56:30 AM »

สุขสันต์วันเกิด คุณตี๋ S.V
ขอให้สุขภาพแข็งแรง หมดเคราะห์เสียทีนะครับ

Grin Grin Grin

สาธุ..ขอบคุณครับพี่.... Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.....น้องตี๋

ขอบคุณครับ พี่มะเอ็ม....... Grin

ขอบคุณพี่ โอม (51) ด้วยครับ เป่าเค๊ดแล้วนะครับ... Grin

อาแฮ้ม..อาแฮ้ม เยาะเย้ย ขอบคุณครับ พี่ต้อย เดี๋ยวจะลงไปหาน๊ะ.... Grin

ขอบคุณครับพี่ อยู่ใกล้ร้านแม่ลาไหมครับ เผื่อผ่านไปวันไหนจะได้ กินช่อนเผาเกลือกันครับ

ให้ไวเลยให้ไว.............มาให้เลี้ยงข้าวสักมิ้อ

พัทยาก็มีปลาช่อนแม่ลา.........มากินที่พัทยาก็ได้

พัทยา พัทยา  น้ำลายหก  น้ำลายหก อืม เดี๋ยวไปซะคืนนี้เลยดีไหมเนี่ย  น้ำลายหก น้ำลายหก Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ..คุณ s.v 

อ้างถึง
(นางฟ้าน่ารักนะครับ)

ขอบคุณท่าน charoon มากครับ  นางฟ้าน่ารักจริงๆครับ.. หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้หล่อวันหล่อคืนครับ Cheesy

ขอบคุณครับพี่เสก  ขอให้พี่เสกหล่อๆเช่นกันครับ..... Grin

สุขสันต์ วันเกิด ครับ Cheesy

ขอบคุณพี่ Nakin มากครับ.... Cheesy

Grin Grin Grin สุขสันต์วันเกิดครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณ ท่านsutin999 มากครับ... Cheesy

Grin Happy Birthday จ้ะ สมดังที่หวังทุกประการ...ด้วยเถิ้ดดดดดดด ..... โอม....เพี้ยง เยาะเย้ย

สาธุ........ขอบคุณครับ ครูแอม.... หลงรัก

ขอให้สุขภาพดีปราศจากโรคภัย ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง มีเงินใช้คล่องๆเด้อ

ขอบคุณครับ ท่านศิษย์พี่....... Grin

สมหวังในสิ่งที่ต้องการครับบบบบบบ

ขอบคุณครับพี่ FUFUFUFU ..... Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2006, 09:59:16 AM »

Grinขอให้มีความสุข ไม่เจ็บไม่ป่วย มีเงินใช้ไม่ขาดมือ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่ เอซ(ะ) วี Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์